[Kiếm Tiên] Vĩnh Long - Bá Chủ Atlantis OPEN 20/08/2012 !!!!

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi chaolegion01, 16/8/12.

1. gaulilom

gaulilom Youtube Master Race

rate chừng x200 là ngon r dó Bilun :3cool_embarrassed:

2. BaByMilk1

BaByMilk1 Mr & Ms Pac-Man

Thôi đi trời ơi GM chỉnh x exp 50 drop 40 là dc rồi

3. sangunoo

sangunoo Youtube Master Race

a nao` cho e cai link down game voi. link kia die het ui` :9cool_pudency:

4. bilun4b

bilun4b Legend of Zelda

Im đi Milk cái gì mi cũng đòi dễ mau lên cả, đòi mà sao ko nghĩ tới hậu quả hả, nếu cái gì cũng nhanh thì 1 tháng max hết ai cũng như con trâu, thế thì đánh đấm gì ?, ý mà sv lúc trước chậm dữ lắm trong các sv pri rồi đấy thế mà sau khi die có đứa ngọc 6 rồi full set 115 Ly 15 Odin 12 Pet thì ko cần nói, ko bán bùa tách skill nhé mà vẫn có trên chục con pet vip skill HD skill ultimate, sv mới sẽ chậm hơn cả sv lúc trước, nhưng mà nên nhớ chậm nhưng ko chán ;))

5. BaByMilk1

BaByMilk1 Mr & Ms Pac-Man

gớp ý dc thì làm ko dc thì nói ko dc
    chứ chả có ai bắt ai im đi dc cả
    đâu có ép đâu mà nói cái giọng đó
    làm GM ko phải làm ông trời.....

Chỉnh sửa cuối: 7/10/12
  6. justin2314

justin2314 Mr & Ms Pac-Man

oke sớm sớm nha Gm hy vọng mai open

7. Hades1605

Hades1605 Youtube Master Race

ok ủng hộ GM :D mình đồng ý với GM cái gì nhanh có thì cũng nhanh chán để mình bỏ công sức ra cầy cuốc mới thấy ý nghĩa :2onion16:
    à sv sẽ vẫn giống trước đây chứ hay có gì đổi thay k vậy :3onion24:

8. bilun4b

bilun4b Legend of Zelda

Bác này thì exp rate 200, thôi cho 1000 luôn cho đẹp @@

9. mar_1992

mar_1992 Youtube Master Race

Bao giờ mở lại thế Bilun . đang mong quá ..........

10. nsquyet

nsquyet Youtube Master Race

dù mở sv thế nào thì hãy cho ae 1 sự ổn định ông ah. chứ chơi đc tháng xong lại sập xong lại chơi lại thì chán lắm......

11. gaulilom

gaulilom Youtube Master Race

Bilun làm sao cũng đc :3cool_embarrassed: Cày thì cày nhưng đừng cực khổ quá là oke rồi :3cool_embarrassed:

12. kunkingg

kunkingg Youtube Master Race

like babymilk, người ta làm đc thì làm. k0 làm đc thì thôi chứ sao phải nói giọng đó. đâu phải ông trời hay quản lý cả cái mạng ảo nước VN đâu mà bắt ng ta im đc.

13. mar_1992

mar_1992 Youtube Master Race

Chả thấy động tĩnh gì . nghe bảo hết tuần mở mà. SAo chưa thấy gì . GM cho thông tin cụ thể đi bao giờ mở vậy . Cứ ngóng thế này mệt lắm

14. kunkingg

có ai có bản kiếm thế tiếng anh của VLG hồi ban đầu post thì up lên mediafire cho a em download lại hộ với. link die hết rồi. bản tiếng anh hình đẹp và item đầy đủ hơn.

15. hikiru

hikiru Youtube Master Race

mấy bác cứ chém nhau rate thấp thì thi cũng chán mau thì cũng chán làm sao cho anh em sống vs thì làm admin à. Tui chơi thấy sv này hay nhưng nhập nhằng quá nên lót gạch ngồi xem đợi sụp haha quả đúng như vậy hy vọng có ai đó làm chứ bác bilun làm giờ chắc chỉ cho họ hàng bác chơi thôi. Em nói cho zui thôi đừng gạch đá há :2cool_burn_joss_sti:2cool_burn_joss_sti:2cool_burn_joss_sti:2cool_burn_joss_sti:2cool_burn_joss_sti:2cool_burn_joss_sti

16. bilun4b

bilun4b Legend of Zelda

Nghe nói thì biết chơi chả tới đâu rồi ;)) nhọc nhằng, nghe hài nhỉ, sv cũ mà nhọc nhằng thì thôi ko cần lót gạch đợi die hay gì cả, bạn nên cài kiếm tiên off rồi tự sướng một mình sẽ chuẩn hơn :)) sv thế mà còn kiu nhọc nhằng thì chả biết chơi đc những sv nào ;))

17. Bambo

Bambo Youtube Master Race

Mình để ý từ lúc đầu mở sv cho đến bh nó tàn . Giọng nói của GM kiểu khệnh khạnh quá đấy g.m ạ . Dev được 1 cái sv như ông chả có gì mà khó đâu . Thằng con nit học 1% về IT microsoft excel , note pad+ là đủ để dev rồi . Mọi người ý kiến cho sv nó tốt lại ra giọng kiểu chơi thì chơi *** chơi thì biến . Chơi game giải trí chứ chẳng đi xin bố thí đâu mà lên mặt vậy . :)) Trẻ con thích làm vua lắm ông ạ :))

18. bilun4b

bilun4b Legend of Zelda

Đang chơi WOi thì ko cần qua đây để xoắn, cứ im mồm mà chơi, sao lúc chú chơi sv này ko nói thế ?,thì tôi nói rồi, ai bản lĩnh thì cứ mở sv, tôi đâu có nói tôi cao siêu gì, câu nói chơi thì chơi ko chơi thì biến là tự chú nói nhé, lục lại comment đi tìm ra rồi hãy phán bừa ^^! ăn nói kiểu bán bổ vãi lờ ấy, câu nói biến là dành cho chú đấy.

19. kunkingg

bilun4b ơi, up lại cái cilent bên mình lên lại hộ với cho anh em còn xài chứ, link die hết rồi, có mỗi link của truymongga là bản tiếng việt, nhưng mọi người xài tiếng anh, khi post các thứ lên làm sao xem đc.

20. numbers7ven

numbers7ven Youtube Master Race

Để vài trích dẫn tiêu biểu rằng điều bambo nói binlun4b là đúng :4cool_baffle:
    Tôi nhớ ông còn nói cái câu châm ngôn của ôg với nhiều người như thế lắm ôg bilun à :4cool_baffle:,với lại rất thích dạy đời ng` khác ,tôi nghĩ với kiểu ăn nói như vậy của ôg thì sớm muộn gì ai ai cũng quay lưng với ôg thôi, cứ chờ xem ...