Kết quả các vòng đấu giải cờ caro(gomoku) GVN lần III !(đã bắt đầu chung kết)

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi CaroVN, 20/6/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

2. HugoBoss

HugoBoss Donkey Kong

hì hì mấy bữa nay busy bac ita hẹn giờ đi Mình là khangchocobo đây . Cho bác hẹn giờ đó . Mình thích đánh buổi tối hoặc buổi sáng vì buổi trưa busy . Sáng 6h -- >10h tối 9h --->11h

3. italiat_n

italiat_n Youtube Master Race

ok thui, sáng 6h-10h đi... Để xem nào, tui sắp có một tuần bận rộn, vì vậy có thể tuần sau khoảng thứ 4,5 tui mới đánh đựơc, mong pà con thông cảm
    Lên playsite hay vina?
    Khi nào rảnh tui sẽ send messenge wa Y!M.

4. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

khangchocoboo sao không lập nick trên GVN mà viết bài ? bạn không cần phải mượn nick của hugo để viết bài đâu.
    với cả thế nào rồi thì bạn cũng phải lập nick trên GVN thôi.....vì dù thua hay thắng thì bạn cũng đã đạt hạng ba rồi nên khi trao giải tôi phải trao cho bạn chứ không thể trao cho hugo được....vì hugo đã bị loại rồi.

5. HugoBoss

HugoBoss Donkey Kong

xin lỗi bực ghê luôn tôi viết bài mà nhấn nút gửi là bị dis . Cái vụ Khang và Tui dùng chung 1 nick thì tôi cũng ko muốn vậy đâu .Tại vì gamevn ko biết tại sao mà tôi règ nick ko được . Đánh cho vui thôi tôi cũng ko cần cái rank trên nick hugoboss đâu .
    @ ita : Lúc này ban tôi cũng rất bận vì bận chuẩn bị đánh A2 cờ vua nên nóp cũng ko có time và bận học nữa . Thứ 4 tuần sau đánh cũng được bạn hãy cho time chính xác hơn để tôi hẹn nó lên đánh . ( nó đánh hay chứ tui cũng đánh caro dở ẹt hà mắc công thua bị đổ thừa ) Nếu cho đánh tiếp thì đánh còn bị loại thì tôi cũng ko biết nói sao . Cucngu có thể reg dùm bạn tôi cái nick cũng được .

6. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

dù không muốn nhưng cái vụ này có rất nhiều người kiến nghị ...... bạn không nói ra từ đầu ,hai bạn lại dùng chung nick nên cho đến bây giờ tôi đành phải xem xét lại tất cả các trận đấu mà Khang tham gia.....
    mà cho dù hai bạn đều là một hay thực sự là hai người khác nhau thì tôi cũng đành phải đi đến quyết định:
    loại Khang ra khỏi giải
    hủy bỏ kết quả trận đấu giữa Khang và Ron
    ......
    không cảnh cáo Hugo nhưng lần sau nếu Hugo và Khang còn tham gia giải thì nhớ không nên mắc phải sai lầm này.

Trận bán kết hai có sửa đổi:
    trận đấu sẽ diễn ra giữa Ron và italiat_n

7. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

Hôm nay "rảnh rỗi" nên thử bắt tay vào điều tra tí cho đỡ buồn .....
    bắt đầu khoanh vùng các nick trong box cờ .....nói chung là cứ nick nào có nghi ngờ là mình cho vào tầm ngắm hết.....
    vận dụng những chức năng mà mod có và kinh nghiệm bản thân để truy tìm những nhân vật nghi là có biểu hiện không chỉ có một mặt ...

sau đây là các biện pháp "nghiệp vụ" cơ bản :(các bạn nào đã làm hay sẽ làm nên xem qua để tham khảo....để sau này lách luật tốt hơn #>:) )
    ID:mod có một chức năng là có thể nhận biết ID của máy mà người đó đã ngồi để post bài ....nên nói chung là hai nick cứ ID mà trùng nhau là có vấn đề...
    tốt nhất là đừng post bài nếu không muốn bị nhận biết ID(với mod) còn với Smod và admin thì họ có những biện pháp hiệu quả hơn (không nói)

Thời gian OL :một người nhìn chung là đều có một thời gian OL tương đối ổn định.....thế nên hai nick của cùng một người thì có thể xem xét thời gian OL để so sánh....

-trong mỗi bài viết dều lưu lại khá nhiều điều về chủ nhân của nó ...mỗi người đều có một cách thức viết bài riêng và ít người có một cách viết bài như nhau....

-mỗi người khi lên GVN thường có một thói quen riêng và thường có những sở thích riêng bởi vậy họ thường chọn cho mình một số box quen thuộc....vì thế nên khi giả làm người khác thì tốt nhất là nên thay đổi thói quen post bài.....

Nick :
    mỗi người thường chọn cho mình một số nick khi thi đấu ...vì vậy khi giả làm người khác thì không nên chọn một trong những nick thi đấu trùng với người kia....
    mỗi nick thi đấu đều có một lịch sử riêng dù là nó là nick chưa đánh trận nào hay là nick đã đánh cả nghìn trận....
    cách nói chuyện với nhau....cái này chỉ những người quen biết nhau mới có thể nhận ra là có phải nick đó có phải là bạn mình hay không....

......................
    còn một số cái vụn vặt nữa nhưng có lẽ trên đây là đủ rồi.
    chuẩn bị điều tra ....hà hà mà thôi làm làm gì cho mệt ai thích làm thì có thể dựa vào đây mà điều tra #>:)

-phạm pháp cũng là một nghệ thuật và tội phạm cũng là một nghệ sĩ
    -không có người nào là tốt và cũng chẳng có kẻ nào là người xấu nói chung xấu hay tốt là do suy nghĩ của mình.
    .........................
    nói phét cứ như thật :)):))

8. meotamthe

meotamthe Mr & Ms Pac-Man

Này cho tớ hỏi bao giờ làm giải 4. Mà đánh trên vinagames đi các bạn, bên đó quân cờ nhỏ nhìn dễ hơn playsite. Tớ chưa bao giờ chơi trên playsite cả nên nhìn khó quá. Mà bây giờ trên vinagame cũng ít người lắm, vào đó bàn cờ lèo tèo à, tổ chức trên đó cho xôm tụ đi.

9. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

thì vẫn tổ chức ở cả trên hai trang đấy thôi chứ bạn.....
    giải mới sẽ tổ chức tùy thuộc vào giải lần này....sau khi kết thúc giải tầm nhiều nhất thì 2,3 tháng còn ít nhất cũng phải một tháng sau giải mới mới bắt đầu đăng ký.

10. RON

RON Je t'aime GVN Veteran

Ặc, em được vào bán kết à? Đồng ý là hugo phạm luật, nhưng cứ thấy kì sao đấy >_<, thôi thì đánh cho vui, dù seo cũng có thể mình thua rùi :D
    Chiều thứ 2, 3h30 nhé, lên vina, nick RonVA ;)), còn rảnh bữa đó thui (hoặc cũng h đó, thứ 2-6), chứ bữa tối ko thể onl được, mum tịch thu sợi dây net rồi :D

11. angel_loves89

angel_loves89 Youtube Master Race

mấy anh chị nói hơi bị nhiều, la`m cho lỗ tai em ko yên

12. Introduction

Introduction The Warrior of Light GVN Veteran

Ai bảo em vào đây ngồi nghe chi rồi nói người ta nói nhiều. Forum rộng lớn không đi mà chui vào đây?

13. Cachisa

Cachisa little princess

điên è ^________________^ chấp làm ji` hả anh intro :D

14. italiat_n

pó tay rui`, tại sao tui lại gặp RON vậy. Bác cucngu làm ăn bậy bạ wa',,, cứ cho tui wa ban' kết luôn co' phải khỏe hơn ko??? Thi đấu làm gì cho mệt.
    @RON: Cái giờ như vậy thì tui chịu thui, kho' lắm. 5-7h túi thì được chớ, cái giờ này tui bận lắm a nha. Ko biết khi nào đánh được đây <=> tất cả chỉ tại bác cucngu

15. italiat_n

eeee, bac' intro lớn đầu rui` mà còn câu bài này, cả cachisa và angel nữa,,,lần sau ko được làm thế nghe chưa... HEHE, tui đang làm gì vậy nè. :))

16. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

tự tin ghê ...bạn cứ cho đấy là trận đấu thủ tục thôi cũng được ....
    hôm nào rảnh tôi với bạn giao hữu vài ván xem thế nào....bạn thắng được bác Intro thì chắc là sẽ thắng tôi dễ dàng thôi :cool:

17. Introduction

Introduction The Warrior of Light GVN Veteran

Tại lâu lâu thấy người mới vào nên ăn hiếp thôi :). Chứ lớn đầu rồi ai đi câu bài :). Thứ năm này ai rảnh thì nhớ qua ủng hộ nhé. Ngồi trong box này lâu năm rồi mà lần này mới có người thách đấu đó, nhớ có mặt ủng hộ

18. Expand

Expand Mr & Ms Pac-Man

Xin hỏi giải diễn ra ở đâu thế Playsite hay vinagames ?
    Bao giờ có giải 4 thế

19. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Yay....Lâu lắm rồi gundam hổng có vào box câu bài chơi :D.....Vậy thứ năm này là ngày mấy, mấy giờ (Bên Michigan) vậy bác intro? :D Học college buồn quá xá.....Bây giờ muốn làm gì thì làm :D hổng sợ chi hít!

20. italiat_n

Trùi ui, tui đâu có ý đó đâu bác cucngu,,, chẳng qua tui thấy nếu ko có Ron thì tui lọt wa bán kết khỏi đấu, còn có Ron thì tui khỏi wa bán kết thế thui,,, còn vụ đánh với cucngu thì sẽ...chắc còn lâu mới bằng bác,,, tha cho tui nghen,,, đừng nói tui "tự tin" nghen,,,tội nghiệp tui,,,tui đanh run mờ

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.