Khẩn : anh em trong AOE nhớ vào xem!

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi nobody, 26/4/03.

1. All

All Donkey Kong

Thằng Phat này máu wá ....cứ cà khịa người khác hoài thế ...Để cho kool học đi nhá ..kẻo lại die thêm mấy chỉ thì khổ hỉ ...coi chừng chứ kool lại trừ chú vài exp đó hehehe kool hỉ.......

2. KoolPixel

KoolPixel Mario & Luigi

Hôm nào vao SG thì mang tất tật những gì dính dáng đến AOC qua cho anh cài lai AOC nhe'...chẳng biet sao choi AOC torng zone cóc duoc.....

3. *Sao Bang

*Sao Bang Legend of Zelda

dạo này bận quá nên tui cũng không bít có những trò gì liên quan tới aoe nữa , thi xong chắc phải mượn của mấy người về chơi thử quá , ai có hảo tâm thì dạy tui chơi nhé ^_^

4. Kingquyraude

Kingquyraude Mr & Ms Pac-Man

hảo tâm thì trong nì ai cũng có nhưng có điều ko bít SB có ở SG hay ko thui chứ ở vũ trụ thì ......byebye

5. *Sao Bang

*Sao Bang Legend of Zelda

trời mình không ở sg nhưng mà ở Hà nội mà ở đây thfi có rất nhiều người ở hà nội vì vậy chắc alf không có seo , ..nhưng mà lâu không dùng máy tính và không chơi game nên không bít là có những trò gì nữa :x

6. KoolPixel

KoolPixel Mario & Luigi

trong gvn có mấy đứa đầu to = đầu bò mà trí não=óc con chim sẻ.... :lol: :lol: :lol: cải lý với nó mệt cả người ...vào box thảo luận đọc thử thì biết...!!! :o :o :o suốt ngày hù doa xoa box,xoá nhóm..đúng là khùng,không có chuệyn gì làm....pó tay!!

7. Yojimbo

Yojimbo Mr & Ms Pac-Man

mấy đứa đầu to = đầu bò mà trí não=óc con chim sẻ ... vạy còn chim sâu thì sao nhỏ hơn ... ông bạn ở sq nào cho tui ở nhờ vài .. trông tướng này có vẻ kinh kỉnh lắm nhở !

8. nobody

nobody Mario & Luigi

Sorry nghe topic này viết để hỏi vấn đề ngiêm chỉnh cơ mà :twisted: , nhưng thui đã không nghiêm chỉnh thì không nghiêm chỉnh luôn.
    Nè mấy chú kool, king nói xấu gì anh với thằng hehehaha vậy, Tui hơi bị ngon đó nhá, mấy chú không bít thì đừng nói lung tung kẻo tui bực mình cưa đổ hết mấy người iêu của mấy chú cho bõ tức đó nghen :twisted: :twisted:

9. KoolPixel

KoolPixel Mario & Luigi

Chậc chậc.chậc..
    Bác Nobody lại hiểu nhầm gì thê'???
    Sorr y cái fần trên em nhắn cho thàng All áh...<--nó học ở Thủ Đức thứ 7 CN mới vào SG được ..hickhickhickk ...chả hiễu nobody nói gì hết...
    <---cai' này nhắn cho member All mà????mà Kool với King có nói xấu gì ai đâu nhỉ???Nobody hiểu nhầm gì thê??????

10. nobody

nobody Mario & Luigi

hì hì tại thằng hehehaha nó dém phát ngôn lung tung gây mất đoàn kết mai họp chi đoàn tui phải phê bình nó mới được :D

11. All

All Donkey Kong

bác hehe sao lại gây mất đoàn kết hỉ..hư wá nha ..họp chi bộ cứ phe bình nhá ....cho tiêu luôpn..heheheh

12. Kingquyraude

Kingquyraude Mr & Ms Pac-Man

trùi ....tui có nói gì đâu muhh pà kon đòi lèm thịt tui dzị nè....chán thật.thui bác nobody họp chi bộ fê bình bác hehehaha nhé.Nhớ up rec cho anh em coi với nhé.......Nói dzị thui chứ anh em mình có gì không phải với nhau thì nói thẳng ra nhé,đừng giữ trong lòng làm mất tình bạn của nhau.Đồng ý dzới tui không pà kon.......

13. nobody

nobody Mario & Luigi

ok con gà đen :P , chuyện nhỏ như con thỏ :D

14. KoolPixel

KoolPixel Mario & Luigi

yes chuyện vặt như ....!!!!! 8O 8O 8O

15. hehehaha

hehehaha C O N T R A

mẹ kíp, tui chỉ nói sự thật thui mà, hiểu lầm cái zè, nobody hỏi thằng King xem có đúng nó nói thế không, mà không chừng King nói đúng đó, ké ké