KDBotLite (Free4ever)!

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi z2004, 14/10/10.

1. haitac900

haitac900 Youtube Master Race

dugf như thế nào vậy ,

2. angelleo005

angelleo005 Youtube Master Race

Cho hỏi , mình đã down KDBotLite099 Full + Loader + MCLHotkey ocx .reg về rồi .
    Giải nén KDBotLite099 Full , mở file exe , load game SRO = loader , đăng nhập vào game xong , ra skill để bot lấy ID .
    Nhưng đến đó thì bot lại không nhận char của mình , mình đã bấm vào ô Start Bot vài lần nhưng ô ID vẫn không hiện gì cả , vậy mình đã làm sai chỗ nào chăng ???

3. huan_xp

huan_xp Youtube Master Race

- mấy bản bot trước đây đều nhận nhân vật nhưng bản bot KDBotlite0.99Full thì lại ko nhận nhân vật giờ phải làm thế nào mới bot mới nhận nhân vật ?
    - mình sử dụng bot thấy chạy rất tốt nói chung là đc cám ơn chủ thớt

4. aloha90

aloha90 Youtube Master Race

sao auto có lúc nhặt vàng có lúc lại chẳng chịu nhặt gì cả vậy anh =.=

5. anhviet1989

anhviet1989 Youtube Master Race

Mình xài auto 1 thời gian thấy auto rất tốt và ổn định tuy rằng có 1 số bãi không auto được nhưng thực sự là 1 bản Bot Free rất tôt. Mình cảm ơn. Nhưng 3 ngày gần đây hay bị hiện lên px connect và bị văng auto ra đứt kết nối game. Ai có thể làm ơn bày mình cách khắc phục được không :(

6. bunxin

bunxin Youtube Master Race

Lỗi của bạn có phải ngay khi log vào acc bot bị lỗi, log đi log lại vẫn bị vậy phải không nếu đúng như vậy thì bạn tháo bỏ đồ thời trang ra rồi log bot ( cất vào thùng đồ pét hoặc kho đồ mình chưa thử cất vào thùng đồ nhân vật) bạn log lại bot là được ngay

---------- Post added at 08:19 ---------- Previous post was at 08:15 ----------

HÌnh như do lỗi set thời trang nhân vật lúc nào cũng bị nhận là lv 0 có lúc nhảy lên lv 185 trong bảng thông báo status của bot có xuất hiện 1 đoạn thông báo you have no skill bạn tháo set thời trang khỏi nhân vật rồi thiết lập skill cũng như thông số rồi mặc vào ( nếu tháo set thời trang bỏ vào thùng đồ nhân vật vẫn bị thì bỏ thùng đồ con pet hoặc vào kho đồ ở thành nhé) chỉnh xong rồi thì hẵng mặc khi nào xuất hiện lỗi đó thì thào set đồ thời trang ra

7. vyken19

vyken19 Youtube Master Race

bot ngon lắm anh à. không thấy lỗi chỗ nào. làm thêm cái tự sử dụng nasun nữa thì hay biết mấy

8. drigonsky9

drigonsky9 Mr & Ms Pac-Man

bác nào cho em xin cái tool gọi bot = user limit với, em down hoài cái link tren ko được

9. monsterbap

monsterbap Youtube Master Race

cái này h vẫn dùng được chứ nhỉ?

10. dlinkvtv

dlinkvtv Mario & Luigi

Các bác cho em hỏi, sao copy loader để ngang hàng với sro_client.exe, điền 10001 và 10002 rồi mà không vào được game nhỉ?

11. _Lamborghini_

_Lamborghini_ Donkey Kong

Lúc bạn mở bot lên bạn chọn bot 1 hay bot 2. Chọn bot 1 thì ghi là 10001, còn bot 2 là 10002. Hoặc là có thể bạn copy file thiếu
    P/s: Bot nhặt đồ hơi chậm, lúc hết quái thì chạy 1 vòng tròn, k đứng im. Mình phải set lại Radius mới chạy bt đc

12. huynhvanphivu

huynhvanphivu Mr & Ms Pac-Man

anh Dư ơi, anh có thể fix làm sao mà khi hiện chữ "Không thể sử dụng do không đủ mana" thì nó không đánh chay được không? em chơi full str nên hay hiện dòng đó lắm, mà đánh chay hoài nên em hay bị die. thank anh trước

13. anhviet1989

anhviet1989 Youtube Master Race

của mình bị hiện tượng phconnector trong khi mình không hề có đồ thời trang. cứ lâu lâu lại bị như vậy rồi bot bị dis luôn. mình cài lại win do bị virus thì chơi 2 ngày mới bị 2 lần còn trước đó bị liên tục. Có thể khắc phục cái này được không. Mình không biết post hình lên nên mình ghi lại nhưng chữ nó ghi vậy

"phConnector01.exe has encountered a problem and need to close. We are sorry for the inconvenience"

14. jijucabu

jijucabu Mr & Ms Pac-Man

làm thế nào để bot tự dùng vạn linh dược

15. bunxin

bunxin Youtube Master Race

Có thể do win của bạn bị lỗi hoặc do xung đột phần mềm
    Thêm 1 điều là bản bot hay bị dis nó cũng thông báo phconnect gặp trục trặc thì phải xảy ra khi ở thành và chạy qua các chỗ pt 8

16. jijucabu

jijucabu Mr & Ms Pac-Man

ko sử dụng đc các skill Nội Công cho chính mình như skill
    Tịnh Hóa Thuật
    Vân Khởi Y Liệu

17. dlinkvtv

dlinkvtv Mario & Luigi

Đã dùng được bot nhưng hay bị ngắt kết nối quá ^^.

18. sport125cc

sport125cc Youtube Master Race

mấy ngày trước train nhặt đồ bình thường sao hom nay log vô đánh đã đời không nhặt món nào kể cả vàng cung vậy không biết do game hay do bảng bot nhỉ:((

19. huongsen005

huongsen005 Youtube Master Race

cóa ai jup mình lỗi này không, chay loader.exe thì báo lổi này nên ko load game dc:((

20. buivanxuan

buivanxuan Youtube Master Race

mình dùng bản bot của bác Dư thấy ok lắm nhưng hôm nay khi len tới lv 79 quyết định vào Lăng Mộ tần thủy hoàng train o B1 thì chỉ bắt đầu bot được khoang 1phut la ngăt kết nối máy chủ
    minh thử lại nhiều lần nhưng vẫn không bot được
    mong các ban giup minh voi nhé