KẾ HOẠCH PHÁT TRIỂN BOX FALLOUT

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Ashley, 31/8/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ashley

Ashley Dragon Quest

Đó chính là cái cuốn mà lấy ở NRN sau khi Finish game ý. Có tác dụng tăng skill lên 300%,tại thấy bác bảo lấy kinh thánh, cái hint book này lại lấy ở nhà thờ => :))

FEV thì rõ rồi, nhưng mà em muốn hỏi về một thứ mà 99% các mem trong box chưa biết, đấy là Karma Shaman và Son of Frankenstein. Bác hãy nói thật chi tiết cách lấy 2 cái karma này đi. Lần trước bác cũng trả lời, nhưng mà còn mơ hồ lắm.
    À, nhân tiện hỏi thì cái con Centaur của bác có giống mấy cái con bình thường không vậy? hay là vật đặc biệt thì có hình dáng đặc biệt vậy ? ^^

2. Lazarus

Lazarus Youtube Master Race

Kinh thánh là quyển Fallout Bible chứ có phải Hintbook đâu?

3. hunter2000

hunter2000 Mr & Ms Pac-Man

boss ơi chỉ rõ cách lấy con centaur đi trong phần hướng dẫn nói chả rõ gì hết boss có thể nói rõ hon không. về cách kiếm mấy món đồ ấy

4. cecilpaladin

cecilpaladin Legend of Zelda

cái này tui nghĩ nát óc bữa giờ mà ko ra , khống biết đấy có phải là tin vịt không nữa , chán ghê , mới tìm ra cái ngón chân và cái xiên thịt thui , còn mấy món chưa kiếm ra nữa , tui đã đi coi hết mấy cái walk mà ko có cái nào hướng dẫn kỹ chuyện này , chừng nào tui tìm ra tui sẽ up lên

5. Donaldduck213

Donaldduck213 Legend of Zelda

Không phải là không hướng dẫn kỹ chuyện này mà mấy hôm nay Donald tìm mãi mà không co một cái nào nói về cái chuyện mà ông johny kể cả

Nghe có vẻ được nhưng lamf thì mù tịt chẳng biết phải bắt đầu như thế nào nữa, tui cũng chỉ có vài thứ như ông cecil thui

6. Ashley

Ashley Dragon Quest

Bác không tìm thấy đơn giản là vì bác không tìm kỹ
    Đây là bài viết của Johnny nè

7. nguyenduycam

nguyenduycam Youtube Master Race

Thế ngón chân, da Gecko lửa và túi thức ăn đầy thì lấy thế nào

8. WhiteSneak

WhiteSneak C O N T R A Lão Làng GVN

1. Hai cái tai người có thể đã thấy.
    [​IMG][​IMG]

2. Da Gecko lửa (!!?! chuyện không tưởng) đúng!!

3. Hai cái răng vàng
    (hơi khó) nhưng tui có
    4. Một ngón chân cái lấy từ cơ thể mình chứ đâu
    5. Một cái Cattle Prod để xem lại đã
    6. Bộ não người
    hình như có 4 cái lận
    (Cái này đẹp nhất)
    7. Hai con mắt (Xong)
    8. Con kì nhông cắm trên xiên có đến 2,3 xiên.
    Tui đã có đủ 7 vật mà Johnny cần.Nhưng bộ da Gecko lửa thì thật sự là không có đâu!Mà quả thật Johnnyđã thấy chưa vậy??????
    Tui cũng đã lần mò khắp nơi có thể nhưng chưa thấy Wed ở đâu có NPC như thế cả.Có thể đây là phát hiện mới đấy! :>

9. cecilpaladin

ủa , cái ngón chân lấy ở đâu vậy bạn , sao tui tìm hoài mà không ra , cái răng và cái tai thì hơi khó nhưng lấy được rùi , còn cái ngón chân ? lấy đâu vậy , làm sao tự cắt ngón chân mình được ?

10. WhiteSneak

Đó là ngón chân thừa của mình đó thôi.Nếu tui nhớ không lầm thị hình như mình thử kéo tay với một thằng nào đó.Kéo thắng nó,cái ngón chân thứ 6 sẽ mọc ra.Còn nếu mình là con gái,thì có lẽ là nó mọc sau khi mình qua đêm với cái thăng tóc dài(đứng 3 đứa ở Map1).Đó là ngón chân bị nhiễm xạ,mình sẽ phải đi phẫu thuật sau khi đến Vault City hoặc Redding.

11. cecilpaladin

úi , chỗ này hơi khó hỉu à nah , tui thi kéo tay với nó wài mà đâu có mọc gì đâu ?? hình như có phụ thuộc gì nữa thì fải , còn với nhân vật nữ thì tui chưa chơi bao giờ , hơi kỳ , nhưng chuyện wa đêm này tui ko thích chút nào , nó cứ làm sao ấy

12. Titan Ranger

Titan Ranger Youtube Master Race

Bác WhiteSnek nhầm rồi.
    Muốn mọc ngón chân thì phải đến Toxic Cage. Không mang giày, đạp lên mấy vũng nước xanh đó. Cứ đạp cho đến lúc nào nó hiện lên thông báo là bị phỏng chân ==> đạp tiếp thêm một hồi nữa ==> thông báo 2 (tui k0 nhớ rõ).
    Sau đó ra ngoài WorldMap đi bộ khoảng vài tháng - hay đứng một chỗ rest mấy tháng cũng được. Nếu tui nhớ chính xác thì có đến 3-4 thông báo theo thứ tự:
    ==>"Chân có vấn đề"
    ==>"Giày chật..."
    ==>"Chân mọc ra một cái "gì gì" đó.."
    ==>"Cái "gì gì" đó biến thành ngón chân"
    OK, đến Vault City chổ thằng bác sĩ ở ngoài thành phố nhờ nó cắt, hình như tốn 500USD (nhớ sửa máy cho nó trước).
    Good luck!

13. WhiteSneak

Uh...uh...nhầm. #-o #-o #-o Tại hồi nào tới giờ tui toàn chơi nữ nên không nhớ chính xác lém.Mà chơi nv nữ có chi mà kì.Hay là khác.Nghe bọn bên đường tán tỉnh có nghề phết.Hơn nữa có thể kiếm $$$dễ dàng bằng cách......(dễ hiểu thôi mà).Buồn cười nhất là khi đến Broken Hill và NewReno. 0:)
    Broken Hill ,ai nói chỉ có con trai hàng thịt là bị Pêđê,cả cô con gái nữa.....he he.Wái dị khôngthể tả.Cả nhà rủ nhau đi biến thái.Không biết lão hàng thịt có thế không???
    NewReno nữa chứ.Tui "make love"với cả 2 mẹ con được luôn.Không biết xài cái gì mà cả 2 đứa lăn quay ra hết thế không biết. @-) @-) Chắc Streng của bọn họ wé thấp. B-)
    Mà nhân tiện nói đến Streng .....các cậu đã bao giờ đi đóng phim chưa.Không hiểu làm cái gì mà chúng nó không nhận ,kêu mình không đủ sức .(Khiếp!!!Chắc phải action ác liệt lém )Mà đến khi đủ sức thì ..:-" Ôi thôi không nói nữa đâu.Kì chết được >:-D<

14. cecilpaladin

hehe , vụ này tui nhớ đã thử một lần rùi , lúc đó STR chỉ có 6 thui , mặc cái PA vài thì 9hay 10 gì đó và đóng phim XX , cũng vui lém . nhưng được vài ngàn thì nó nói : hết xí quách rùi ! , chả hiễu nữa , hình như cái này tốt sức lắm , hé hé , được cái perks supêr star XX nữa chứ

15. Ashley

Ashley Dragon Quest

Tất nhiên là thế rồi, đâu gì chỉ có trong Game, ngoài đời này cũng thế mà (chỉ là đoán mò thôi :)) :)) )

Mà mình được cái Karma Super Star đó chứ, đâu phải Perk

16. cecilpaladin

haha , ngoài đời mà chơi kiểu này ch8ác chỉ có trên mạng thui chứ , há há , nhưng khác 1 chút là không được cái Karma ( tui nhớ lộn là Per ) mà được mấy cái cuốn lịch ngồi bốc dài dài , nổi tiếng kiểu này tui không ham một chút nào cả ( ai ham thì hê lên nào ^^ ) vừa hại sức ( vì ... ) vừa chẳn còn mặt mũi đâu mà ra đường nữa , thui thì mình cú là SS XX trong fall 2 đi , vừa dể vừa zui

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.