Kimi no iru machi - 1 bộ harem drama đúng chất :D

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi neroz707, 11/5/10.

1. Pnt2005

Pnt2005 Mr & Ms Pac-Man

Truyện của Seo nam chính toàn dai như đĩa , có 1 con bám hoài , cái Suzuka tại đó là tên nhỏ nữ vận động viên chứ không thì mình nghĩ nó sẽ end khác , trái đất tròn để xem nam chính bộ Kimi này dai thế nào mà còn học tập hahahaha

2. SLEEPING girl

SLEEPING girl Mr & Ms Pac-Man

Tsk, tsk, vẫn thế thôi, Haruto- the weakass motherfcker L-). "I declare war", chưa xem bản raw nhưng câu này ko thể sến hơn :)).
    Hay Kazama là thằng A-hole số 1 khi tuyệt vọng đến mức phải dùng cái "terminal ill" để kéo Eba về? "Manly Biker" số 1 là đây L-)
    Hay Eba là con bé yếu đuối tuyệt vọng (khác hẳn với nó lúc đầu). Cảm giác mang nợ với Kanzama, hay là đơn giản với nó chỉ là dạng "sentimental value", "ok, em sẽ yêu anh mãi mãi... cho đến khi anh vào hòm" <:-P
    cliche tột đỉnh ;;)

3. Himarin ~♥

Himarin ~♥ Nyan ~♥

Ít nhất thì cũng đỡ loser hơn là nằm nhà ôm gấu bông tự kỉ rồi :))
    Chuối hay sến gì thì cũng phải công nhận Haruto chap này ra dáng đàn ông phết ;) Có phải thằng nào cũng đủ bình tĩnh đến trước mặt cả 2 đứa tuyên bố như thế đâu 8->
    Và có cảm giác Kazama đang bị biến thành bad guy để tâng 2 anh chị kia lên =))

4. SLEEPING girl

Có khi chả cần làm thế, nó cứ ôm tuột em Eba đi thôi, thằng kia sắp vào hòm rồi chiến đấu gì ;))
    Nghĩ cũng tội nghiệp con bé, Seo cho nó cái số phận hơi bị khốn khổ. Thằng bệnh tật nói thế ko lẽ lại bỏ nó =((
    =>Eba, Phải hiểu thế nào? 1 cô gái giàu tình thương và hy sinh, dù nàng vẫn yêu Haruto tận đáy lòng, nhưng không đang tâm nhìn người bạn-Kazama-người đã luôn bên mình trước đây-sắp "tử vong" ngỏ lời mà từ chối, nên cô đành "hy sinh bản thân", nén lòng viết thư chia tay anh townboy, mong anh sẽ quên mình đi mà tìm tình yêu mới... blah blah blah :|. và rồi đến 1 ngày, townboy- hoàng tử Haruto đã lớn lên, mọc thêm bi, và cứu cô khỏi tình thế này "i declare war" ;;)? Số phận sẽ ra sao, Eba- cô gái goody2shoes =((
    Hoặc nếu Kazama là thằng cò quay, bế đến nỗi phải làm con bài mình sắp chết? 8-} (Mặc dù ko nghĩ nó lại thảm hại thế)
    Hoặc là, Eba thật sự yêu Kazama hơn Haruto hơn thì sao? ;)). Ko đến nỗi thế, nhưng nếu thế thì khốn nạn quá

5. diudiu

diudiu Guest

Hảu này đúng là ... bị thuốc mê của Eba hay sao mà lắm gái thích cũng tịch ....:(
    nếu là mình thì thà bỏ nhỏ Elba .. mỗi ngày ôm 1 em chả sướng hơn sao :D . với lại giờ biết bạn kia bị bệnh ko sống dc 1 năm rồi ... thì elba dù gì cũng sẽ về bên mình thôi .. lo gì :D

6. XIII:BLACK_CAT

XIII:BLACK_CAT Sonic the Hedgehog

Biết sao đc, lỡ yêu anh kia quá, đên lúc anh kia thọt rồi vẫn ôm ảnh tự sướng thì làm sao. :-"
    Mà Kazama bị bệnh gì mà chỉ còn 1 năm nhỉ? Sida à? ;))
    BTW, jk

7. neroz707

neroz707 C O N T R A

chắc bị yếu sinh lý bẩm sinh :"> nên tự kỉ :"> dù gì 1 năm sau ko chết anh cũng phải cắn trym tự vẫn :">

8. Cloche

Cloche Youtube Master Race

tên tác giả là Seo nghe như tên Hàn xẻng, kiểu gì cũng ung thư máu trắng
    lol, j/k

9. rathan

rathan Youtube Master Race

Ước gì chap sau có cảnh so blade nhỉ...=))

10. Kyon Thinh

Kyon Thinh T.E.T.Я.I.S

Sau chap này, ta đã thấy câu nói của người nổi tiếng Tào Tháo:
    "Thà để ta phụ người chứ đừng để người phụ ta".
    Đau đớn sau khi bị Eba cho de, anh Harutard đã học hỏi từ đó và dần đứng dậy. Nạn nhân bị anh phụ bạc đầu tiên chính là 2 người bạn thời thơ ấu để đuổi theo tiếng gọi tình yêu của mình. Và sau đó khi nhận ra Eba là người yêu của bạn mình, một lần nữa anh lại lo sợ bị phụ bạc tiếp nên quyết tâm ra tay đạp đổ luôn tình bạn mới chớm với 2 người bạn mới với lý do như trên. Liệu anh có chiến thắng một người 1 năm nữa chết hay thất bại về nhà ôm gấu bông tự kỷ. Mời xem hồi sau sẽ rõ.
    So manly, Harutard. You have become Cao Cao!

11. Zhao.Yun

Zhao.Yun Mr & Ms Pac-Man

Chào các bạn, các bạn cho mình hỏi chỗ nào bán truyện cũ! Thanks! Nick của mình là prettyboy13822

12. athanh8807 .

athanh8807 . Già Làng GVN Lão Làng GVN

Truyện này càng ngày càng éo le :-w
    Thg`Haruto nói câu "I declare war", chẳng may lúc đó con Eba nó ko chịu, thì ảnh quê 1 cục tại chỗ ah :|
    Mà nói câu đó trc mặt thg`kia, ko sợ nó bệnh nặng thêm chắc :)), lúc ấy thì con Eba lại càng ko chịu =))
    Ko hiểu lão Seo này đang nghĩ j nữa #:-s

13. tuantuboy

tuantuboy Dragon Quest

ý của seo là nói thẳng vào mặt thằng kia mới đúng là bạn bè, ko giấu chuyện bồ mày là ghẹ tao :">

14. Genius_Ranza

Genius_Ranza Fried Chicken Lão Làng GVN

Vừa đọc ch.91 xong
    cuối chap nói thật,cười rung cả bàn
    lần đầu tiên đọc 1 cái manga mà có thằng main char vì yêu mà mất cả sĩ diện như thế....
    bạn mình nó đang bệnh liệt giường,lại vì 1 con lao động đường phố mà đá đít nó....
    đúng là câu " mắt lim dim mê ch*m bỏ bạn " nó hợp quá đi =))...

15. sasuke1212

sasuke1212 Samus Aran the Bounty Hunter

Tên này đần độn quá, nhỏ Eba đã xin thế rồi mà nó còn cứng đầu không nghe ...

Lụy tình vì một đứa con gái thì chả khác gì thằng ngu, đã thế hành động không suy nghĩ thì Eba chap 92 ko slap anh này vào mặt mới là hay 8-}

16. newlife0605

newlife0605 Youtube Master Race

truyện này ra cũng lâu wa' chờ mõi mòn lun
    truyện này cứ hết ng` này chia tay lại tới ng kia chia tay đúng là nản thật
    em đọc mà sao cảm thấy tc của eba và hảuto chưa đc mãng liệt lắm

17. SLEEPING girl

1 thằng bạn quen được... vài tháng :-??, với "tình êu" quen được... hình như là hơn 1 năm 8-> (onemanga có đứa thử lập cái timeline), dĩ nhiên phải là chọn "tình êu" rồi. Bros before hoes á? Ko có cửa đâu :-h. Bỏ quê hương lên đây để rồi nhìn thằng bệnh tật nó hú hí với "tình êu" mà lại thôi sao? Mà thằng bạn bệnh tật cũng đàn bà, cũng vì "1 con lao động đường phố" mà phải xuống nước chơi trò cùm chân người ta :)). Lần trước chơi theo cái trò bịp của con Eba, giờ gỡ lại đòi CT thì đã nhục lòi sheisse ra rồi, :)), nhưng vẫn còn hơn là im im chơi trò cao thượng đểu, làm 1 thằng cò quay đi kiss-ass còn hơn làm "đại trượng phu" ;;). Nó mà không nói bây giờ, để thằng bệnh tật vào hòm chưa chắc sau này có cửa quay lại với "tình êu" (mặc dù "tình êu" cũng vào loại yếu đuối vớ vẩn :-?)
    Với lại, truyện thì cliche, dám Seo đạo từ phim Hàn Xẻng ;;)

18. neroz707

neroz707 C O N T R A

nói thẳng ra mới là bạn bè tốt! Mà vụ thằng kazama nói với eba là mình yếu sinh lý 1 năm sau chết cũng là "dirty" rồi

19. ultima

ultima Sith Lord Revan Lão Làng GVN

Đợi sau này thằng Gà bị 1 phát tương tự xem anh ku giấu hay nói ;))

20. Cloche

Cloche Youtube Master Race

làm đàn ông phải sống thật với mình chứ [-(