[Kiếm Tiên] Vĩnh Long - Bá Chủ Atlantis OPEN 20/08/2012 !!!!

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi chaolegion01, 16/8/12.

1. hikiru

hikiru Youtube Master Race

các bác à hôm em quyết định chơi thì nó ghi như thế này
    Kiếm Tiên Vĩnh Long Game - Bá Chủ Atlantis
    Open Beta 20/08/2012
    em vs mấy anh em khác cùng train cùng mỏi mệt vs nhau tức thì đó ng ta gọi là giai đoạn open beta. :6cool_beat_brick::6cool_beat_brick::6cool_beat_brick: từ 20. Hôm nay nó thành 28 rồi :6cool_beat_brick::6cool_beat_brick: nói thật sẻver này donate mà vẫn giữ nguyên như hôm em cũng chịu giờ bỏ công chơi rồi rs data thì dkm điên ***** chịu dc. Em nói luôn anh KidFace bít là private chơi là để cảm nhận chứ éo phải cày cuốc. bác bớt xoắn nhá:1cool_byebye::1cool_byebye:

2. KidFate

KidFate Mr & Ms Pac-Man

:)) Cảm nhận cái gì thế bạn, clone để cảm nhận hay free zen để cảm nhận, rồi sv tồn tại đc bao lâu ? rồi bao lâu sẽ chán nếu nhanh max, lí do chán 1 sv có rất nhiều, acc mạnh quá,pet khủng quá,tiền ko thiếu, suốt ngày vào cứ clone và clone, auto click, thế mới gọi là chán đấy,bạn bỏ công ? bỏ công 5 ngày ra đó à, đó chưa hẵn là bỏ công thật sự đâu bạn, bỏ công thực sự còn cần phải cày cuốc dữ lắm kìa mới gọi là bỏ công sức vào đc, chứ mà clone acc rồi cắm train 1 ngày có ngay pet khủng thì đó chỉ là 1 tí công sức nhỏ nhoi thôi, tôi đã kiu mod sửa thành 28 nhưng nó ko chịu cứ để 20, nó nói là lúc đầu ko ghi hẵn 28 việc đó do sv giải quyết, nên còn 1 cái topic bên diễn đàn chính vĩnh long game có ghi open beta 28 ^^!, nếu ý bạn là thích clone acc xong cắm train tí mua pet khủng thì nên chơi Sheji gì đó đi :)) clone tầm 300 acc là khủng ngay thôi 1 tuần lễ đảm bảo mạnh như con trâu ;)) còn sv tôi khác, chịu khó cũng có thể kiếm đc tất cả,item thật sự rất có giá trị chứ ko phải ko có tí giá trị nào như các sv nước ngoài, ko chơi thì tôi cũng ko miễn cưỡng, nhưng ko chơi thì đừng nó lời cay độc nhé.

Chỉnh sửa cuối: 29/8/12
  3. ¯Itachj¯

¯Itachj¯ Youtube Master Race

riêng về cá nhân tôi thì thật lòng tôi cũng chẳng là gì trong topic này cả, nhưng mà tôi đã theo sv của GM từ lúc đầu tiên cho tới bây giờ, lúc đầu thì phải nói là rất mãng nguyện về sv, nhưng mà hôm nay thì........
    ko còn ai chơi tự nhiên cũng thấy nãn, nhưng mà dù sao thì tôi cũng luôn ủng hộ GM vi vn cũg chẳng có mấy người quan tâm,tao san chơi, va tâm huyết với KT như GM!
    tks GM đã tạo cho mọi ngừoi sân chơi!

4. dnbclubS

dnbclubS C O N T R A

mình ko có từng chơi sv của bạn ( mình chơi AWOI với BOI ger ) nhưng theo dỏi 2pic thì mình cỷng có 1 số ý kiến bạn xem sao
    1) rate exp rất hợp lý để đi event nhưng rtae drop quá thấp :)
    2)cion theo mình bạn nên điều chỉnh làm loại tiền tệ giao dịch chính nhưng đừng quá "hảm" như hiện tại anh em kêu thay vì 1 món đổ vip với rate như giờ có giá khoảng trên dưới 50m thì bạn nên xrate drop ,cion .... lên gấp 2 như vậy anh em sẽ có cion và đở khổ + giá đồ tất nhiên sẽ tăng lên từ 50m cho đến 70m hoặc 100m chẳng hạn
    2) vấn đề zen bạn nên cho free nhiều càng tốt nhưng sẽ fix lại cashshop chỉ bán những món đồ cần thiết như HP ,MP <HP pet ,UP pet ,Avatar ,Wing ,X1.5 x2, pet dạng trung ,Mount ,auto pick , bình auto ..... những cái này sẽ ko quá ảnh hưởng đến gameplay chung
    hoặc bạn có thể cho đổi cion qua zen với tỉ giá 10m cion =1k zen chẳng hạn
    mình thấy salary ko phù hợp cho trao đổi hay mua bán cashshop với member vì có nhiều hạn chế và số salary member kiếm được /ngày là ko nhiều
    thank for read

5. Muzicvn

Muzicvn Mr & Ms Pac-Man

Tại sao treo acc?
    Có 2 nguyên nhân, 1 là lười. 2 là đi học. 3 là đi làm. Còn những người ăn ko ngồi rồi thì mới có nhiều time đi train, đi kiếm đồ,....Mình ko có ý nói bạn đâu KidFate lol.
    Chơi game để làm j?
    Giải trí, ai cũng có cùng câu trả lời. Bởi zậy níu server wa' nhảm như của VNG thì từ từ cũng tàn thôi.
    Con người có đầu óc để làm j?
    Học hỏi, mình thấy cái nào hay, cái nào giỏi thì mình bắt chước, đừng khư khư giữ những cái truyền thống như zậy. Thử hỏi private server gì mà khó lên level, item ko phong phú, điều kiện hà khắc, thì nên dẹp server đó đi.
    Hết ý kiến.
    KidFate đọc kỹ, còn ko hiểu thì đánh vần đi.

6. KidFate

KidFate Mr & Ms Pac-Man

Chưa chơi mà biết rate drop thấp à ;)) shop zen mình chẳng có gì để mà bán = zen cả mọi thứ đều free tất, cũng ko thể nói mọi người đều ko có đầu óc ? mình free máu mana và tinh lực, còn free hết skill trong đó có 3 skill zod , như thế để làm gì ? cái shop mà bạn nói hình như sv đang sử dụng đấy, phần còn lại là cày coin, và mình cũng đã chỉnh giá đồng coin train đc ở vực đá bán vào shop giá + thêm 1 số 0 đằng sau ^^!,

P/s : Muzicvn mình cũng chả đọc cái reply của bạn làm gì, nhãm nhí lắm, sv mình có chỗ nào giống VNG ngoài cái hướng đi của nó, VNG có free kiểu vậy ko ? ko hề có đâu nhé, VNG có x20 ko ? cũng ko , VNG có donate, VLG có donate ko ? cũng ko vì vậy bạn đừng nên nói VLG giống VNG ok ? nói chuyện như bạn đủ tư cách làm em của mình đấy, mình đi làm từ sáng đến 5h giờ chiều về mới reply và xem tình hình sv đc đấy,ko tin bạn cứ hỏi tất cả các bạn đã từng chơi sv của mình,hầu như ai chơi lâu đều biết điều đó,item ko phong phú, điều kiện hà khắc, chỉ nói với những người thiếu nghị lực và ko có tánh kiên trì, tạm thời bạn im cái mồm lại chờ sv sau 1 tuần đã xem họ cày đc những gì ^^ rồi hãy phán, chứ ko phải vào game là clone acc, auto click đứng đập pet vô tội vạ như thế đâu bạn à, quên nữa bạn là ai ? bạn có tư cách gì kiu mình dẹp sv ?.

7. Muzicvn

Muzicvn Mr & Ms Pac-Man

lol chưa đọc làm sao biết nhảm, lòi đuôi rồi lol
    lol mình ko là j cả, chỉ là 1 người góp ý kiến thôi.
    Admin j mà ngộ, gamer góp ý kiến thì lên giọng tỏ vẻ tài cao.
    Nói thật, nếu xét về học lực, đi làm, thì chưa chắc ai hơn ai đâu, bạn đừng làm ra vẻ mình tài giỏi lol
    Mình ko nói VNG free item, mình chỉ so sánh tính độc tài của admin thôi.
    Ko nghe ý kiến, ko tiếp thu, ko sửa đổi,...
    lol nói chung server này nên vào chơi....2 phút thôi lol

8. boydlat

boydlat Mr & Ms Pac-Man

Làm sao để đăng ký vậy các bạn ??? thấy tranh cãi zữ quá vào xem thế nào ?

9. KidFate

KidFate Mr & Ms Pac-Man

Ko chơi đừng nói lời cay độc ;)) ko chơi mời ra, kiểu như bạn chắc sửa như shijie thì chắc vào chơi, nhưng mà điều đó chỉ xuất hiện khi mình từ bỏ tâm huyết với kiếm tiên và muốn nó đi vào hố sâu của clone to win,bạn vào chơi đc 2 phút nhưng có người chơi đc 2 ngày rồi đấy :)), ko ủng hộ cũng ko sao, miễn là đừng giỡ cái vọng chê khen ở đây, mời bạn ra ko tiễn nhé.

10. Muzicvn

Muzicvn Mr & Ms Pac-Man

lol có người nói, admin thường hay nói "chơi thì chơi, ko chơi thì cút", giờ mình thấy rồi lol
    bạn đọc là những reply của mình đi, chỉ toàn góp ý kiến, ko hề chửi hay nói những lời cay độc j
    hạy bạn bị hoang tưởng, hay ko biết chữ
    khổ ghê, khuyên những ai đang chơi: chơi được cứ chơi, đừng than phiền, admin biết là ban nick đó lol

11. KidFate

KidFate Mr & Ms Pac-Man

Thế là ko cay độc à, ko cay độc thì ngậm mồm lại đi cho tôi nhờ, cứ lol lol lol hài vkl :)) cứ như lúc chơi MU max point mặc đồ F.o xoay kiếm cái ngã lăng ra cái lol =)) nghe tới giờ vẫn tức cười,với lại bạn ko chơi thì ý kiến làm gì cho mệt, cứ ra khỏi topic đi tuần sau hay tháng sau vào rồi phán cũng đc mà, đi ra đi mình đã nói 3 lần rồi đấy, bạn thật sự ko biết chữ hay giả vờ ko biết chữ vậy ?

12. boydlat

boydlat Mr & Ms Pac-Man

cho mình xin link đăng ký game bạn ạh

13. Muzicvn

Muzicvn Mr & Ms Pac-Man

lol forum này của bạn à?
    kiu tui ra thì ra sao? Thật tức cười.
    nói thật, lol nghĩa là j, bạn biết ko? mà lại nói chuyện tức cười wa'
    chắc cũng là hạng người học chưa đủ, làm ko ra j lol

14. KidFate

KidFate Mr & Ms Pac-Man

Bạn vào với account bất kì pass 123 là vào đc ko cần đăng ký, lưu ý ko đặt tên tài khoản 123456 hoặc 123456789 nhé :D

---------- Post added at 18:43 ---------- Previous post was at 18:40 ----------

lol giống như hahaha tạm thời tôi hiểu nó là thế, còn bạn muốn biết thêm thì lên Google > Nghĩa của từ lol 961.000 kết quả ;))

15. Muzicvn

Muzicvn Mr & Ms Pac-Man

chỉ là lol thôi, mà cũng phải dùng google, tức cười quá
    bạn nói ít sai ít, nói nhiều thì sai nhiều
    nói 1 hồi, thì mình cảm giác kiến thức của bạn chưa đủ để làm việc lớn đâu
    thì bạn cứ duy trì server theo cách của bạn đi
    mình good luck thôi lol

16. c4u999

c4u999 Donkey Kong

Lần này sv dev rất ngon!
    Nhưng mà bạn còn thiếu một đội ngũ lõi!
    Đội ngũ lõi là gì?Là những player luôn ủng hộ bạn, là anh em họ hàng của bạn và đôi khi cả bạn(Nếu thiếu quân số và như một player bình thường)
    Làm sao phải cần đội ngũ lõi, để tạo thị trường, các sv free tất thì người ta có thể không cần cộng đồng, không cần thị trường làm gì cả. Nhưng đã là sv cày cuốc thì cộng đồng và thị trường là vô cùng quan trọng!

17. KidFate

KidFate Mr & Ms Pac-Man

Tôi nghĩ khi fix coin xong là nhiều mem sẽ quay lại thôi, vì có lẻ tôi dev theo hướng quá khó chứ ko phải khó nữa @@ cần phải dễ lại 1 tí để còn thở ^^, item thì cày ra vẫn đc, tôi vẫn đang cố gắn PR cho sv rất nhiều,cũng đc 3 4 mạng từ VNG bỏ sang :))

18. dnbclubS

dnbclubS C O N T R A

>"<
    rate drop bạn để #1
    còn mình góp ý vậy mà bạn cũng cay cú
    nói thật cái kiểu ăn nói của bạn rất là mất lịch sự , tại sao vào 2pic game chỉ toàn nghe nói này nói nọ thì tự bạn xem lại bạn nhé
    ko phải làm dc 1 sv thì lên mặt này nọ đâu
    trình độ giao tiếp của bạn chắc cở -100đ ,hoặc mọi ng thường nói là trẻ trâu
    ở 4rum ảo thì ko sao chứ ra đường nói chuyện cái kiểu đầy mùi thuốc súng như bạn có ngày cũng ăn đấm :1cool_look_down:
    bạn thích qoute lại th2i vote mình cũng chả thèm vô cái 2pic này làm gì

19. KidFate

KidFate Mr & Ms Pac-Man

Nói mà ko biết nhìn lại mình ^^ cứ thích phán người khác, =)) nghe nói ăn đấm cái sợ vãi, ít ra tôi cũng 6 múi ăn dao còn đỡ ko nổi chứ ăn đấm thì chưa biết ai ăn đấm của ai đâu :)) mà chưa gì hết là đánh đấm thực sự ai mới là trẻ trâu ?

20. thuytientn1

thuytientn1 Donkey Kong

Dạo này bận rùi chả chơi được nữa, thôi hẹn ở 1 dịp khác gặp lại bilun vậy :3cool_adore::3cool_adore: