Kinh nghiệm - cách thích nghi với sự chênh lệch của NM với phái khác

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi Phá Long, 12/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 0o0Thuylong0o0

0o0Thuylong0o0 Youtube Master Race

Nếu chỉ là chứng minh độ lỳ lợm của cậu hơn thì tớ cũng ko chấp nữa đâu vì tớ ko muốn mang tiếng với chủ 2pic. Tớ thì luôn biết điều với all trừ cậu ;));))

Còn ai bị đào thải thì còn phải xem người ta đóng góp được cái gì đã, chứ tớ thấy cậu bị mọi người nói ra nhiều cái sai quá trời mà cậu có bị đào thải đâu =))=)).

Thôi đây cũng là bài cuối của tớ ở topic này cho nó đúng lời nói, ko lại bảo là ko thực hiện. Cậu có tức gì thì lập topic mà chửi tớ nhé, đừng vào đây làm bẩn topic của người ta nữa, cậu cmt bài nữa tớ cũng ko reply đâu, đừng cố tỏ ra mình là người nguy hiểm ;;);;)

Thôi bb cậu nhé, hi vọng là còn gặp cậu ở một vài chỗ khác :)):)) Yêu lắm cơ ;))

2. Việt_Tiệp

Việt_Tiệp Youtube Master Race

đúng là điên ai bảo nga my vô đối biết vo đang nó combat điên thế nào chưa thử hỏi sau 2 lượt combo liệu nga mi có kịp bơm máu không, ko kể thiên sơn nhay damge nữa trung vài phat nhảy damge của nó thì kịp bơm máu không hoặc bon mg nó xuyên giáp kíp bơm ko toàn bọn đồ yếu hơn nm rồi nói nm vố đối phái nào cũng có cái mạnh cái yêu quan trọng là thằng nào đồ nhiều khỏe hơn chấm hết

3. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ôi mẹ ơi, đọc mấy page gần đây toàn thấy ThuyLong với Rolex cãi nhau =.=
    Theo như TL nói thì 2 ng "có thù oán" với nhau từ 4r khác, vậy sao lại vào gvn cãi nhau vậy, càng ngày càng xa với chủ đề của topic này :-s
    2 ô pm nhau thì tốt hơn :-s

Mà ý kiến cá nhân của t thế này: đọc từ đầu tới cuối, R0lex thường "chủ động khiêu chiến" với TL (ko chỉ topic này mà cả topic khác nữa), t thấy chuyện này là hoàn toàn bt ở 1 4r, nhất là với nhg ng ko ưa nhau lắm. Thế nhưng TL lại phản ứng 1 cách hơi thái quá, đôi khi ko dùng lý lẽ để tranh luận mà lại nói những câu đại loại "ko có não trong đầu mà ở dưới mông..." hay j j đó =.= Theo t, TL ko nên tiếp tục dùng nhg lời như vậy, dễ biến tranh luận thành cãi nhau, chửi nhau lắm :-s
    Ý kiến cá nhân, ko phải vì bít R0lex trc rồi mới nói nhg lời trên, mong bạn TL ko giận :)

4. R0lex

R0lex Mr & Ms Pac-Man

@ThuyLong : Tội , làm sao cậu lại chậm hiễu đến thế này cho được , chắc hay cúp học ỡ trường thiểu năng phãi ko =(( , cậu ko muốn cm thì ko cần phãi vào topic , có ai bắt ép cậu vào đâu ? Kiểu suy nghĩ " ko có đóng góp thì bị đào thãi " khiến tớ phãi e dè cậu , cậu rất là nguy hiễm , cũng may con người ko ai có suy nghĩ như thế này :-ss . Tớ ko có rãnh time mà lập topic đễ đôi co với cậu , thời gian ấy tớ đi chăm sóc chú Cún nhà tớ còn hơn :x , nhưng đễ dạy cậu thì chắc cũng dc , vì đó là việc nên làm mà :-*

@Kiên : Tớ chã biết nó là thằng nào nữa :)) , chĩ thấy nó nói chuyện ngứa mắt nên nhãy vào thôi =(( . Mà cậu ấy ( nó - ThuyLong :)) ) nói là thù hằn gì với tớ bên 4rum khác nên wa đây đễ kiếm chuyện với tớ hã ? Thế thì cũng hay thật , hèn gì cứ thấy nhột nhột ỡ đằng sau , ai dè có thằng bám sát cái mông mình đó giờ mà ko đễ ý :D

5. ¤¤ Mr•Lucci ¤¤

¤¤ Mr•Lucci ¤¤ Mr & Ms Pac-Man

- ;)) nói nữa người ta cười vào mặt cho đấy ạ !

- 1 đại diện của thành phần luôn tỏ ra nguy hiểm

6. reddevil

reddevil Legend of Zelda Lão Làng GVN

tất cả chỉ là lý thuyết mà thui, thích thì lên lôi đài chứng thực, ngồi đây mà nói thì phái nào cũng là vô đối thui, khi FPT ofline có ser ảo đó, toàn các phái ngang ngọc ngang lvl, muốn thì hẹn nhau trên diễn đàn rùi khi đó ra mà solo thử. Việc gì cãi nhau cho mất hoà khí

7. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Mỗi đứa 5 sẹo, 1 lần nữa từ ngữ quá khích thì đi tù mọt gông !

8. R0lex

R0lex Mr & Ms Pac-Man

Sẹo kia chưa lành lại có sẹo mới =(( , cũng may đã kiềm chế lắm rùi , cỡ bạn ấy phãi tạo cã chục con clone chữi còn chưa thấy gì :-j

9. thanh_tan_pc

thanh_tan_pc Youtube Master Race

Tân để nghị close topic tai đây di cả nhà :) Mod close đi :)

10. mtien

mtien Donkey Kong

Mỗi đứa 5 sẹo pác Mod chém chưa sướng tay nên đang rình thêm vài đứa nữa :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.