Korean Aion OB ngày 11 tháng 11

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi concac01, 25/10/08.

1. bloodomen2

bloodomen2 C O N T R A

Thật à:'>.Nếu còn dư thì pm share tớ 1 cái với, cần test Asmodian.Ngàn lời thx:'>.

Thật à...mình chat có bao h nó reply đâu nhỉ ?:o

2. vinhlaclu

vinhlaclu Youtube Master Race

ai cho minh đường link để download với.mình cần kiểm tra xem đã được chưa.
    mình tạo acc xong còn có thể tạo thêm được 5 cái nữa.log in được roi.nếu download thành công mình post anh nên làm 1 lần nữa coi sao.ai cho mình cái link để download với.

3. thesin

thesin Donkey Kong

Vào trang chủ Aion phía trên chỗ Login có 2 cái nút, nút dưới để down game ấy. Acc thì tạo bao nhiêu cái mòa không được.::)

4. riddick

riddick Mr & Ms Pac-Man

5. longphi83hn

longphi83hn Youtube Master Race

hiện đang chơi ở bên server co tên dài nhất (6 chữ), có vài anh em chơi cùng bên phe quỷ, ai có chơi ở server đóa pm Dragoon có gì anh em giúp đỡ nhau nhé :D

6. riddick

riddick Mr & Ms Pac-Man

hichic ghiền game này quá rùi có ai có acc dư thì cho mình xin 1 cái đi. Còn bạn kimlovely nói mua phone Hàn rồi activate sao đó qua skype làm như thế nào post một cái guide cho tham khảo với. Ngày nào cũng lên đây kiểm tra xem có gì mới không cứ thấy hết người này vô được tới người kia vô được bàn tán xôn xao còn mình trơ mắt ngó ức chế quá. Có ai giúp giùm với

7. manhhoa

manhhoa Legend of Zelda

game hàn chỉ dành cho dân hàn chơi, thành ra thằng nào nói tiếng nước khác chứng tỏ dùng cmt chùa của bọn nó, bọn nó chẳng chửi cho là đúng còn gì

thành ra chơi game của những nước bắt active bằng số cmt tốt nhất đừng có chat, phiền phức lắm

8. Choi24h

Choi24h Donkey Kong

Nói chuẩn không cần chỉnh, chơi bản tiếng Anh thì vô tư. Vào Aion chơi anh em PM riêng thôi:D

9. holyguy

holyguy Youtube Master Race

đúng là skype có chức năng mua số điện thoại online hỗ trợ 21 nước mà có thấy thằng Hàn wa'c trong list đâu?? :|

10. NamCungHuy

NamCungHuy ◊ The Blade Master ◊

Cũng là server tên dài nhất nhưng là bên Elyos. Vì thời gian online hơi hạn hẹp nên, lập cái guild cho mấy đứa bạn vào đây chat cho tiện :D Ai chơi server này cũng là Elyos thì vào guild chơi :D

11. EternitySonata

EternitySonata Donkey Kong

Hình như vừa down server? Chơi chút lại dis=> lên clv hơi chậm ::( Hình như tại mạng chứ ko phải tại có người kick :|

Hôm nay chụp hình rất vui ^__^

12. vinhlaclu

vinhlaclu Youtube Master Race

bạn tạo như thế nào vậy .nói qua mọi người xem được không bạn.mình muốn so sanh xem nhu thế nào thôi.Ma sao có một số bạn tạo được mà không help người vn chơi cho đông vui nhi.nếu acc mình ma log in được vào trong game mình hứa co nguyên 1 bai hướng dấn bằng hình anh.nếu không log in được mong mọi người thông cảm tay nghề còn non:D:D:D

13. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

Acc bi nhiêu chả có .Quan trọng có Phone HQ để Active acc kìa . Ko có thì vào game ko dc đâu . Chẳng lẽ bạn ko biết cần active sao ? Nếu bạn có thì active giúp nhé . 1phone active dc 5 cái thì phải
    KSSN thì mình tự lo dc vì cũng từng là cựu game Hàn trong đây mà :D Quan trọng Active dc ko .

14. EternitySonata

EternitySonata Donkey Kong

Đã hết giờ chơi hôm nay :'> Rãnh ngồi làm vài tấm hình :D

15. nembom113

nembom113 Youtube Master Race

đẹp vãi, cắt 2 cái cánh của e thiên sứ ấy mà đem nhậu thì... sướng vl ra :'>

16. ke-huy-diet

ke-huy-diet Mr & Ms Pac-Man

ảnh chụp đẹp thật.
    @NamCungHuy:bạn chơi server có tên dài nhất à.vừa nãy mình log vô game xin vô G pm thấy không trả lời.tối nay có onl không.inv mình vô G nhé

17. NamCungHuy

NamCungHuy ◊ The Blade Master ◊

Ok :D chắc là lúc đó mình alt tab ra đó mà. Mặc dù bận nhưng không dám log out nhân vật sợ lúc đăng nhập vào ngồi chờ nên đôi lúc vẫn để nhân vật trong game.

Cứ để lại nick name có gì mình pm :D

18. sanwww

sanwww Donkey Kong

hình như aion mới up thêm 2 sv mới ae ui :D:D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    스파탈로스 ae tập trung sv này nhá có gì pm nhau cho nó tiện:D

19. tanbinh

tanbinh Mr & Ms Pac-Man

Anh em nào nhiệt tình thì hướng dẫn cách tạo acc đi,mình nghiền lắm nhưng chưa có KN lập acc của bọn korea.Hình như bên game.gate có hướng dẫn cách lập thì phải?để thử xem...
    Sax nhìn dung luợng ổ cứng 30G,min ram 1G..hãi..

20. ke-huy-diet

ke-huy-diet Mr & Ms Pac-Man

muốn có acc để chơi được aion thì ngoài việc tạo đc acc trên website plaync.co.kr thì phải active acc đó = số phone hàn quốc.cái này rất khó nếu như không quen biết ai đang sống tại hàn quốc.

@NamCungHuy:Nick mình trong game là DarkShiva.khi nào rảnh thì inv mình cũng được:D