Kết quả các vòng đấu giải cờ caro(gomoku) GVN lần III !(đã bắt đầu chung kết)

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi CaroVN, 20/6/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. italiat_n

italiat_n Youtube Master Race

trùi ui, bà con thông cảm mừ, tại tui bận wa' mừ, mấy bữa này kiểm tra dữ wa', tui lại học chuyên nữa nên...bù đầu luôn. Chủ nhật này thì phải thi đá banh ở trường rùi, lịa bận nữa rui`, khổ wa', buổi chiều thì lại bận học, thứ hai lại kiểm tra môn CHUYÊN, cực kỳ wan trọng bà con ạ. VẬY NÊN...WHAT CAN I DO?

2. patten

patten Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Mã:
    trùi ui, bà con thông cảm mừ, tại tui bận wa' mừ, mấy bữa này kiểm tra dữ wa', tui lại học chuyên nữa nên...bù đầu luôn. Chủ nhật này thì phải thi đá banh ở trường rùi, lịa bận nữa rui`, khổ wa', buổi chiều thì lại bận học, thứ hai lại kiểm tra môn CHUYÊN, cực kỳ wan trọng bà con ạ. VẬY NÊN...WHAT CAN I DO?
    để tau đánh giùm cho ;;).... kết quả cũng như nhau cả mà :)).... mà mày khoe học chuyên làm gì chứ... oai hỉ... ;))

3. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Wow cucngu bi ai đó chặc làm 3 khúc rồi cho lên đài phong thần ngắm gió kiếm gái chơi :D....Sao mà ghê vậy :D Mới đây mà đã 3 sẹo còn vào hòm mà nằm nữa ^_^

4. Introduction

Introduction The Warrior of Light

Tui nghĩ giải này tới đây kết thúc . Đây là lần duy nhất vị trí 1 place (không phải champion) sẽ được 2 người cùng nhận đó là Italiat_n và Black_Sun . Lý do: Italiat_n đang còn bận học không rảnh để tiếp đấu, và Black_Sun cả tuần hơn nay không thấy hắn về nhà, nên chắc cũng không đấu được .
    Lần sau tui tổ chức giải thì chỉ tổ chức trong 1 ngày, và tất cả ai có khả năng lên trong 1-2 tiếng đó thì tham gia đăng ký, chứ không muốn kéo nhiều thời gian như hiện nay . Ý kiến để thử, có ai có ý kiến khác xin cho biết .

5. italiat_n

thằng này láo wa', ỷ cucngu bị gameover ra là nói bậy thui, phải ko??? #>:) còn chuyện mày đánh thay tau, rô à, đừng có mơ nghen HEHE

6. patten

Mã:
    Tui nghĩ giải này tới đây kết thúc . Đây là lần duy nhất vị trí 1 place (không phải champion) sẽ được 2 người cùng nhận đó là Italiat_n và Black_Sun . Lý do: Italiat_n đang còn bận học không rảnh để tiếp đấu, và Black_Sun cả tuần hơn nay không thấy hắn về nhà, nên chắc cũng không đấu được .
    Lần sau tui tổ chức giải thì chỉ tổ chức trong 1 ngày, và tất cả ai có khả năng lên trong 1-2 tiếng đó thì tham gia đăng ký, chứ không muốn kéo nhiều thời gian như hiện nay . Ý kiến để thử, có ai có ý kiến khác xin cho biết .
    nhưng mà về trao giải thì sao đây hả anh Intro??? ko có thưởng + phạt thì đánh nó cũng mất hứng lắm :)),, mà vả lại box tự nhiên mất mod thì thấy cũng mệt,, ko pin topic lên được... chán quá,, liên lạc với cucngu cũng ko được lun.... ko hiểu sao lại lãnh sẹo thế..... :(
    @italiat_n = u noob + rook + chicken wuss,, ko chấp :))

7. Introduction

Giải thì anh trao, phạt thì chắc không có, tại vì chơi cho vui thôi, trừ khi đừng ai quậy phá . Thấy em đâu có bị ai cảnh cáo gì đâu, mà lãnh sẹo ? Anh nghĩ topic đến đây hết, topic will close soon...
    PS: Nếu có bạn nào còn ý kiến về giải này xin cho biết

8. Expand

Expand Mr & Ms Pac-Man

Định bao giờ có giải nữa thế
    Mình đánh kém thì có được tham dự ko ?

9. Introduction

Giải tới chưa biết ngày nào tổ chức, có ai có ý kiến về định ngày không ? Tui thì tính giữa tháng 11, lúc đó rảnh chút tổ chức giải 2 ngày . Chia ra 2 group, và cho ng` chọn 1-2 ngày đó vào đánh hết . Trọng tài thì tui mời 4 cao thủ của Renju club qua làm trọng tài .

10. italiat_n

wa tháng 11 luôn đi intro, đợi khoảng đầu tháng 12 rui` tổ chức,,,tháng 11 còn bận lắm, mà tui lại còn muốn chơi cho zui. OK???Vậy là dù có đánh thắng cũng ko có giải gì sao, sao ko bầu mod lại cho anh em nhờ,,,tui đề cử intro nghen

11. patten

hay là tháng 2 năm sau đi,, lúc đó tết rảnh mà,, còn tháng 11 và 12 em+ italiat kiểm tra như điên.... giữa 12 lại thi học kì,, cuối 12 thi hsg,,, ko biết đánh được ko???

12. Introduction

Hiện tại thì tui đang làm mod của box này sau khi mà cucngu chuyển lại . Nên việc gì xảy ra trong box này do tui chịu trách nhiệm . Giải thì tui đã nói trước, ai rảnh thì vào tham gia cho vui, nếu không có ai thì tui chỉ còn cách là làm đại mấy cái solving problem cho các bạn giải thử cho vui trong thời gian đợi . Nói thì nói vậy chứ tui cũng busy không kém các bạn, nên cũng có thể khoảng thời gian ngắn này chưa có giải gì xảy ra. Tuy nhiên nếu có đủ bạn tham gia thì tui cũng làm 1 giải ngắn trong thời gian này .

13. Dark Revenge

Dark Revenge C O N T R A

chán quá cứ open giải lên thì sẽ có người tham gia thôi . Bà con đông lắm tại làm biếng post bài

14. RON

RON Je t'aime

Nếu tổ chức anh Intro cho tổ chức ở PS đi, ở vinagame khó theo dõi lắm :D (đó là em thấy thế :D)
    Nhớ anh cucngu quá, ko bít chừng nào gặp lại đây :((
    Mong được gặp lại anh cucngu lần nữa!
    :))

15. italiat_n

gi` mà phải chuyển tới tháng 2 lận, cuối tháng 11 thi HSG rui` cha, ko biết hả, thì đừng có nói, :)), tau chỉ cần wa tuần này nữa thì rảnh, tuần ni kiểm tra dã man, 7-8 môn, kin thiệt,
    THÁNG 12 đi intro, ai ko đánh được thì khỏi đánh, còn cái vụ lên một ngày thì hơi khó đấy, phải chỉnh lại,hẹn trong một tuần thui, tất cả phải nhờ mod lên lịch , đánh cho khỏe, tiện theo dõi, ai có thắc mắc về lịch thi đấu thì cứ hẹn lại với mod, ko được thì khỏi đấu OK???

16. Introduction

Nếu không còn ai có ý kiến về topic này thì tui sẽ đống lại chủ đề này .
    Và giải kế tiếp đã có sign up list, nếu ai muốn đánh thì vào sign up please. Tất cả các giải sẽ tổ chức vào ngày 9 tháng 12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.