Khu vực dành cho Newbie ( Hỏi gì vào đây )

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Kaorou, 9/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. jgray

jgray Mario & Luigi

Pác nào cho em hoi cách tạo room đánh bài trong Yugi online 3 với ! tưởng tạo được room solo với thằng bạn nhưng lại hem có hix !!!

2. iooi

iooi Mr & Ms Pac-Man

ai cho xin cái tên + link download game yugi mọi người hay chơi nhất hiện nay được k???? :D

3. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

Có game Online đó bạn
    Yugioh-online.net - bạn down phần cái 800MB về - cài xong nó bắt tải bản update 19/4 vừa rùi - 200mb - và ngồi đợi :>

Còn về PC thì mình ko biết - những chắc bản Joey :-"

4. takadashin

takadashin Donkey Kong

Cho em hỏi về cách save game Yugi Oh Đánh với Joey trên PC . Vì link trong topic hướng dẫn tổng hợp bị sao rùi , ko vào đc .Số là ra tiệm chơi nên muốn save mà ko đc , với lại chỉ muốn tự lực đánh chứ ko down full save . Mấy pác giúp dùm

5. warriosbest

folder cài đặt nó có file deck - file đó chính là file chứa save thì phải - mún copy save về nhà chơi thì copy phần này
    Còn save cứ save b/t khi ở phần edit deck thui;))

Khi tui cài YGO 3 vào máy thứ 2 thì chỉ nghe thấy tiếng - màn hình đen thui là sao vậy mọi người - đã dùng direx happy unistall cài direx 9.0c

Chỉnh sửa cuối: 26/4/10
  6. NotProNotNewbie

NotProNotNewbie Mr & Ms Pac-Man

Giả sử trên field đã có lá này :

Card Name:Future Visions
    Attribute: Spell Type: Field/Spell
    Description:When a monster is Normal Summoned, it is removed from play. The removed monster is returned to the field during its owner's next Standby Phase..

Sau đó con này được normal summon :

Card Name:Fortune Lady Wind
    Attribute: WIND Type: Spellcaster/Effect Level: 3 Attack: NaN Defence: NaN
    Description:This card's ATK and DEF are equal to its Level x 300. During your Standby Phase, this card's Level is increased by 1. (max. Level 12). When this card is Normal Summoned, you can destroy a number of Spell and Trap Cards your opponent controls equal to the total number of "Fortune Lady" monsters you control.

Xin hỏi lá nào sẽ bay đi ? Cám ơn trước .

7. RavenOmega

RavenOmega Baldur's Gate GVN CHAMPION ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Lão Làng GVN

wind active eff trước rồi bị remove sau

8. NotProNotNewbie

NotProNotNewbie Mr & Ms Pac-Man

Nếu Wind active eff trước thì chẳng phải field bị destroy sao ? Như thế sao bị remove dc ?

9. RavenOmega

RavenOmega Baldur's Gate GVN CHAMPION ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Lão Làng GVN

eff wind là chain link 2 field là link 1

eff mon và spell có speed bằng nhau, việc này cũng giống như phá 1 lá spell khi nó đã lật, phá được nó ko có nghĩa là chặn eff của nó được! Phá card và negate eff card là khác nhau

nói thêm là khi đã phá future vision thì wind sẽ ko thể quay lại, vì ko còn field để dùng eff quay về nữa

10. warriosbest

Cho tui hỏi 1 câu bạn ơi !
    Khi mới chơi đc 1 desk bài bình thường thì làm sao để win đc joey, hay việc đầu tiên khi tạo nick là đấu với ai để có bài xịn

11. Ova

Ova Persian Prince Lão Làng GVN

YGo 3 à? Đơn giản:nạp BP(PM rgpcloud),đừng nói mình spam vì cái deck đầu ngoài niềm tin và hy vọng thì chả có cách nào khác để ăn được nó cả.NPC phụ thì bài thằng nào cũng thuộc hàng khủng!

Thật ra thì lúc trước nó cho 10 BP thì mua deck Darkword hay SD cũng ăn được 50;50.. mà hack dữ quá nên bỏ rồi

12. warriosbest

Chắc phải nạp thẻ mới chơi win đc bọn nó quá - trước chơi với joey nó còn 50 LP mà mình vẫn thua - ;;)

13. Fantasy9xtn_93

Fantasy9xtn_93 C O N T R A

Mình chơi Yugi Oh Đánh với Yugi trên PC,thắng đc bài mà sao ko cho vào đc vậy,cứ ra vào lại là 40 lá như thường

14. kevin117

kevin117 Mr & Ms Pac-Man

pác nào có cái save game FULL Yu-Ri-Oh PS1 cho mình với đang cần..tại vì đấu hok lại nó :(( :((

yuri0h PS1 nì nhá ( giả lập ý :D ) ==> [​IMG]

Thanks trước >:D<

15. nhohiep

nhohiep Dragon Quest

Đang có 1 topic về ps1 rất ăn khách ngoài kia.............

16. teobatuoc

teobatuoc Youtube Master Race

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

---------- Post added at 13:56 ---------- Previous post was at 13:54 ----------

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

17. final_fantasy_X_

final_fantasy_X_ Mega Man

cho mình hỏi chút , không hiểu vì sao bản joey nhà mình chơi rất hay bị crash game , đang đánh thì bị don 't send là chuyện thường
    đang định cài lại game nên hỏi thêm , save của game hình như để ở folder Yu-Gi-Oh! Power of Chaos Common hay sao ấy nhỉ cài lại game hay cài lại win thì chỉ cần có cái folder ấy là vẫn còn nguyên những lá bài cần đánh đúng không :D
    nhà mình đang có đủ 3 bản của power of chao , nhưng nghe nói hình như chỉ cần cài bản joey với 1 file reg full card là có thể có đủ bài của bản kaiba và yugi vậy mình xóa kaiba với yugi đi thì vẫn có full card chứ :)

18. ``handoisatgai``

``handoisatgai`` Mr & Ms Pac-Man

lỗi don't send có thể là do độ phân giải màn hình ko phù hợp , tứ 2 là xóa kaiba và yugi đi vẫn đủ full card :)

---------- Post added at 11:39 ---------- Previous post was at 11:36 ----------

lỗi don't send có thể là do độ phân giải màn hình ko phù hợp , tứ 2 là xóa kaiba và yugi đi vẫn đủ full card :)

19. final_fantasy_X_

final_fantasy_X_ Mega Man

cảm ơn nhiều :D
    màn hình mình độ phân giải 1024/768 và 32 bit màu còn game mình để chế độ của sổ với 16 bit màu mặc định
    nhưng mình thấy chơi game dù để độ phân giải với bit màu thế nào nhiều lúc đang đánh vẫn bị don't send nên tốt nhất là cài lại game thôi:)
    nhân tiện cho mình hỏi save game để ở đâu nhỉ , cài lại game cần làm những bước nào để có lại bài như trước ;;)

20. Auro

Auro Mr & Ms Pac-Man

Ai biết game yugi-oh nào cho xbox không ? cho mình xin cái tên :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.