[Java Buff + Bot] New Project

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi SnowZ, 26/7/12.

1. hokhople9

hokhople9 Youtube Master Race

Link down ở đâu vậy ta bác SnowZ ơi ;))

2. na2so4

na2so4 Mr & Ms Pac-Man

Bot nay buft bar ko ĐƯỢc. BỊ quÁi ĐÁnh mẤt skill dam lÀ ko tỰ nhẢy dam lẠi. BẠn xem lẠi dÙm

3. kimdevuong

kimdevuong Youtube Master Race

vẫn chưa xong phần lure hả snow sao không up bot mới lên đi

4. maidung8888

maidung8888 Youtube Master Race

hiện giờ bot buff 1 hồi là bị ngắt kết nối đến máy chủ
    còn về ac bar thì buff dame cho pt nếu bị quái đánh thì ko buff dame lai nửa SnowZ xem lại dùm thank

5. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

Hôm qua phải đi với gia đình, hôm nay mới tập trung vào làm nốt.

cái đó là lỗi của Connector, chắc do log nhiều acc quá thôi.
    Cái bar dam thì nó thuộc 1 dạng đặc biệt, tốt nhất là đặt con bar ở vị trí nào ít bị đánh rồi bar dam = tay. Mình sẽ khắc phục lỗi này sau.

BTW: ai rảnh kéo mình lên lv với.

Chỉnh sửa cuối: 2/9/12
  6. nguyhiem

nguyhiem Youtube Master Race

sown choi sv nao the ..de minh keo

7. kimdevuong

snows ơi bạn giúp mình với train ơ trong DHTD vừa bắt đầu bot đuọc tầm 1 phút là ngát kết lối luôn

8. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

Nam thập tự. snowzvn từ 3 -> 9

Chụp mình cái ảnh thì mới được chứ.

Hiện tại thì việc giải quyết vừa buff vừa lure khá rắc rối, vì thế bản update sắp tới nếu đã lure là khỏi buff. Mình sẽ khắc phục sau. Tối nay sẽ public.

9. maidung8888

kỳ quan chi vũ và chiến thần phong khúc
    khi bị quái đánh là ko buff dame lại SnowZ xem lại dùm với
    đã có bot chưa SnowZ?

10. kimdevuong

tình hình là giống cái lỗi mà mình đã nói ở trang 10 , không biết là bị làm sao cứ bắt đầu được tầm 1 phút là cái phConnector bị dis còn buff ở các map khác rất ngon, hình như là vấn đề về nhận id nhân vật được buff

11. kodokuna7

kodokuna7 Youtube Master Race

sao mình không mở đc bot nhỉ ? Phconector -> loader app -> vào đc game nhưng ko thấy cửa sổ bot đâu ? Tìm trong folder Srobot cũng chẳng có file .exe nào có tên bot cả @@

12. vuattila

vuattila Youtube Master Race

Mr Snowz chỉ giùm mình muốn chỉnh delay skill này là 15 phút thì chỉnh thế nào? Vì pt mình Nhac cong die la pt die hết vì thiếu mana đánh. Có buff vòng tránh quái thì khỏe :D

802C0000,SKILL_EU_BARD_FORGETA_ATTACK_A_02,Vê Thân Ðon Khuc,2,0,0,0,2000,20000,900000,2,30,144,146,11392

13. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

file jar chứ ko phải exe

802C0000,SKILL_EU_BARD_FORGETA_ATTACK_A_02,Vê Thân Ðon Khuc,2,0,0,0, 2000 (time cast) ,20000 ( delay skill ),900000 (duration),2,30,144,146,11392

Của bạn là:
    802C0000,SKILL_EU_BARD_FORGETA_ATTACK_A_02,Vê Thân Ðon Khuc,2,0,0,0,10,20000,900000,2,30,144,146,11392

Tình hình là update thôi nhỉ ( cơ mà báo trước là vô cùng nguy hiểm đấy nhé :D)
    Bản mới, có phần lure ( như đã thông báo):

Cách sử dụng ( tuyệt đối tuân theo ) - có thể dùng kèm buff luôn nhưng nếu xui thì sẽ có khoảng 2,3 nhịp đi ra lại bị kéo vào để buff :

B1: click cho di chuyển về vị trí muốn lure rồi sau đó nhấn "Xác nhận" - ko cần chỉnh cái j hết.
    B2: Add skill "Sư tử đại hống" ( chỉ dùng được skill đó thôi đấy, add sai dis ko chịu trách nhiệm)
    B3: Di chuyển tới các vùng cần lure và nhấn thêm vị trí ( khuyến cáo 2 vùng, hơn 2 thì pt die ráng chịu).

Cực kỳ nguy hiểm nếu ko quan sát vì chưa có chức năng dừng lure nếu quá đông quái, PT của mình đã chết 2 lần vì bị KL nhóm quây ( khoảng 15 con nhóm quây -> tank chết, die cả pt - nếu có tank lv cao -> thoải mái ).

Thôi ko nói nhiều nữa, link đây - ai rảnh thì cho 1 con tank ra bãi TQ 80 giúp mình phát - Nam Thập Tự nhé:

http://www.mediafire.com/?5vn5yggcctt9h9t

14. maidung8888

có ai biết bot nào train được ở lôi thần điện ok ko chỉ mình với hix bot của a Khoi_Hien vào là dis bot .

---------- Post added at 18:31 ---------- Previous post was at 18:25 ----------

hi giờ thì SnowZ có thể bắt tay vào làm bot train được ko a,e muốn train ở lôi thần Điện mà bot a Khoi_Hien vào đó là bị dis bot
    a SnowZ giúp dùm e có bot train với thank

15. hatrunghuy

hatrunghuy Youtube Master Race

Mở hàng update mới của anh Snow mới thử buf con bar giờ ngon rồi dù bị đánh cũng không ngừng buff.Chưa có con tank nên chưa thử lure+tank.Thanks a nhiều.

---------- Post added at 19:02 ---------- Previous post was at 18:59 ----------

Có 1 điều là khi con được buff mà chết thì cái ID target nó đổi nên phải add buff.Cái đó anh có thể sữa được không anh ?

16. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

Muốn bot farm được ngon thì mình phải đủ lv vào đó test hoặc có acc để test. Có thể ở lôi thần điện có hệ tọa độ khác nên Freebot bị dis. Hoặc là địa điểm ko có trong danh sách địa điểm nên dis.

Thật ra là do cái timeleft nó ko nhảy về 0 -> ko cast skill. Chỉ cần mình tìm opcode die xong rồi mình chuyển timeleft của buff về 0 là xong. Cái đó mấy hôm nữa :D, còn làm cái phần chạy về vị trí nữa.

17. hatrunghuy

hatrunghuy Youtube Master Race

Anh chỉ em cách log 2 acc mà không bị Dis được không?

18. maidung8888

SnowZ ơi nói về phần Lure nha,mình đả test thấy lure cũng ok nhưng chỉ có điều là nó đứng chổ pt nó đánh sư tử đai hống rồi chạy ra chổ cần Lure nó đứng đợi hồi skill nó mới đánh skill sư tử đai hống,khi nó đứng ngay chổ quái đợi như vậy là chết.
    có cách nào khi quái đánh 1 hix là nó chạy về pt lại ko SnowZ xem dùm thank

---------- Post added at 20:51 ---------- Previous post was at 20:44 ----------

còn về phần bar dame mình thấy có bạn nói khi bị quái đánh nó tự buff bar lại,sao mình test nó ko buff lại,dam mà bạn đó nói có tên là gì ko phải là buff hồi mana nha,ở đây mỉnh đang nói là dam có tên KỲ QUANG CHI VŨ+ CHIẾN THẦNG PHONG KHÚC khi quái đánh nó ko hề buff lại

19. hokhople9

hokhople9 Youtube Master Race

Lại có bot mới để chơi rồi tks :)

20. SnowZ

SnowZ Mr & Ms Pac-Man

Nếu là tank mà ko chịu được vài hit thì còn làm tank làm j >.<
    Đã fix đâu mà đòi được, bảo là bar tay đi mà.