Korean Aion OB ngày 11 tháng 11

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi concac01, 25/10/08.

1. faith

faith C O N T R A

server mới mở 3 ngày thì đã có 3 người max level trong đó có 2 pác ng` CHINA ;;)
    cho nên việc nhải wa server china đua top koi bộ khá hấp dẫn nhỉ ;;)
    ko bít VN mình có ai max level chưa, 30 thoi ;;)

2. Choi24h

Choi24h Donkey Kong

Có lẽ là chưa có vì rào cản ngôn ngữ ^^

3. NamCungHuy

NamCungHuy ◊ The Blade Master ◊

Max level là 50, 30 đâu mà 30. Lúc đó thì chỉ có 1 thằng KR và 2 thằng CN là đạt đến level đó thôi.

4. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

vậy chơi lên max lv , lên top rồi nó ban nick thì mừng hơn
    đừng bao giờ xài cc chùa mua cd key game hay thẻ chơi game ngày
    nguy hiểm lắm,

5. kimlovelyx

kimlovelyx Mr & Ms Pac-Man

nhìu thằng khác thì nguy hiểm với thằng plaync thì không paygate nó rất chuối và đặc biệt nó rất tham tiền chũ thẽ có gào thét nó cũng không refunds tiền lại đâu mình cc chùa chơi L2 cũa nó hơn 2 năm rồi mà có thấy gì đâu

6. boykhanh20

boykhanh20 Sonic the Hedgehog

hơn 20 cái acc GW của tui đi theo mây gió đây này, nhưng thôi bác mạnh mồm như vậy thì bác cứ mua acc mà chơi, tui vừa làm xong cái Visa rồi mua acc game thôi mà có bao nhiu tiền đâu .

7. kimlovelyx

tại bác không biết cách chơi nó acct guild war tôi reg never die nè cũng reg cho nhìu người rồi có ai than phiền die đâu tại bác không có tút chơi nó thôi
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    và visa cũa VN không mua được ở plaync ông cứ thữ rồi biết tôi cũng sài master cũa payonner nè cùng mua được đâu chĩ có US thui

8. Asakura_Yoh

Asakura_Yoh

Ũa :|, là nếu ra server US thì bắc buộc fãi dùng CC chùa mới mua đc ah :|, còn EU thì sao nhẩy :-/

9. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

EU US mua chung 1 chỗ . Miễn nó Accept cái Visa với Master thì EU cũng mua dc . Vì tôi mua toàn EU thôi . ::) . (united kingdom )

10. boykhanh20

tiền nóng mà ko bán à?? ko bán thì tui nhờ người khác mua dùm :D, chơi CC chùa bị block acc riết mà phát chán.

11. ali33va40cogai

cho hỏi nếu muốn mua trực tuyến từ website của bọn nó
    khi điền thông tin về visa card của mình thì mình điền cái số trên thẻ hay là số tài khoản của mình ơ ngân hàng vậy?

12. kimlovelyx

thông tin trên visa mặt trước và mặt sau là 3 số cvv nhưng mà visa cũa VN không order được trên site nó đâu vì location VietNam Không trong danh sách order nó sẽ báo 1 cậu Decline mình đã thữ rồi

13. Asakura_Yoh

Asakura_Yoh

Vui vậy :|, cấm ko cho chơi cơ ah :o, chẳng lẽ chơi chung với bọn hàn trời :|

CC chùa dù cho thèng plaync nó ko xữ đi nữa thì cũng ko chắc ăn :-s, ko đảm bảo về lâu dài đc =.=

14. boykhanh20

đây là hậu quả của 1 thời CC chùa thẳng tiến >.< mất mẹ cái nick plaync luôn, check hết 20 cái thì còn đc 1 em live order 2006 ^^, thôi chơi GW tiếp

15. kimlovelyx

tớ thì lấy cc chùa mua game time card thui nhiều site cho mua lắm send Code qua mail ko à chĩ cần mua xong lấy phone US gọi đến verify là nó send 1 đông code lúc dó nạp đến vài nằm cũng được

16. ali33va40cogai

ko biết mai mốt AION bản global ra làm sao chơi đây, rồi nạp time card nửa chứ
    ko biết có bro nào chuyên bán box game và time card nhận vụ này ko, nếu có mua liền

17. Asakura_Yoh

Asakura_Yoh

Cầu trời có NPH nào đấy nhận làm đại lí bán thẻ + box như thèng VNG với cái GW :|

18. Mr8

Mr8 Donkey Kong

Trong 20 cái của bác có 1 cái bác bán cho tui đó ... hix hix

19. kimlovelyx

nói thiệt mình không biết cách bạn sài cc chùa đễ mua nó như thế nào 1 cái acct plaync cũa mình có hơn 20 acct game guild war và mấy game khác mình cũng có nạp coint cho exsteel hơn 10k coint cũng có sao đâu nếu bạn cần acct GW mình sẽ cho bạn 1 acct choi ^^
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    nếu muốn mua time card và box thì bác đặt cũa mod hung_war bên box WOW đó ổng trùm bán box và code time card rất úy tính

20. desperadoso

desperadoso Youtube Master Race

Chào mọi ngừoi,

Thấy ai cũng tham gia tranh luận nhiều về AION , đa số đều kô có Accoutn để test. Tìm một vòng trên web , thấy cái sites này bán account AION 20Eur một account, có nhiều ngừoi test vào chơi oki (toàn nướ ngoài mua đó nha)

http://item4trade.com/game.php?gameid=1603

Còn đây là cái patch tiéng anh mấy cái nút bấm, ai thích thì xài tạm , để vào trong AION \data\string

http://www.item4trade.com/StringTable_Dialog.rar

Hiện tôi đãng ngồi builder chả chơi ^^! hẻm co tiền để mua Acc !!! Hy vọng thông tin trên giúp đuợc cho một số ai thích AION mà lắm tiền !!!:wink: