Khu vực dành cho thành viên mới (Hỏi gì thì vào đây)

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Lucifeller, 9/3/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. EviLxX

EviLxX C O N T R A Lão Làng GVN

cho mình hỏi hiện tại chơi game YuGi nào là có nhiều bài và được họ ưa thích nhật vậy?

2. 1s1k_d2006

1s1k_d2006 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Cho emh hỏi khi cài yugioh Power of chaos yugi the destiny nó báo như sau: "
    The InstallScript engine is missing from this machine.If available
    ,please run ISScript.msi, or contact your support personnel for further assistance"
    Plz help

3. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

When this card is destroyed by your opponent's card effect, add 1 "Six Samurai" monster from your Graveyard to your hand.

Real duel :-"

Làm thử xem có khắc phục được ko.

4. 1s1k_d2006

1s1k_d2006 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Nhưng mà lấy cái ISScript.msi ở đâu vậy ?
    Nếu bac có thì có thể up lên đây hok ?
    Thanks

5. nonghongviet

nonghongviet Mario & Luigi

anh nào làm ơn cho em cái link dow Yugi từ đầu với. em muốn chơi Yugi nhưng ko có link ( quán bán đĩa cách nhà em 5km ) các anh toàn đưa link megaupload hay rarphi gì gì đó em ko biết cách dow. anh nào pro làm ơn chỉ dùm em với

6. nonghongviet

hiện tại em đã đi mua đĩa nhưng các anh nói chọn all card em ko biết chọn chỗ nào các anh chỉ dùm em ( em chơi bản Joey the Passion )

7. nonghongviet

hiện tại em đã đi mua đĩa nhưng các anh nói chọn all card em ko biết chọn chỗ nào các anh chỉ dùm em ( em chơi bản Joey the Passion )

8. Akita

Akita Dragon Quest

cho hỏi: đang chơi bản Joey (PC) có full card cả yugi, kaiba, joey rồi
    có thể build 1 bộ bài làm đối phương cứ tự mất máu mà chết và mất bài đến hết ko
    ai bít xin dạy cách build với
    thx

ah tui chơi bản Joey trên PC, vậy nên các bác đứng đưa ra những loại nào ko có nhé
    cám ơn nhiều
    chả duel dc với ai cả, chán thế :((
    ko có cái hướng dẫn nào về duel bản Joey ah huhu

9. nonghongviet

cho em hỏi là chơi Yugi giả lập thì có mức độ khó như thế nào ( khi phá đảo xong rồi thì nó có khó hơn ko ) và mình chỉ có 722 là bài thôi sao ? Ko đc nhiều hơn sao ?

10. zFantasyz

zFantasyz Admin note: đây là nick của kẻ lừa đảo.

Cho hỏi lá Allure Queen LV3, LV5 & LV7, có eff lấy 1 lá của đối phương để equip vào, vậy lá lấy để equip vào có tác dụng gì ??????

11. votuonglam

votuonglam Mr & Ms Pac-Man

giúp mình với .Mình cũng là 1 fan của YGO nhưng mình không thể đown 3 bản YGO (pc) = rapidshare hay megaupload được .Cho mình xin link down khác được không .Mình kô có máy ở nhà nên save vô usb để ra tiệm net chơi thành ra không mua disk để cài được

12. firefoxvsie

firefoxvsie Donkey Kong

Các anh cho em hỏi con magician'svalika gì đó (gần giống DMG) nó có eff là không cho đối phương tấn công spell caster monster vậy thì nó có bị atk ko

13. honalgun

honalgun Donkey Kong

Nếu chỉ có 1 bản Joey thì không có all card đâu, phải có cả 3 bản thì mới có chữ all card. Còn muốn có full thì hack là xong.

Hic, dạy bằng cách nào bi giờ, hổng lẽ up cái deck lên sao??? Lấy nguyên cái deck của người khác duel thì sẽ không tiến bộ đâu. CÒn nếu muốn chỉ cụ thể thì bạn cứ xin YM của mấy bạn yêu thích Joey ngoài kia, họ chỉ cho.

Yugi giả lập PS1 thì chỉ có thú zui là sưu tầm card mạnh. Bạn đã có hết 722 lá rồi thì... thôi zậy, không có nhiều hơn đâu.

Khi con Allure Quen bị đánh chết thì lá equip chết thay... ngoài ra ko có ý nghĩa gì khác.

Thật đáng tiếc... trước mắt là chỉ có link zậy thôi. Hy vọng anh mod sẽ có link khác.

Magician's Valkyria
    Attrib: Light
    Type: Spellcaster/Effect
    Level:4
    Atk: 1600
    Def: 1800
    Your opponent cannot select another Spellcaster-Type monster on your side of the field as an attack target.

Có cái chữ "another" đó. Có nghĩa là nếu trên bàn toàn SC thì phải đánh nó trước. Nếu có mình nó thì đánh nó, nếu có 2 đứa Magician's Valkyria thì...hổng được đánh đứa nào hết. Nếu 2 chị mà đi zới cả đám SC khác trên bàn thì khỏi đánh... :D

14. firefoxvsie

firefoxvsie Donkey Kong

Woa cái này hay thiệt đó cám ơn anh rất nhiều
    thêm con DNA nữa thì khỏi đánh luôn nhỉ

15. honalgun

honalgun Donkey Kong

Khóa field kiểu này thì còn 1 số loại tương tự nữa: Marauding Captain, Solar Flare Dragon, Soul-Absorbing Bone Tower, Goblin King...

Không đánh được thôi nhưng vẫn có nhiều cách phá, dùng spell, trap, eff... thời buổi trộm cắp như rươi (steal, brain, soul, enemy controler ...), khóa field bằng mons khó lém.

16. votuonglam

votuonglam Mr & Ms Pac-Man

HELP HELP !!!! mấy bạn ơi giúp mình với mình kô save được ở phiên bản "Yu-Gi-Oh! Power of Chaos YUGI THE DESTINY" mặc dù đã làm theo hướng dẫn của yugifan nhưng vãn không save được
    Mình không có máy nên cài vào usb để chơi ở tiệm .Trước khi về mình copy phần "Yu-Gi-Oh! Power of Chaos Common" vào USB của mình .Lần sau chơi tiếp,mình vẫn giải nén và copy ngược file common lại như cũ.
    Khi vô deck để import vẫn thấy fie nhưng khi import thì nó lại báo lỗi vậy là sao ?? Chơi nguyên 1 ngày kiếm được bao nhiu new card mà ko save được 2 3 lần như vậy mình nản quá
    LÀM ƠN GIÚP ĐỠ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

17. o0-Batigol-0o

o0-Batigol-0o Mario & Luigi

Em mới vào box này , chào các bác .
    Các bác chơi trên PC thì chơi bản nào , mới tuần trước em ra mua đĩa , bọn nó cho cái bản mà suốt ngày đánh với Kaiba thui .

18. truonghanh

truonghanh Mr & Ms Pac-Man

mình đang chơi bản Joey và lúc đầu thì chỉ có 45/375 lá trong bộ bài của bản này
    nhưng mà mình thì lại muốn 735 bộ bài full của 3 bản cơ
    - mình muốn full nhưng là full rỗng có nghĩa là nó hiện ra mình có bi nhiu lá/735 lá chứ ko phải là có đẩy đủ 735/735

giờ lỡ cài full rồi, gỡ ra cài lại mấy lần để khỏi có bài full chơi ko có hứng nhưng dù xóa bao nhiu lần thì khi vào cũng full , có đầy đủ bài luôn
    Chán chẳng mún chơi
    ai chỉ cho mình cách mà làm full bộ bài nhưng rỗng từ từ mình dual lấy sau, ngoài ra thì chỉ cách xóa dùm bản full đầy đủ nhé

có gì nhắn luôn qua nick1 : thanchetchungtinh cho nó tiện
    cảm ơn

19. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

nếu bọn dark world bị discard do eff, nhưng eff đó lại nằm trong chain link thì bọn này có được atv eff trong mọi chain ko

20. honalgun

honalgun Donkey Kong

nếu eff dis không nằm ở chain 1 thì sẽ bị miss, DW hết zô.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.