[Joey]-Giải quý 3 chính thức khởi tranh

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi pep_si, 7/8/11.

1. Matran1601

Matran1601 Youtube Master Race

có giải quý 4 chưa nhỉ, tháng 10 rồi

2. kid1412_2486

kid1412_2486 Dragon Quest

nản quá bà con ơi!!! đường đến vinh quang đã gần nhưng sao vẫn xa vời vợi thế!!!! chưa trao giải quý 3 thfi quý 4 có tổ chức cũng ko có tin tưởng vào BTC giải nữa!!! hic

3. nguyen linhh

nguyen linhh Mr & Ms Pac-Man

@ps: làm nhanh nhanh đi ps ơi,đợi cái banlist gì mà mỏi cổ quá!!
    @BTC:trao giải gì thì cũng nhanh đi chứ,lề mề vậy!! Như này liệu tổ chức giải vào Tết Nguyên Đán đc ko đây??@@

4. pep_si

pep_si Dragon Quest

Mod Yugifan trao giải cơ mà... mình làm ***** có quyền trao giải... đòi ai đi đòi thằng không có quyền... nhiệm vụ tổ chức đến đây là hết... đề nghị champion ra cái banlist để tụi tui còn làm cái giải quý 4

5. sieunhanbo

sieunhanbo T.E.T.Я.I.S

ra lắm làm gì. Banlist thế là ổn rồi. Mình đề nghị cấm hết trap. Vì một thế giới cho moster mạnh. Còn đâu rồi thời phù thủy áo đen, demon skull: triệu hồi demon với chiêu giật sét, rồi blue eyes...
    Than ôi thời oanh liệt nay còn đâu....

6. thaimeo2

thaimeo2 Mr & Ms Pac-Man

cầm hết trap thì điên cuồng tấn công còn thảm hơn :D

7. sieunhanbo

sieunhanbo T.E.T.Я.I.S

thế để 1 2 tráp thôi. Xem bọn yugi đánh nhau có dùng trap mấy đâu. Moster mạnh là kẻ thắng cuộc. Chứ thế này, mấy con atk cao bị coi khinh ghê gớm.

8. ladykiller2793

ladykiller2793 Donkey Kong

Đúng là suy nghĩ trẻ con mới tập chơi YGO - bài ai nhiều con mạnh hơn thằng đó thắng ,thằng nào may mắn bốc đc quân mạnh thằng đó thắng :|

9. nguyen linhh

Noi tom lai thi Ps lam nhanh di con to chuc giai moi,a e dung len dau tranh bh...con sau khi co banlist roi thi may mod lam giai moi luon nhe',cho kip vao thoi gian Tet,choi cho da tay.;))

10. kid1412_2486

ok !!! sắp đến sẽ có banlist mới!!! anh em nhớ góp ý nhé!!! cuối thắng 10 sẽ có!!! mà chame dạo này ko oline nữa!!! kiểu này chắc PS làm banlist 1 mình rồi!!! mà cấm hết trap cũng ko được!!! nhưng vậy thì đúng như lời Killer nói!!! ko còn tính nghệ thuật nữa!!! còn monter atk cao!!! thì tất nhiên đã lợi thế hơn rất nhiều rồi!!! hay ở chỗ cái cánh lấy monter yếu làm nền cho monter mạnh chủ đạo của deck mình!!! chứ tràn lan monter atk cao thfi giống đánh sáp lá cà mà ko có chút xíu nghệ thuật nào cả ^^!

11. sieunhanbo

sieunhanbo T.E.T.Я.I.S

Bạn Lady tên đep thế mà như thần Chiến tranh ý nhỉ, đi đến đâu gieo chiến tranh đến đó :)). Cơ mà may mình già rồi, không bồng bột nông nổi nữa (với lại mấy cái ảnh đẹp ghê :) ). Ý mình là sao không tạo điều kiện cho moster mạnh xuất hiện nhỉ. Để xuất hiện cũng khó chứ bộ, tế mất ít nhất 1 con, không cẩn thận lại toi;)).
    Ma ai thấy mình bảo cấm hết trap đi đều giãy này lên thế nhỉ;)) Nói thế mà cũng tin, ý mình là hạn chế tráp lại đi, thì mọi người mới có gan dùng các chiêu khác nữa chứ.

to Lady: bạn gì xinh xinh ơi, nick bạn trong joey là gì thế. Sao mình thấy lên suốt pic mà kkhoong thây trên joey nhỉ.

Chỉnh sửa cuối: 17/10/11
  12. kid1412_2486

nick hamichi của cậu này là Iamnood!!!có thể coilà 1 cao thủ lão làng của joey đấy!!! ^^! giao hữu đi rồi biết

13. chameleon3010

chameleon3010 Donkey Kong

Anh là chủ trì, em chỉ làm phụ tá thôi. Tạm thời em có ý kiến là hãy xem xét, cân nhắc việc đưa vào banlist nhóm mới là Limit breaker: không được dùng bài trong Alternative, nhưng mọi lá semi limit thì được thả và limit thì thành semi limit (tất nhiên là vẫn giữ nguyên những giới hạn sẵn có trong game).

14. kid1412_2486

lạ thật!! ko biets ban quản trị có làm việc ko nữa đây!!!! sắp tổ chức giải đấu mới rồi mà giải cũ vẫn chưa trao giải là sao!!!! đề nghị nhanh chóng thực hiện nghĩa vụ để anh em còn tổ chức thi đấu giải khác nữa chứ

15. nguyen linhh

de nghi mod lam nhiem vu cua minh dj!! da lau roi ma van chua thay gi ca!! cu the nay thi den bao gio moi co giai quy 4 dc????!!!!

16. pep_si

pep_si Dragon Quest

Thôi kê... chắc Mod xù rồi =)).... Đợi banlist áp dụng được 1 tháng thì làm giải quý 4 ^^.... đầu tháng 12 nhá