Kerning City - Topic lưu trữ Jan 2005 - Feb 2007

Thảo luận trong 'Tổng hợp hướng dẫn' bắt đầu bởi Rossi002, 27/1/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vn00236893vn

vn00236893vn Youtube Master Race

co' ai biet' mua the? MAPLESEA o? dau ko mua the? @nhu o? TSONLINE co dc ko giup em voi'

2. vn00236893vn

:devil: :skull: em la`asiasin co' anh hoac. chi. nao` biet' o? job2 don`nao` de? danh va` danh nhu nao`::) em moi choi nen ko biet' va` em dang 30lv ma` giup em voi o->

#>:) :skull:

3. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

sin lên job2 và 3 vẫn dùng luckyseven làm skill chủ lực, nhưng sẽ có những skill khác hỗ trợ, tăng thêm sức mạnh cho L7

4. vn00236893vn

em cám ơn anh nhưng em vẫn thích có skill mới hơn vì thàng bạn em chơi magic lên job2 có skill mói thích lắm anh ạ .ko biết lên bao nhiêu lv mới xài dc skill mới[ có anh nao ở sever bootes giúp em về vấn dề tài chính với nhé]( xin lỗi vì em nói hơ nhiều) ah mà đi như các anh mà phải mua vé là đi đâu vậy chỉ cho em với và gio` nào thi` đi dc em xin cám ơn các anh trước ________________________ :cafe:

5. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

LuckySeven lên jpb 2 thì có thêm critical, sang đến job3 thì gọi thêm 1 cái bóng làm theo y hệt mình.
    Mua vé tàu là để đi lại giữa 3 vùng đất victoria, ossyria, ludibrium.

6. vn00236893vn

em cám ơn anh rất nhiều (em ngưỡng mộ anh duyminh lam đó ) nhưng anh có thể dạy em cách đi tàu ở đâu ko ạ và mua vé tầu ở đâu ạ và có phải đi lúc nào cũng được ạ và em lên 3x(30lv) thì nên đi đâu ạ ossyria hay là ludibrium và em muốn anh trả lời giúp em thật rõ để em chơi MS đỡ vất vả hơn

7. YUDUY

YUDUY Legend of Zelda

Bạn tìm hiểu qua các bài viết trong Box kìa, chứ gì cũng hỏi thì mất thời gian chờ trả lời lắm. Có các bài viết cho người mới chơi MS, hay các bài hướng dẫn chơi các Job, các bài thảo luận về cách chơi tối ưu .... Nên đọc qua đi bạn, những cái nhỏ nhỏ tốt nhất là hỏi ngay trong game á, nhanh hơn.

8. vn00236893vn

ặc người ta muốn hỏi để đỡ phải xem chứ nếu chủ xem thi em đây cũng ko hỏi làm gì

9. MrFreeze

MrFreeze Mr & Ms Pac-Man

Ai cũng thế này thì người ta viết guide ra để làm mắm à ? Lại còn đòi trả lời ở đây, trả lời thật rõ nữa chứ. Thíck thì add buddy rùi hỏi luôn trong game ý. Pó tay.

10. vn00236893vn

hic ở sever bootes làm gì có đứa nào vietnam mà hỏi chảng nhẽ đi học 1 khóa cấp tốc về tiếng anh sau đó đi hỏi bọn nướ ngoài à nếu các anh ko muốn trả lời thì thôi vậy huhuuh

11. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Vậy bạn muốn hỏi về vấn đề gì?

12. vn00236893vn

đó cuối cùng cũng có người tốt như anh DuyMinh chứ như mấy pa kia hỏi 1 tý là đã … và anh có thể dạy em cách đi tàu ở đâu ko ạ và mua vé tầu ở đâu ạ và có phải đi lúc nào cũng được ạ và em lên 3x(30lv) thì nên đi đâu ạ ossyria hay là ludibrium và em muốn anh trả lời giúp em thật rõ để em chơi MS đỡ vất vả hơn và anh đừng gọi em là bạn em ngai lắm giống như anh tidus cũng vậy

13. huunhon

huunhon Donkey Kong

Tội nghiệp em ghê, sợ tiếng Anh thì thôi về chơi game Việt đi cho dễ hiểu. Mà em là con trai hay con gái vậy. Nếu là boy sao nói chuyện giống ... quá =))

14. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

À, nếu bạn mới có lvl 30 thì bỏ Bootes đi mà sang Cassiopeia để mà chơi, lúc đấy tha hồ mà hỏi, cô lập mình trong cái server này làm gì, bạn hỏi kiểu đấy thì trả lời cả trăm trang cũng chưa hết, tốt nhất vào game đụng gì hỏi nấy hay hơn.

15. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

hic, anh đâu có biết đâu, hì hì
    đi tàu thì em tới ellina, ngay chỗ trên cái taxi màu đen í, có cái portal, em vào đó mua ticket đi đến ossy.Khi đến ossy Nếu muốn đi tiếp tới ludi thì mua vé đi tiếp đến ludi.
    giá vé bên maple sea hơi bị mắc,
    80k từ ellina tới ossy
    hình như là 10k từ ossy tới ludi
    từ ludi way về ossy hình như cũng 10k
    từ ossy về ellina 20k
    nhưng nếu em mới khoảng lv30 thì em nên train ở Vic tới khoảng 36 hay 37 rùi wa ludi làm pq lun cho tiện, đỡ phải tốn tiền nhiều :D, thân ^^

16. vn00236893vn

hu người ta là con gái mà dám bảo là con trai tên nào mà láo vậy / em chơi MS cả tháng nay rùi mãi mới đc 30 giờ thì lên 31 rùi kiếm sặc tiết ra đc cái RedPilfer mà bây giờ bỏ thi tiếc lắm có ai đền cho em đâu àh mà ở bootes em gặp 1 đứa VN nhưng giờ nó bỏ rùi hic :o nếu biết trước cuộc đời ăn trộm(giờ là ASIASIN ) khổ thế này thì ko chơi nữa…__…__…__…__…__…__…__…__…__…__…__…__…__…__…__…__…__________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________

17. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

khổ lúc đầu, nhưng về sau sướng em ui ( nghe nói thế ^^ )
    sin hình như là ks số một lun đó, ko ai bằng đâu, đừng nản ^^

18. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

train con nào 1-2 hit thì lvl vèo vèo, Sin chơi mà ko có suport thì cũng khá nản, lvl 40 có khi vẫn subi :D, nói thế chứ sao ko chọn server nào có nhiều ng việt mà chơi, chơi server ít ng, ko co ai chat, ko có ai giúp, sớm chán lắm

19. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Đã nói rồi, bỏ Bootes đi sang Cassiopeia mà chơi, mấy cái món em có bên đây toàn vứt shop, thiếu gì. Sin từ lvl 20 trở đi train rất nhanh mà, mới có lvl 31, ngại gì mà không làm con mới, ở bên Bootes là làm gái già luôn đó :D .

20. vn00236893vn

vậy em sang bên đó các anh có thể giúp em về 1 số đồ dùng và vũ khí dc ko àh mà con em là con trai co mà thằng em trai nó lap hộ hay sang bên đó giả làm trai đi tán gái(nghe có vẻ hợp lý) anh nào giúp em đc ko àh mà suport và subi là gì vậy (em ko phải đòi hỏi nhưng nói thiệt lòng nếu có anh nào giup em thì em mới sang vì luyện sin 1 đến 10 hơi lâu mà ko có ai giúp cũng nản con sin của em cũng là do bạn trai em nó kéo đấy chứ .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.