Khuyến cáo người mới chơi Vinagames block ACC không thông báo

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi bb4oni, 20/12/06.

1. shizen

shizen Mr & Ms Pac-Man

Ông này nói nhảm! Tôi hỏi ông: ai chả muốn chơi một game mà game thủ ai cũng chơi fair, ko gian lận, ko lợi dụng bug, ko auto? Nhưng đã có ai dám thú nhận là trước giờ chưa từng xài auto chưa(và lợi dụng bug)?
    Tanker tui ko biết, cũng chả quan tâm. Nhưng nuker+ buffer mà ko có auto, kế đến lại block 5 giờ.., thì nghỉ đi cho khỏe. 1 thế giới ko gian lận trong game, nghe rất chuối, xu hướng biến game thành đời thực của các nhà sản xuất đã tự bóp chết cái ý nghĩ đó roài.

2. the_blue_eyes

the_blue_eyes Youtube Master Race

Bro nói cũng đúng, nhưng hỏi thật là Bro có thích chơi 1 game không có gian lận không ?
    Tớ chơi game không được nhiều như Bro, tầm hiểu biết về game cũng rất hạn chế (khoản này công nhận Bro nhận xét đúng về tớ)
    Tớ chỉ biết chơi để giải trí chứ không có mục đích gì, có lẽ vì vậy mà có mình tớ đang nói bảo vệ cái đó :)
    Tớ tự hỏi : Tại sao gamevn.com không có Topic Bình chọn game thủ việt nam thích chơi game trong sạch hay thích chơi game có thể gian lận ??
    Mọi người chê trách Võ Lâm truyền kỳ vì nó chơi Auto thoải mái (Đúng)
    Ngày trước mọi người Phê phán MUHN vì nạn Dupe đồ tràn lan (Đúng)
    ...
    Và còn nhiều game khác nữa cũng bị mọi người phản đối. Nhưng sau những phản đối đó, có mấy ai thay đổi được cách chơi để bản thân mình không chấp nhận những trò gian lận trong game ?? hay chỉ nói khi sự việc đã diễn ra hoặc chấp nhận và làm theo những cái gian lận đó ??
    Bro nghĩ sao ??

3. tuladown

tuladown Mario & Luigi

Bản chất vốn lương thiện nhưng dòng đời đưa đẩy =(( =(( =((

4. 0oMaiTramo0

0oMaiTramo0 The Warrior of Light

u nói thế ai tin =))...bây giờ tôi nói là từ nhỏ đến lến tôi đi STQ 1 tỷ lần nè mà lần nào tui cũng xài key do tui sắm :hug:

5. the_blue_eyes

the_blue_eyes Youtube Master Race

Vì đó là bạn hỏi tớ trả lời, còn chuyện bạn tin hay không tớ cũng đâu cần chứng minh cho bạn biết đâu ?
    Còn bạn nói tớ sẽ không tin , đơn giản vì Acc của bạn đã và đang bị lock ^_^.

6. tuladown

tuladown Mario & Luigi

Same here, chưa bao giờ đi key dupe :> :>

Maitram bị lock do dupe quần áo phải ko, đâu có dupe key đâu hen Maitram :D:D

7. 0oMaiTramo0

=))...làm sao u biết acc tôi đang bị block #>:) bây giờ tôi log con tôi vô u tính gì với tôi =))

8. Flame_Phoenix

Flame_Phoenix Mr & Ms Pac-Man

hãy yên tâm là VNG ko có cửa để có dc LINEAGE II đâu :devil: :devil: :devil:

9. tuladown

tuladown Mario & Luigi

Hên xui :-?? :-??

Lại trời là thế ::(

10. troctroc

troctroc Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Nói nghe phát mệt, có gan làm thì có gan chịu, bot hack exploit xong bị lock thì la um sùm. Rồi còn đòi block những acc khác đang chơi 5 tiếng, nhãm có biết cái gì gọi là nặng nhẹ không?

11. Flame_Phoenix

Flame_Phoenix Mr & Ms Pac-Man

nếu như có 1 cty nào đó ở VN mà đòi mua bản quyền L2 thì người đầu tiên phản đối chính là tui :devil: (vì chất lượng phục vụ khách hàng của các cty kinh doanh GO tại VN nhìn chung là kém cỏi) , nếu có 1 sv L2 tại VN thì tốt nhất là để NCsoft mở :devil:

12. 0oMaiTramo0

ko biết đấy..thì sao nào =))...tôi có phản đối cái vu block acc đâu =))...muốn block hay banned thì tùy..tự nhiên xông vô nói nhảm =)) cày nhiều quá nên thần kinh àh

13. Thu khoa

Thu khoa C O N T R A

Sigh..có tiền mua tiên cũng được...
    Cãi nhau làm gì chán lắm.Nói gì thì nói,cứ đợi vụ 5h có hiệu lực thật sự xem,tôi tin sẽ ko còn bao nhiu người chơi 9D :/ Lúc đó qua US chơi hết->khỏi cãi =))

14. 0oMaiTramo0

còn nhiều ấy chứ =)) có điều 1 phần trong số đó ở bên acclaim, phần ở 9d vn nhiều hay ít thì hồi sau sẽ rõ

15. Thu khoa

Thu khoa C O N T R A

Viết thiếu,9D VN :p
    Rảnh quá hay sao lên chửi nhau om xòm vậy mày

16. 0oMaiTramo0

rảnh thì ko..mà lên đây tự nhiên thấy mấy đứa nói chuyện thấy ghét..ngứa mắt đek chịu được nên mới spam tí ;))...chừng nào ob acclaim nhớ nói trc nha pa..để còn chuẩn bị thêm 1 máy nữa làm con buff ;))
    àh chủ nhật này pà con ở VN đi họp mặt =)) bay về VN họp lớp đi:hug:

17. Microwage

Microwage Donkey Kong

dạo mấy topic đều thấy toàn là cãi nhau =((
    the_blue_eyes thì bảo vệ cửu long còn những người khác tì công kích #>:)

vấn đề là kệ họ ! ai là tín đồ cua VNG thì cứ chơi , ai chán thăng vina găm rùi thì cạch nó ra , cãi nhau nhiều vớ vẩn lại lãnh chém ::(
    p/s : tui thuộc phe ngán vina găm từ đỉnh đầu xuông đến ...... #>:) , game của vina găm từ nay sợ gòi ! hông dám chơi nữa #>:)

18. tuladown

tuladown Mario & Luigi

potay.bác.com .....................

19. langtuitalia

langtuitalia Youtube Master Race

cai thang tuiladow <<<< con vius,choi game la giải trí,kiếm được cái lổi của game dể mà đi đường tắt là cái thông minh,nhưng khi bị bắt thì la làng,méc người này người khác,báo cáo chỉ điểm<<< đầy đủ mọi tật xấu,thằng con nít

20. tuladown

tuladown Mario & Luigi

:D :D :D :D :D :D cám ơn, đang mong có người nói mình con nít. Con nít ko biết gì, ko có tội.. cám ơn cám ơn :D :D :D