Kỹ thuật - Chiến Thuật và mọi thứ trong Pro Evolution Soccer 6 !

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi bibobom, 27/5/06.

1. bad_boy_titi

bad_boy_titi Dragon Quest

1 tràng pháo tay.Nhưng quả thật ngoài này ít đá tuyển lắm (anh em gamevn hầu như ko ai đá). Nhưng trong WE10 này BB thấy Cana đúng thật là cao thủ. ::)
    Trò bựa nhất là câu giờ. Hi vọng bản PES6 có sự thay đổi ::(

2. Shano Leon

Shano Leon Youtube Master Race

xin lỗi mọi người. tui ko dám nói mình là đá hay, nhưng ý tui nói là mấy bác đừng tự cao tự đại quá. ở đời ai biết được mình hơn ai. tất cả các bác cãi nhau chỉ vì hơn thua qua những lời nói. thế tại sao ko minh chứng bằng cách hơn thua ngoài thực tế chứ hơn thua vì những lời nói thì có ích gì. sao ko đá thử với nhau đi. vì tui ghét ai đá hay rồi lại khinh rẻ những người khác nên tui mới nói vậy.

ở đời tuy anh A ăn anh B, anh C ăn anh A, thì chưa chắc anh B lại thua anh C.
    đá banh chứ có phải uýnh lộn đâu. một phần anh ăn trận này chưa chắc anh lại ăn trận sau. vì cái ăn của anh chỉ là một phần anh nhờ sự may mắn. nếu bên kia cũng may mắn hơn anh thì bên kia cũng ăn anh mà thôi. vì đá banh nó còn hơn nhau ở đội hình nữa. chứ đâu phải chỉ có đá hay là ăn ko đâu.

3. bad_boy_titi

Móa, mày có tiếp xúc với tao đâu mà biết thế nào. Đm thằng Titi nếu mà nó đá hay khinh rẻ ng` khác. Tao sống bao nhiêu năm ở cái gamevn này, ở cái gamevn này tao tin chắc ko ai quen và đá được với nhiều mem WE bằng tao đâu => tao chưa từng khinh rẻ ai => mày cứ thử hỏi xem có ai trong gamevn này nói tao sống ko đẹp ko? Mặc dù đã có thời gian trong WE7i và WE8 tao được gọi là "cao thủ", còn giờ trong WE10 này tao đá ko tốt bằng bản trước ( WE9 tao nghỉ do nghỉ chơi gần 2 năm).
    Dek biết j thì nói ít thôi. Tao chúa ghét cái loại "ếch ngồi đáy giếng" => ngửa mặt nhìn trời => coi trời bằng vung. Nhiều ng` ng` ta có sự đánh giá là đá hay của nhiều ng` thì ng` ta mới dám nói, còn mày thì sao ???
    ===============================================================================================
    Còn chuyện tao nói với thằng Supernoob mày xen vào làm j? Tao đá với nó từ hồi WE7i cho đến giờ => trình độ thế nào cả 2 tự hiểu về nhau. Và chẳng những cả 2 tự hiểu mà anh em trong gamevn ngoài HN này đều hiểu và biết trình độ WE cũng như cách sống mỗi đứa => ko bít rõ chuyện thì đừng ra vẻ ta đây.

4. SN_handy

SN_handy C O N T R A

xin ông, người ta đá với nhau cũng tầm vài trăm trận rồi, chỉ có ông là chưa đá với ai đã to mồm thôi =))

thế nào là tự cao tự đại?
    trình ông titi thế nào bọn này lại chưa biết à? xin lỗi chứ bọn này thừa tư cách đánh giá về người khác, vì trình độ đã được kiểm định qua thực tế nhiều rồi. mới vào box chưa biết ai với ai thì đừng nên phán xét

5. nodo

nodo Youtube Master Race

khặc ..khặc ..ặc ăc...toàn là lũ trẻ nít tranh nhau cái hư danh vớ vỉn ,chỉ là trò chơi thui ...chẳng có mem miền Nam nào lại cãi nhau vì cái đó .Chỉ có mấy mem miền Bắc lý sự tranh cãi ồn ào ...ngay cái đó cũng đã thể hiện sự khác nhau giữa 2 miền .Người miền Nam có câu :thùng rỗng kêu to ..kha kha

6. SN_handy

SN_handy C O N T R A

xin cha, đứa tự dưng khơi mào là người Tuy Hòa, nói như cha thì nó là nam hay bắc thế?

ghét nhất mấy thằng ko dưng lôi bắc với nam ra nói.

Còn cái câu thùng rỗng kêu to thì xin kính cha nó là tục ngữ, đố đứa nào dám bảo từ miền nào chui ra. đến khiếp

7. Dasgvinh

Dasgvinh Donkey Kong

dạo này thằng patrior hiền quá , thấy nó ít nói hẳn ra , nhiều khi mình nghĩ "chắc nó đổi nick với handy rồi quá".ok

8. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Quanh đi quẩn lại mày vẫn đếch nói đúng được cái gì cả!Im mồm đi cho mọi chuyện trở lại bình thường cái coi

9. bad_boy_titi

Có thái độ quá khích, là mem đã tham gia lâu, cần phải gương mẫu

Sặc, Nam Bắc cái của khỉ. Sao mấy ông mem mới hay ăn nói vớ vẩn thế nhỉ??? Nam Bắc j cũng là dân Việt Nam, tuy nhiên mỗi nơi do điều kiện nó có cách sống khác nhau => tôi và anh em ở đây chưa động chạm j đến dân Miền Nam => ông đừng gây ra "chiến sự" => mất đoàn kết. Miền Bắc cũng có câu : " Thầy dùi chết chui lỗ đít " :;)

10. Dasgvinh

Dasgvinh Donkey Kong

nói chung là anh em cứ bình tĩnh lại , muốn cãi thì cử đại diện cãi là được rồi , đại diên là 3 mod nhà ta , thằng nào không phục thì chém.ok

11. thegioima200

thegioima200 Mr & Ms Pac-Man

hờ hờ đây là box chiến thuật cơ mà cãi nhau gì thế. thế ai biết cái trò câu bóng qua đầu ko. chỉ cần hiệu suất 10 ăn 4 cũng được.

12. devilneverdie

devilneverdie T.E.T.Я.I.S

em là lính mới nhưng mới vào đây thì nghe mùi thuôc súng dữ quá
    mấy bác đưng cãi cọ nữa ! tại vì đây là thảo luận mà ! đừng cãi nhau vì mấy chuyện nhỏ nhặt đóa nữa ok :p

13. achilles_no1

achilles_no1 Youtube Master Race

kô biết bác mod hâm nào tự nhiên chém nick của tui, ko biết có vấn đề gì thần kinh ko nữa ;))
    tui nói ai thường xuyên post bài mà dự vòng ck toàn quốc ESWC chứ ko nói là từng post bài. ok
    nói như mày thì tao cũng nói được, nếu máy ko giật tung chim thì tao đã vô địch ESWC rồi ;)), mày ko biết câu "khó ta thì khó người" à?
    @badboy: tui tưởng bác "quang minh chính đại" ;)), ai ngờ khi bị chạm tự ái thì ăn nói văn tục tùm lung ;))
    Dân Miền Nam tụi tui (ặc...nói có hơi đại ngôn;)) ) "tiếng tăm" thì ko bằng các bác ở HN, nên cũng chẳng dám nổ văn mạng, nên mấy việc cỏn con đó thì các bác cứ tranh luận cho thật dzữ dội vào :D để chúng em còn biết ai là cao thủ ;))
    --------------------------
    WE 10 này baự nhất là trò sút A-băng vào thằng TM dội vào lưới :D, em vào chủ đề rồi đó MOD ;))

14. SN_handy

SN_handy C O N T R A

những thằng 'cao thủ ẩn dật" theo cái định nghĩa của thằng SNT khác hoàn toàn với "những người hay vào diễn đàn post bài". đừng lập lờ.

quan hệ với dân chơi game của bọn này ko bó hẹp trong cái gamevn này. riêng cái list YM cũng đã cỡ 90 người đá we rồi (những ai kém quá hoặc ít đá quá đã del).

còn chuyện máy móc, máy đá trong SG ngon hơn máy dùng ở HN rất nhiều. ko biết thì đừng nói quàng. máy ngon thì thằng Patriot ko đến nỗi chết sớm đâu.

Mà cũng đừng "miền Nam tụi tui". tư cách quái gì mà đại diện cho miền Nam ;))

15. bibobom

bibobom Guest

hey hey, các bác, chấm dứt cho em nhờ ! kô là em cho các bác ban vài ngày đấy ! lại mắc công các bác tạo nick mới ! :D

16. SN_handy

SN_handy C O N T R A

thì chấm dứt vậy. Ai còn đả động lại ông cứ cho ăn dao là xong chuyện ngay :D

17. bad_boy_titi

Thôi ko nói nữa, đã có ng` nhắc nhở BB rồi :;). Thank "ai đó" đã nhắc nhở BB nhé ::)

18. bad_boy_titi

=> Warn 80%... huhu. Oan quá :((

19. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Nói chung là tao đếch đá được cái máy lao động đường phố vì lối đá của tao bị ảnh hường nhiều.Thế thôi,còn không hiểu thì đập mẹ nó đầu vào tường chết đi!Tôi cãi nốt bài cuối:D

20. devilneverdie

devilneverdie T.E.T.Я.I.S

này cái chữ kí dộc đáo nhỉ ! =))
    đúng gồi đừng cải nhau nửa em có cái này hỏi mấy bác
    hôm bữa đa với thèng bạn bi nó kèm dữ quá thế là em quay lai định bật tường cho thằng đằng sau nhưng nó ko chuyền mà lại đánh gót ra sau rồi quay lưng lại dể lấy bóng với tốc độ rất cao thế là vượt qua thằng bạn em luôn :D !!!!! (lúc đóa thằng dẫn banh là robben ) các bác chỉ giùm em chiu này nhé ! (we10 đóa)