Kiếm Tiên - Chúng ta đang chơi với 1 NPH "Câm"??

Thảo luận trong 'Kiếm Tiên' bắt đầu bởi whynot4ever, 23/8/10.

1. MatelGamer

MatelGamer Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

vl chỗ nào ? :-s
    hay chỉ thích war nên mới cái kiểu suy diễn tiêu cực ý của người khác ? :-s

2. family123

family123 Mr & Ms Pac-Man

Ông nói câu này chắc chỉ mình ông ngửi được :))..

3. duonghiep1

duonghiep1 C O N T R A

@family: ông cho hỏi ủy thác exp khi rời mạng kiều gì........cái cây TG vô đó hình như phải ol mới đc exp mà off có đc đâu

4. family123

family123 Mr & Ms Pac-Man

Uh đúng rồi đâu có ủy thác rời mạng được đâu ông..

5. Ho_Ly-Tinh

Ho_Ly-Tinh Legend of Zelda

Bạn nói thế xúc phạm nhiều người, không phải ai cũng có điều kiện chơi game nước ngoài đâu, dù rất thích...
    Sao lại phải về box đấy, va chạm ở đâu..war luôn ở đó, kẻo lại ứng với câu...gà..mèo gì đó( giống cái vụ thầy giáo giáo huấn học trò có nói câu đấy mà bị cả nhà thằng học trò nó tẩn...trên báo vnexpresss )tớ không nói nhé...:">)

6. Gscholar

Gscholar Donkey Kong

thích global thì bạn té về cái box của bạn mà chém nhé, tự dưng xông vào phát biểu 1 câu mà đ' thằng nào nó ngửi đc ...
    cứ nghĩ bạn chơi đc game nc ngoài là bạn kinh khủng lắm à ?global thì thằng eo nào chẳng chơi dc, cứ nhìn cái rohan với cái aion xem bao nhiêu % trong đó thông thạo tiếng Anh ?

7. huntermoon

huntermoon Youtube Master Race Lão Làng GVN

chắc VNG biết trước là sẽ bị đóng cửa cái game này nên cố gắng tung ra sớm để hốt gỡ gạc đây mà.

8. khaclinh

khaclinh C O N T R A

Mí con bò thường thích tỏ ra nguy hiểm hơn là phải ăn cỏ để cho sữa ^^!!

9. helljshere

helljshere Youtube Master Race

chắc mình mày biết đc TA àk =]] .... giỏi thế thì bấm mịa wa n'c ngoài mà sống , ở vn làm loz gì . tinh vi còn tỏ vẻ

10. MatelGamer

vãi linh hồn , xin các bạn chỉ ra chỗ tớ chửi những người ko biết tiếng Anh phát ? ko chỉ ra được thì im mịa mồm đi nhé =)) , tớ thì tớ cũng chẳng phải loại giỏi tiếng Anh gì , nhưng chơi nhiều game ngoại nên biết cũng đủ dùng , nên tớ chẳng tự hào gì mình cả :-j
    forum GameVN là để mọi người vào thảo luận , tớ làm cái éo gì sai mà các bạn cũng có quyền éo gì coi tớ như người ngoài , cứ làm như các bạn là chủ cái Box này ấy nhỉ ? :-j
    mà tớ cá là hơn nửa những người chơi game ngoại toàn là người chán game do NPH vn cung cấp đấy , sao hả ? :-?
    người Việt thì nên dùng hàng Việt , nhưng cùng là dân VN mà bọn nó còn lừa mình , cho dùng dịch vụ chất lượng kém , thế mà cứ cắm đầu vào dùng thì là ngu chứ chẳng phải là " Người Việt chính hiệu " đâu =))
    nói thẳng ra là tớ bỏ KT mịa rồi , vẫn ở cái box này là để thanh minh cho bản thân khỏi mấy cái đầu toàn bã đậu suy diễn lung tung thôi =))
    cái kiểu suy nghĩ hiếu chiến , háu đá , đậm chất trẻ con =))

Chỉnh sửa cuối: 25/8/10
  11. athashuynh

athashuynh Youtube Master Race

Tôi đang là chủ một hàng Net và củng đang chơi Kiếm tiên. Giờ không rõ ràng thế này thì chỉ có cách giải quyết thế này thôi.
    Gỡ toàn bộ Game của NPH Vinagame khỏi máy của tiệm mình chỉ chưa CSM để tính tiền. Nếu nhiều phòng Net cùng làm thì VNG sẽ lên tiếng

12. zaibuon88

zaibuon88 Youtube Master Race

Mấy bác này hay nhỉ. VNG giơii hạn 3h là do trên bộ thúc ép tất cả các game chứ không gì mỗi mình game kiếm tiên.. Kiếm thế hết 5h cũng không làm được gì ngoài việc chạy lòng vòng trong game..VNG không thông báo thông tin gì về vấn đề 3h chơi vì nói thật chả có nhà phát hành muốn game ít người chơi và game tàn nhanh. Nếu họ thông báo từ ngày bao nhiêu bắt đầu tính h và sẽ qui hành luật đó thì chả khác gì luật đó sẽ vinh viễn từ lúc lời phát ngôn đó nói ra à.. Họ im lặng vì đang làm theo luật và cũng không muốn cái giới hạn h chơi này về sau sẽ xảy ra nên họ mới im lặng. Chứ nói thật từ võ lâm .. kiếm thế.v.v.. bao nhiều đại gia đầu tư hàng trăm đến tỉ vnd vào chỉ để ngồi hết 5h rồi ra à.. các bạn đừng nôn nóng mà nghĩ thái quá.. cứ chờ rồi sẽ biết kết quả.....!!!:)

13. lobita21

lobita21 Youtube Master Race

khủng khiếp quá cho em hỏi NẾU pk đỏ trong kiếm tiên bị jiet ngọc bị khóa có rơi được ko ( pro đừng ném đá em )

14. Loc

Loc Mario & Luigi

Món nào đã khóa thì nó không rớt ra đâu

15. helljshere

helljshere Youtube Master Race

thế thì ngay lúc đầu cũng đừng tinh vi , cứ suy diễn theo cái kiểu so sánh của mỳ .... bỏ cức vào cục xôi , dk.m mày có suy nghĩ ko mà phát ngôn kiểu đó hả thằng ngu !! thế mày cũng từng ăn àk . Nói thì suy nghĩ rồi hãy phát ngôn .... cái thứ của mày thì cần như thế đó !! ngu còn bày đặt văn chương

16. duonghiep1

duonghiep1 C O N T R A

h có pk nữa đc dek đâu mà hỏi .

17. MatelGamer

thế này nhé : tớ bảo một số game online do NPH vn phát hành là nắm xôi hình cục c*t ( trong đó có Kiếm Tiên là cái chắc ) , và có một số bạn biết nó như thế nào rồi vẫn cắm đầu vào ăn , tớ nói thì lại nhảy ngược lên rồi cho rằng mình bị xúc phạm , thế đã đc chưa ? :-j
    tớ và một số người biết mình ăn nhầm cái gì nên đã bỏ rồi , thế đã đc chưa ? :-j
    thế nhé , bạn cứ ở lại mà nhâm nhi cái nắm xôi ấy đi , tớ chưa đói đến mức đấy , xin chào thân ái và quyết thắng :>

18. alolemorui

alolemorui Youtube Master Race

Đúng là chẳng tốt lành gì !!!
    Qua box này bài nào cũng như bài nào , chắc nhà cũ cũng dzậy :) bạn định qua đây làm thêm nhà mới à, mình chỉ nói thế thôi chứ câu văn bạn nói lên tất cả rùi.

19. whynot4ever

whynot4ever Mr & Ms Pac-Man

Đã ngu còn có tỏ ra nguy hiểm, đã nguy hiểm còn cố tỏ ra lì lợm, bị người ta ném tạ vào mặt còn cố tỏ ra hung hãn....

20. sakernet

sakernet Youtube Master Race

Cả cái 2pic thấy được mỗi ông này hiểu được tình hình :D