Júp vs! Con trai thg` nghĩ rì ><!

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi _Yuuki_, 18/10/08.

1. _Yuuki_

_Yuuki_ T.E.T.Я.I.S

Thôi stop stop.... 2 ng` bắt tay nhau jảng hòa đi =.=! topic của em sang thành topic tranh luận mua bán có sưu tập hay k sưu tập rồi =.=.... Mỗi ng` có 1 ý đúng, và em cũng đã hiểu đủ ý 2 ng` nói trong các bài cm.... Đừng vì chuyện hiểu lầm ý nhau này mà bất hòa ^^!

2. C4uAm

C4uAm Mr & Ms Pac-Man

Nếu bạn mới chỉ thích thôi thì mình nghĩ cứ giữ mối quan hệ này bình thường, có khi còn thú vị hơn là yêu. Tình yêu đến lúc nào làm sao mà biết được, đến lúc bạn yêu thì có lẽ người ấy cũng nhận được rất nhiều tình cảm của bạn rồi. Cố gắng thân thiết hơn, khi nào mà người ấy tặng bạn một vật gì đó ( dịp 8/3, 20/10, valentine,...) thì nhận nó rồi nói gì đó....:'>. Good luck!

3. Hatcatvodanh22

Hatcatvodanh22 Donkey Kong

Chủ topic: hình như bác cũng là 9x đúng không ạ.
    Theo em thì tình cảm của bác chỉ gọi là những rung động thoáng qua, tạm thời mà thôi, bác thích ông kìa vì lý do đó, đến một ngày nào đó khi bác trưởng thành hơn bác lại thích kiểu người khác, nó cứ thay đổi dần dần. Chỉ là say mê thôi, mê tít một cái gì đó trong một thời gian ngắn sau này quay lại chẳng hiểu vì sao ngày đó mình lại có thể mê tít như thế.
    Còn chuyện ông bác kia chỉ coi bác là em gái thì tốt nhất cũng coi ông đấy là một ông anh thôi, em cũng có một ngừơi bạn, gọi là bạn thì hơi quá vì ông này hơn tuổi, nói chuỵên như trẻ con, có lần ông bác này nhắn tin kêu la om sòm về vụ có một cô bé cứ bám theo tỏ tình, nhắn tin kêu yêu nhặng xị hết lên rất phiền toái, hỏi em cách từ chối nhưng từ chối không được
    cuối cùng thì ông này chọn cách chốn tránh, và invisible luôn luôn. Bác thấy đó, người con gái kia chỉ sinh năm 90 thôi, quá trẻ, có lẽ chỉ là ngộ nhận, kết luận quá vội vàng để rồi vừa bị mất lòng tự trọng vừa bị mất bạn. Tốt nhất là từ từ đã vội vàng làm gì hối cũng chẳng kịp.
    Còn chuyện con trai nghĩ gì thì em nghĩ là con trai và con gái, đều có những suy nghĩ phức tạp như nhau chứ chẳng phân biệt nhiều đâu ạ.
    Con trai cũng phức tạp thật: phải tỏ ra mình là đấng nam nhi, chí khí, sĩ diện, có chí lớn, uy quyền, hiểu biết...phức tạp có khi còn hơn con gái.:D

4. _Yuuki_

_Yuuki_ T.E.T.Я.I.S

Suy nghĩ :-?... Suy nghĩ :-?.... Suy nghĩ nữa :-? :-?..... Và rồi :nailbit: ....
    Đúng như bạn nói, 9x ngày nay n` khi có sự ngộ nhận giữa việc yêu và đơn thuần là để ý...
    M` cũng đang sợ mình thuộc dạng thứ 2, nên chính vì thế vẫn đang còn tìm hiểu chứ chưa bày tỏ... 1 phần như mọi ng` nói là tc chưa sâu đậm :D, 1 phần là cũng do chưa xác định chính xác t/c thực của m` là j :D!

5. newbie00

newbie00 Youtube Master Race

Đi cả topic , thấy có câu này hay :D , quote khen 1 cái :)) Tuy ví von chưa chuẩn lắm- hay chính xác là chỉ đúng với tùy người.
    Có nhiều bác cần gì giả gái :'>

6. anhquansei

anhquansei Mega Man Lão Làng GVN

Vòng một vòng ba.Điện nước.Ngực tấn công mông phòng thủ

7. mrriver89

mrriver89 Donkey Kong

hi` hi` 9x mà nói chuyện iu sớm thế . hem biết nhận xét này đúng không nữa nhưng theo mình cái thời cấp 3 ấy chưa thể gọi chính thức là yêu đc nhưng gọi như thế nào thì mình không biết . theo mình thếy 2 người có thể biết hết đc chữ yêu chỉ khi họ đã hoc xong cấp3 , đang học dh hoặc đi làm thôi . vì thế cấp 3 vui vẻ hồn nhiên mà thích thì cứ tiến tới , đừng để lại trong lòng mình cấp 3 chỉ toàn kỉ niệm buồn thui . chúc bạn hạnh có 3 năm cấp 3 vui vẻ nhé . hiz cấp 3 cái thời vui vẻ thơ ngay nay còn đâu bị 9x chà đạp hết rùi

8. mrpro1

mrpro1 The Warrior of Light

gamevn cũng có girl à :D tầm này chỉ có thích thôi nói yêu là hơi sớm đấy:D