KDBotLite (Free4ever)!

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi z2004, 14/10/10.

1. bunxin

bunxin Youtube Master Race

Bạn không biết thì đừng nói người ta không nói là bạn ngu đâu

Bạn tháo hết đồ thời trang ra rồi cho vào thùng đồ pet thoát acc chạy lại bot là được cái này đã nói rồi bạn chú ý đọc lại mấy bài viết mọi người khắc phục lỗi nhé

---------- Post added at 21:33 ---------- Previous post was at 21:24 ----------

bạn nói rõ hơn được không bot tự dung mất hay là log bot rồi log acc thấy bot trẵng xóa rồi hiện 1 bảng yêu câu ban phai đóng phconnect
    - nếu tự động mất bot mà không hỏi gì thì do máy tính của bạn có vấn đề
    - nếu bot trắng xóa 1 lúc sau hiện bảng thông báo lỗi yêu cầu tắt phconnect thì bạn tháo thời trang ra và cho vào thùng đồ pet tắt cả game lẫn bot rồi log lại từ đâu vào rồi hẵng mặc lại đồ, thêm nữa không ham hố chạy vào giữa các pt8 hoặc đứng lâu ở chỗ đông người là bot bị lỗi nếu tham gia pt 8 tốt nhất chay lên bãi rồi hẵng log bot không lỗi bot ngay ( nghĩa là bạn chạy lên chỗ pt8 của bạn rồi thoát ra log bot lên rồi vào pt )
    Fix thì không giúp được vì người viết bot bận không có time để sử lý lỗi với lại source code của người viết bot người ta không chia sẻ thì sao fix được

2. Alexanderdai

Alexanderdai Youtube Master Race

ý của thelaxong là bot tự động thoát chương trình đấy mà..
    bạn hãy tắt chương trình diệt virus và firewall đi thì sẽ ko bị như vậy nữa..cái này trước đây đã đề cập rồi..

3. nvan85

nvan85 Youtube Master Race

Thank for your answer. Nhưng đã làm đủ mọi cách, vẫn kô BOT được, đã bỏ hết đồ thời trang, vẫn máy tính đó acc 6x vẫn chạy được bình thường.

Bạn tháo hết đồ thời trang ra rồi cho vào thùng đồ pet thoát acc chạy lại bot là được cái này đã nói rồi bạn chú ý đọc lại mấy bài viết mọi người khắc phục lỗi nhé

4. Sylark

Sylark Youtube Master Race

Chủ thớt xem lại kái bot đi , cứ qua thành Hòa Điền là bị ngắt kết nối máy chủ .
    Thử đi thử lại đều bị vậy ....

5. mastermta

mastermta Youtube Master Race

Hic!!!
    mấy hôm trước bot ko sao, tự nhiên hôm nay Bot thấy bị RED, mình đã xóa 2 dòng Tên trom thuong hội rồi, ai co bi như mình ko, giúp với.

6. nvan85

Up. Vẫn kô thể nhận đợc Skill, acc của tôi max skill lv 108, BOT đã nhận được tọa độ, nhưng luôn báo You have no skill, đã reload nhưng vẫn kô được. Vẫn bản BOT này acc 6x chạy bình thường.

Thks for read.

7. nvan85

Oh. Kô hiểu phần nhận diện nhân vật có vấn đề gì kô, tôi lv 108 nhưng lại bị nhận là lv 21 -> chắc từ đó mà kô nhận được skill.

Regards

8. bunxin

bunxin Youtube Master Race

Bạn vui lòng cởi bỏ đồ thời trang + lá cờ ra khỏi nhân vật cất vào thung đồ pet rồi bật lại bot là được cách này tôi đã làm được chứ không nói không, khi bạn dịch chuyển qua các bản dồ có thể nó sẽ lại bị vì vậy nếu muốn thấy skill hay bot nhận diện đúng nhân vật thì cởi hết item f10 đi rồi cho vào con pet tiếp theo out game tắt hết bot và log lại
    Tôi đã nói với anh chủ thớt anh ấy dạo này bận không có time sửa

9. aloha90

aloha90 Youtube Master Race

sao bot ko nhặt được đồ vậy . mấy ngày đầu dùng còn vẫn bình thường . giờ đánh ko nhặt gì cả , chỉ nhặt mỗi Q thôi . ai chỉ giúp với =.=

10. x_chien

x_chien Youtube Master Race

bot nay` thíu nhặt đồ mà không sửa dc may rủi thui

11. Sylark

Sylark Youtube Master Race

Ai biết cách khắc phục khi Bot cứ về thành Hòa Điền là ngắt kết nối không ???

12. tuananh030393

tuananh030393 Mr & Ms Pac-Man

Chán quá chỉnh đánh quái gần trước mà thỉnh thoảng nó cứ đánh quái xa trước thế là lure 1 đống->die.Cái này còn có đánh quái gần trước chứ như cái freebot nó cứ phang loạn lên chết nhanh hơn

13. drigonsky9

drigonsky9 Mr & Ms Pac-Man

bác nên giới hạn tọa độ lại vừa đủ thôi. chỉnh máu nhìu lên 1 chút.

Bác nào tham gia fix + update bot cho em hỏi cái. Bot này có thể update lên thành 3-4 bot được ko ? hiện tại em cắm 2 bot ( 2 folder silkroad, mỗi bot là 1 folder riêng) chạy ổn định, có thể chạy cả 2 trên cùng user limit và 1 chút mánh có thể mở 2 bot + ... acc nữa trên cùng 1 user limit.
    em thấy update mở thêm 2 bot nữa chắc ko khó nên mấy huynh có thể update thêm nha, càng sớm càng tốt.
    Hiện tại em thấy thế này, KDbot tốt nhất nên chạy trên 1 folder silkroad riêng biệt, mỗi folder 1 bot, muốn log acc khác thì nên vào folder khác, cũng chả tốn thêm tí dung lượng ổ đĩa bao nhiêu đâu.

14. huynhvanphivu

huynhvanphivu Mr & Ms Pac-Man

anh Dư ơi, có thể bỏ phần khi báo hết mana là nó không đánh chay ko, em chơi đại đao nó cứ báo dòng đó suốt, mà bot của anh thì hiện dòng đó thì đánh chay.
    thank trước

15. Dark Gamer

Dark Gamer Legend of Zelda

anh khôi ơi bot bị lỗi item lạ là sao ? trền người kô có đồ silk cũng kô có gì ngoài máu mana .

16. sword0ios

sword0ios Youtube Master Race

Đêm qua còn bot khá tốt. tới sáng là bị lỗi, ko biết vì sao nữa. mọi thông số đều y hệt tối qua. Cứ nhấn vào start là dis, thử các kiểu, như là quay lại bản 0.99. rồi chạy quyền admin, rồi tắt KIS, rồi đổi port cho may mắn xem sao nhưng nó vẫn y nguyên :| ai giúp mình với. mình dùng win 7 64bit, à đúng rồi, sáng nay bị dis nên đã cài 2 file thử viện vào sys32 rồi rs máy. chỉ vậy thui à

---------- Post added at 09:54 ---------- Previous post was at 09:06 ----------

bot đc vài phút thì dis :( ai vào hướng dẫn với. làm đầy đủ các bước roài mà

---------- Post added at 10:09 ---------- Previous post was at 09:54 ----------

loay hoay và đã chạy đc :D bot hiện đang ok merci nhiều nhiều

17. drigonsky9

drigonsky9 Mr & Ms Pac-Man

lỗi skill huynh đài ! lâu lâu thì mới gặp ! xóa hết skill cũ ! log vào rồi fix skill ! ko bị gì hết

18. funnylife125

funnylife125 Youtube Master Race

ai có cái kdrunas k? share e vs :( acc e k down được. tks các bác

19. N00bn01

N00bn01 Youtube Master Race

kái kdrunas sử dụng như thế nào cả nhà ơi

---------- Post added at 22:25 ---------- Previous post was at 21:54 ----------

đã làm các bước hướng dẫn nhưng khi chạy bot thì bot cứ load mãi mà k thấy lên. mong mọi người trợ giúp

20. funnylife125

funnylife125 Youtube Master Race

có ai có thể hướng dẫn mình set 2 bot trở lên với kd runas k? mình dùng win7 64bit. tks