Kim Dung Vô Song 2 chung cực bản Bá Giả

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi oresera, 11/1/16.

1. ndnuzik88

ndnuzik88 Youtube Master Race

Có bác nào biết tên bài hát đoạn ở Lục Trúc Hẻm, "bà bà" tấu khúc tiếu ngạo giang hồ ko ?

2. penidemi

penidemi Donkey Kong Lão Làng GVN

bạn có save khúc đó không để mình nghe thử, lúc mình chơi không để ý mấy bài hát

3. huyhieuk111

huyhieuk111 Youtube Master Race

Bác giải trận được chưa? Em cũng mắc chỗ này chưa đi dc. HELP!!!!!!

4. ndnuzik88

ndnuzik88 Youtube Master Race

Chơi qua mất rồi bác ạ, nó gần giống thương hải thanh nhất tiếu, nhưng có 1 nam 1 nữ hát.

Cái này phải tự mò thôi bác, đánh hết sư, tiếp đánh ăn mày, xong đánh 1 sư, 1 sát thủ/ lần, vừa đánh vừa save, sai lại load

5. newstar1993

newstar1993 Youtube Master Race

Mình chơi tà phái thì k thể vào map hành sơn với pb chậu rửa tay hả
    Còn nl chép sách tửu kinh là mặc hỏa mình kiếm ở đâu thế

6. OS.Clone

OS.Clone Youtube Master Race

Ai cho mình hỏi làm nhiệu vụ này làm sao vậy? Mình mua Bản đồ + lông phượng hoàng rùi mà ra chỗ đó không thấy gì hết"Kinh kì đạo địa cung(gần cổng hồng hoa hội), dùng lông phượng hoàng lửa giết cương thi xúc tác kịch tình nhận hoàng lăng tàng bảo đồ(kinh kỳ địa cung gần cổng hồng hoa hội)"

7. penidemi

penidemi Donkey Kong Lão Làng GVN

dùng cái xẻng đào

8. OS.Clone

(Khúc này phải làm xong nv tuyến thiên long bát bộ kiều phong với hư trúc lên thiếu lâm kích hoạt kịch tình) Làm sao để bắt đầu kịch tình thiên long bát ,bộ kiều phong,Hư Trúc vậy ? (
    Tranh giành Thần tiên tỷ tỷ, đánh nhau với hồ nhật phỉ) là sao mình không hiểu.Với cho mình hỏi "Xa hoa bảo rương" Kiếm đâu ra vậy.

Chỉnh sửa cuối: 19/5/17
  9. tranduythuan

tranduythuan Youtube Master Race

Xa hoa bảo rương thì đánh phó bản thần tăng quét rác ở thiếu lâm tự. Hoặc lên Tây vực làm nhiệm vụ thương nhân.

10. newstar1993

Forum vắng thế ta

11. newstar1993

Chỉ có tuyen chung linh chọn Trần Kiều Ân mới có kich tình đông phương bạch hả bạn

12. cryellow8

cryellow8 Youtube Master Race

KDVS 2 em đang chơi bản Việt hóa thấy hay lắm. Lên đc lv 40 với gia nhập phái Hoa Sơn, luyện võ với làm hết nhiệm vụ của Ninh Trung Tắc r mà giờ k bik ohải chơi tiếp thế nào nữa. Đang đến đoạn ông Lệnh Hồ Xung bị phạt sám hối ấy (Dừng ngang đoạn ổng vô kĩ viện xong quay về Hoa sơn r bị phạt). Giờ phải làm sao nữa đây mấy bác. Tình hình là em chạy qua chạy lại mò mẫm cả mấy ngày liền r mà cũng chưa nhiệm vụ mới để làm.

13. OS.Clone

Đoạn thanh niên đó bị nhốt trong tư quá nhai ấy hả , mua rượu đấu tửu với LHX tới khi phát sinh kịch tình

Chỉnh sửa cuối: 23/5/17
    cryellow8 thích bài này.
  14. cryellow8

cryellow8 Youtube Master Race

Giờ đến đoạn đánh Ngao Bái thì bị lỗi. Tình hình là lần đầu đánh NGao Bái thì thất bại (Tại nó trâu Vl ra). Xong, hồi sinh vào đánh lại thì nó bị lỗi đến đoạn đánh thằng Ngao Bái trong cái phòng giam bé tí ấy, nó không hiện ra nhân vật gì cả (cả người chơi và npc), để một hồi lâu thì nó cho tự về thành hồi sinh luôn mà cũng không thấy hiện hình nhân vật luôn. Bác nào biết sửa thì giúp em với.

15. vinhvn1991

vinhvn1991 Youtube Master Race

Cái đó nếu chết 1 lần thì lỗi rồi. Xin chia buồn các hạ quá đen. Trc tui cũng bị phải chơi lại cũng may có bản save trc khi đánh cái pb đó

16. OS.Clone

không biết có bác nào có ý định việt hóa nốt phần chưa dịch không chứ cốt truyện đang hay thì gãy khó chịu quá

17. vinhvn1991

Tưởng cái update chỉ có thêm phái Tiêu Dao thôi. Lão Á Cổ end game rồi/ Giờ đang làm Kim Dung 5. Đợi game mới ra rồi làm bác ak. Em thì ko biết tiếng Trung nên chịu chết :)))

18. Tửu kiếm tiên

Tửu kiếm tiên Legend of Zelda

Kim Dung 5 đó là flash game, bác kiếm thử các bản Kim Dung quần hiệp truyện 2-4 (bản 1 ko tính, cũng ko phải flash game, lý do thì giải thích dài dòng lắm) để bik thêm chi tiết, hình ảnh hơi xấu, cũng ko có harem hay đi thu gái để NTR mấy thằng nhân vật trong truyện như Kim Dung Vô Song. Nhưng độ tự do với cốt truyện, cách chơi rất hay, có thể koi là một trong những dòng game DIY kinh điển nhất.

19. vinhvn1991

Thanks bác. Vẫn dựa trên nền tảng KDVS2 nên chấp nhận đc mà. Quan trọng cốt truyện thôi ak. Nghe nói ko lq gì đến KDVS 18300964_1951373055095150_4941580004527976901_n.jpg

20. Yoyona

Yoyona Youtube Master Race

game có VH rồi ha bác ?