L2 classic JP - server classic offical free duy nhất

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi o0hoangsea0o, 27/5/15.

1. DuiGaChienNcMam

DuiGaChienNcMam Mr & Ms Pac-Man

ta mở đc bình máu bự...

2. igamma

igamma Donkey Kong

cùng câu hỏi, char chính đc bình máu, mother of RNG

3. kissgladio

kissgladio Mr & Ms Pac-Man

Ah mà ta đc QA :2onion2:, mà thấy éo có tác dụng

4. cuahanghungky

cuahanghungky T.E.T.Я.I.S

Bạn cho mình mượn tạm hình ảnh này nhé! Để mình chính thức chửi thẳng chủ clan cái nhé.

5. cuahanghungky

@Chủ clan GVN:
    Nhìn hình thi mới biết được cái ngu và cái miệng hôi sữa của bạn nhé. Hình BOT cả đàn đâu hay chỉ nghe người khác nói???? Mình chỉ chơi con lùn spoil và con SE kế bên TDT. Tất cả char khác đều ngồi bú. Lí do là tại sao phải ngồi cho full party là vì ko cho con spoil nó len lv cao để mà ko spoil được mats bên đó. Có bao giờ mà nguyên 1 party xúm đánh 1 con ko? hay chi co 1 con lun spoil danh?

Còn thằng gachiennuocmam con mắt nào? hình nào là bot đâu ? Show xem? Xin buff mình còn buff cho mà nói là mình bot!!! Thứ ăn cháo đá bác ha may?

sould thích bài này.
  6. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

ờ vâng mình ngu =))
    mình ngu nên cái hồi chạy qua TDT mới nghĩ là vn nên ko cần chụp ảnh nên bây giờ mới có thằng nó ngồi cãi trả
    còn chụp ảnh là người khác chứ ko phải mình ok ?

chấm hết nhé.
    mà nói thẳng ra là thằng nào bot mình cũng đếch thèm quan tâm đâu
    cả đời chả thèm lure bot 1 lần =))

7. SiegKhan

SiegKhan T.E.T.Я.I.S

Server cũng không nhiều người, anh em dĩ hoài vi quý đi @.@

8. o0hoangsea0o

cái thể loại chơi 1 acc cho 8 con bú mà chơi còn sau tôi, có 1 rổ đồ devo, trong khi tôi chơi đến 4x tay chân NG rớt cũng chả nổi 2 hàng
    đm chém gió thì cũng vừa phải đếch thích chửi thì thôi, vi quý gì cho mệt

ông đánh con WL đi lure thì cũng hiểu, đếm xem có bao nhiêu đồ nhặt được từ lv 1 đến 4x

còn nói thẳng trước h thằng nào đánh thì đánh lại chứ bot thì cũng kệ mẹ chúng nó
    tự nhiên có thằng nhột vãi cả đái ra
    đếch hiểu cái thể loại NEET chơi game thì đòi già với ai mà kêu người khác con nít =))

9. cuahanghungky

Lại não ngắn rùi bạn. Thà đừng nói người khác còn e dè để mình chửi thẳng thì không khác gì thằng ngu mà to còi đấy. Nói có người khác chụp ko phải mình nghe nhục ko vậy tại sao phải phán là mình BOT???
    Nói thẳng cho mà biết bên TDT là bãi vàng farm adena muốn nói cho mở mang kiến thức nè:
    1 con monster Delu Lizardman Scout spoil 70% ra varnish 1 ngày farm 10 tiếng là gần 2K varnish (gần 1m mấy 2m). Đó là lí do phải cho những char khác ngồi bú để đè lv con lùn lại. Nếu mà ai có đánh ở đó thì sẽ thấy tất cả char đều ko có mặc đồ và ngồi 1 chổ chỉ có con lùn spoil và con SE heal MP là mình khiển để farm. ở đâu mà cã bầy đánh 1 con ???? Nhìn hình xem bạn ăn nói không ngu hay là miệng còn hôi sữa sao ?
    Nói thì phải có bằng chứng thì mới thiết phục người khác, bạn nói ai chụp hình mình bot thì show lên cho xem. Chứ chủ clan mà nghe người khác nói là tin hả? Ngu thì phải biết cách ngu chứ già đầu hay trẻ con vậy?? Ở đời ghét mình ghét nhất thứ mà phán là những thằng chả làm nên tích sự gì cả. mà phải thể hiện bằng hành động để người khác nể mình hiểu chưa??

Game l2 off thì đến 1 lúc nào đó tất cả lv sẽ ngang nhau hết, muốn lên lv nhanh chỉ cần mua tờ tăng exp có vài chục k lên lv 4x là như chơi. Hơn thua nhau là chỗ item! Và cái server off có adena là có tất cả hiểu chưa. Chủ clan mà não thì ngắn cứ chăm chăm lv rùi pt bọn nhật bị xỉa xói...
    Như bạn làm chủ clan này chỉ thích hợp chơi server lậu chứ chẵng biết cái gì về l2off cả.

Chỉnh sửa cuối: 13/8/15
  10. DuiGaChienNcMam

ê thằng kia. tao mở mồm xin bao h. mày coi lại đi nhé
    đừng có mà bố đời ở đây. nói thẳng đéo có thằng nào trong clan hay trên cái forum này ưa mày đâu
    đời sống ko đc lên đây bố đời chém gió à

11. cuahanghungky

Tao chơi sao làm sao là chuyện của tao. Nhưng thứ mày chỉ là rẻ rách ngu mà to coi. Hình tao bot đâu con chó??? Show lên xem. Thứ mày thì chỉ bú sữa mẹ chứ biết chơi game đéo gì, chắc còn bám vái gia đình.

12. DuiGaChienNcMam

Chơi game sao là việc của tao. Mày nghĩ mày chơi thế là vĩ đại lắm à. Mọi người lịch sự nhường nhịn đéo nói gì mày thì mày đc nc làm tới à. Chửi ông sieg ngu.
    Mày hay lắm sao.
    Mày cầm 100 hay 200m tụi tao cũng có thằng nào quan tâm. Ở đó suốt ngày khoe mẽ. Ngày farm game 10 tiếng là hiểu rồi.
    Tụi tao rãnh chơi game để kỷ niệm cái l2 thôi.
    Post cuối cho mày nhé.
    Còn mọi người cũng thấy bản chất con người nó rồi đấy. Giờ cũng lộ mặt thật ra rồi. Cũng đừng có rãnh mà trả lời nữa. Nhìn ngứa cả mắt.

13. cuahanghungky

Tánh tao ít khi chửi người khác. Ai cũng lớn cả rùi nhưng ghét nhất cái thứ phán người khác. Mà ức chế là đã nói là ko có vẫn khăng khăng là nói mình làm. Ko ăn chửi à đã vậy là nói có hình chụp nữa mới ghê chứ. Tao đây chơi chưa biết xin xỏ 1 ai và cũng chỉ muốn giúp ae chơi game là chính. Cài gì biết thì nói còn ko biết thì hỏi đây là kinh nghiệm cho mày và chủ clan gvn này đấy. Đừng nghe người khác nói mình thấy và chính xác nói oki. Chơi game cũng hình thành nên tính cách 1 con người. Tao ko phải là thần thánh hay là gì. Nhưng tao ghét kiểu ko làm nói mình làm chúa ghét điều đó. Mỗi người 1 cách chơi, còn phạm luật thì có server lo. Ko nên nói thêm nói bớt để mà xỉ nhục người khác. Từ lúc mà post hình là cho chứ chưa ghi là bán hay gi. Thì ko nên nói xấu người ta cho hiểu chưa.
    Vài dòng tao nói ít thì hiểu nhiều. Stop đôi co ở đây nhé.

14. dortita

dortita Donkey Kong

có ai giải thích thêm cho mình về server Classic không??
    "Classic không phải C1: harbinger of wars dù đa số các nhiệm vụ, quái vật và giới hạn đồ đạc chỉ như c1 nhưng toàn bộ hệ thống, AI, passive, skill, UI, ... đều là của Infinity oddysey"
    không hiểu dòng này lắm @@...

15. igamma

igamma Donkey Kong

nói thế này cho dễ hiểu nhé, classic nó là bản oddysey đc fix lại cho giống C1 trừ 1 số thứ đã nêu

16. hbear

hbear Đêm lạnh, thương nhớ con k* anh, đýt khóc thầm

nó như kiểu ghép những cái gì hay của Oddysey để mang về C1. Classic nó tăng độ khó hơn C1 để người mới có thể đuổi kịp người cũ

17. hbear

hbear Đêm lạnh, thương nhớ con k* anh, đýt khóc thầm

Kido ơi là Kido, ông BOT bị bọn JP chụp hình, rồi nó rêu rao trên board kìa. Còn vấn đề spoil 10h mà được 1k varnish thì đến Tôi cũng phải đặt dấu ? Tôi spoil Patisan 1 ngày mà không nổi 500 bone đây này. Mà Tôi Online như thế nào chắc ông cũng biết.

18. DuiGaChienNcMam

ta nói rồi. đừng có chat với nó nữa.

19. dortita

dortita Donkey Kong

ok cảm ơn, nhưng cái chính là đọc tới chỗ skill á.. skill vẫn giữ như C1 trc kia thôi đúng không ? nhưng thông số là của Oddysey ?

20. o0hoangsea0o

không
    có 1 số skill vẫn của oddysey và được phân bố đều khác nhau giữa các race để cho thú vị hơn
    vd
    chỉ TK có tribunal, trong khi oddysey cả paladin cũng có
    tương tự với nhiều skill khác