Killzone 2 | Shooter

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi lovelonlac, 25/2/09.

1. babylove243b

babylove243b Dragon Quest

cho hỏi có ai bị cái lỗi dzóng tui hem:? network code error : 10002................

2. lovelonlac

lovelonlac Mr & Ms Pac-Man

lỗi kết nối thui , kiểm tra lại PSN có bị out ko ? Nếu vẫn đang online trên PSN mà vào game phần mạng ko dc. , thì là lỗi máy chủ thui :D ^^ , thử đăng nhập lại nhìu lần hay để sang ngày mai vô chơi là dc. liền =)) . Mình cũng bị , chắc là bảo trì ấy mà :D ^^:)

3. babylove243b

dzô dc gòi................đang 4 gạch hahahah...........thanks love on lac

4. lovelonlac

ko có chi , nãy lên PSN quên add nick bạn , để sau add vậy , h chơi pc :D , mua wolverine ps3 uổng , chơi PC cho nó lành lại free :D :))=)) . Hôm nay chơi đã thiệt lần đầu đứng giữa map hết mission mà chưa die :)) , ko bít đội kia làm cái giống gì =)) ,chắc bị ép dữ quá :D ^^ =)) kakakaka

5. XEX

XEX Youtube Master Race

Hahahaha...! Trời ơi dạo này mạng ở nhà cùi bắp quá bắn muốn hết băng đạn mà kô chết nó làm nản lòng ghê ... !Mọi khi snap vài viên là chết mất đứa cùng lúc.... hic hic...! Đã vậy còn bắn nhất và nhì bản 2 ván có thằng đôi kick mới đau chứ....!Mạng cùi bắn khó thiệt có tường rõ ràng canh headshot mọi đêm mình bắn 2-3 viên là nó chết tại chỗ dạo này canh bắn hết băng không chết ... ghét shotgun quá đi toàn 1 shot là lên đường không...!Hic hic hic kô sợ shotgun bằng mạng bị lag hic hic

6. babylove243b

mạng nhà tui hem đến nổi cứ FPT mà chiến hehehe..........cầm shotgun bắn khoản 1 giây sau thấy mấy đứa enemy lăn ra chít.........vui vãi

7. lovelonlac

ừa kz2 chưa khắc phục dc. độ trễ này , rất hay bị bắn 1 đổi 1 =)) , cứ bắn quen là có cảm giác bớp cò à , lúc nhả cò thì nó chết thui :D kakaka

8. vanille

vanille Youtube Master Race

newbie day ,ign soho_hkv anh em nào co´headset ko ? hinh nhu co clan ha`, invite me ? great game ,control could be done better thought ..ok see you ingame if i ever meet you there ;)) tui o eu .

9. Oswald

Oswald Fire in the hole!

Zephaniah_Caelum ... nick này chơi chung với anh tui.
    Nếu chừng nào KZ2 thì message 1 cái rồi kêu tui nha :'>

10. XEX

XEX Youtube Master Race

Cứu lấy topic đi mọi người ... Dạo này lên chơi có mình tui àh buồn quá hic hic....! Bắn với tụi nước ngoài thằng nào mà nó có headset má ơi mình bắn nó chết nó chửi um sùm chắc mua cái headset quá....! Nó chửi tiếnh anh tui hiểu hết tui chửi lại tiếng việt nó kô hiểu lỗ cho tui quá....! BIết thế đừng biết tiếng anh... hihihihi =))

11. lovelonlac

nhưng chỉ nghe giọng nói và nói ( cho game ) , chứ ko để nghe nhạc , film , cả trên web . :( , Sao ps3 ko để skype đi he :( :( . Mình cũng có mic nhưng kiểu khác của sony ( ngầu hơn :D ) , cũng ít xài nữa :D ^^ , chơi với bạn thì dùng , ko thì hứng dùng để nói xàm =)) kakka , vậy cũng vui :D ^^

12. Shootbad1993

Shootbad1993 C O N T R A

Mới chơi được mấy bữa, hình như Killzone 2 bắn với nhau nó chia theo rank thì phải? Nguyên 1 room bắn chung với nhau toàn cùng rank hay xê xích nhau tí xíu.
    Tới rank mấy mới được chọn class vậy mấy pro?

13. Oswald

Oswald Fire in the hole!

Không nhớ lắm ... nhưng class đầu tiên chọn dc là Medic ... Class cuối cùng là Scout :'>. Mà KZ2 thấy lên lẹ ... chơi chưa tới 1 tuần là dc Scout rồi ::).

14. Al0ne__

Al0ne__ Mr & Ms Pac-Man

Tự nhiên muốn thử cảm giác chơi game bắn súng = tay cầm :whew: ra hàng tậu ngay e killzone 2 về chơi thử =)) ôi zời ơi khó bắn kinh luôn, tâm nó cứ lệch đi đâu ấy :)) quen bắn = pc rồi sang tay cầm khó khăn thật :-< cả tối ngồi nhâm nhi mãi mà vẫn chưa khá lên đc =(( toàn bị các đồng chí ấy bắn cho chết liên tục, chắc phải luyện thêm 1 thời gian nữa mới quen đc quá:((

15. lovelonlac

hichic bùn quá ae ơi , GTA IV: The Ballad of Gay Tony bản cập nhật thứ 2 lại tiếp tục trên xbox360 :(( :(( :(( :((

16. LostPlanet

LostPlanet T.E.T.Я.I.S

mấy cái DLC củ GTA4 là cái thèng Mỉcosoft tiền nong cả rùi, port sang ps3 thì chú rockstar đền ốm

17. Oswald

Oswald Fire in the hole!

GTA4 M$ chi $50 mil cho 2 bản DLC trong thời hạn 8 tháng. Sau 8 tháng có thể port sang hệ khác mà ko bị gì cả :|.

18. oi_gioi_oi

oi_gioi_oi Mayor of SimCity

Kệ xác tụi nó trò này chả quan tâm và cũng chả chơi lần nào kể từ lần đầu nó lên ps2=)).

19. XEX

XEX Youtube Master Race

Đối với tay cầm để bắn quen lúc đầu bác nên chỉnh xuống sensitive thấp 1 tí để làm quen khi nào bắn quen bác cần sự linh động và tốc độ thì hãy chỉnh lên khi đã quen nếu bác để cao quá...!
    DLC của KZ2 sắp ra thêm 1 bản nữa rùi thêm 2 map mới được làm lại từ KZ1....! Cái Map WasteLand mình bắn vẫn còn chưa quen nữa mà nó đã ra map mới rùi....! Hichichic tuần này chơi nhiều lên được hạng 200 trong bản xếp hạng hihihihihi...!:P

20. Hideo_Kojima

Hideo_Kojima Dragon Quest

Cho hỏi trò này chơi bao nhiêu h ? Có nhiều loại súng ko ? Chơi online là chia phe bắn giống crossfire đó hả ?