L2 classic JP - server classic offical free duy nhất

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi o0hoangsea0o, 27/5/15.

1. TenshiMusashi

TenshiMusashi Mr & Ms Pac-Man

Sao ae bất hòa thế này .... haizzz, thôi ae 1 ng nhịn 1 tí đi

2. BlueEX

BlueEX Mr & Ms Pac-Man

Vn mà ko có chú Tenshi thì loạn hết cả lên :D

3. xahoiden111

xahoiden111 Youtube Master Race

Cho mình xin acc KiDo đi, không cần đồ gì, cứ để nó "tồn tại" tội gì bắt nó "chết"

4. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

vào đánh thử xem trụ được không đã
    số người chưa up nổi 20 đã chạy chắc cũng hơn 2 chục rồi =))

5. pievn

pievn Youtube Master Race

38 len 39 ko noi sap nghi~ ~_~ ma` ... chua nghi~

6. Truongphi_123

Truongphi_123 Youtube Master Race

chúng nó đang làm cái gì thế?

7. bevienlovely

bevienlovely C O N T R A

Tu luc no band con orc ko ro li do la out luon ! Band ngay ngày tuong niem 70 nam ngay my nem boom nguyen tu xuong 2 thanh pho japan ! No ko gui mail gi het ! Band thang luon ! Chán out luon :(

8. BlueEX

BlueEX Mr & Ms Pac-Man

Tập thể dục buổi sáng y' mà:6onion43:

9. TenshiMusashi

Hehehe, nhớ ass bác blue lắm ! nhớ ae lắm. !
    Hôm nay mượn đc cái lap ghé qua 4room ae vn 8 chơi,... mà đọc hơn chục trang ae pvp nhau rầm rầm... hjx, thấy bùn bùn sao á !

10. Truongphi_123

Truongphi_123 Youtube Master Race

Thế đ nào lại để chúng nó bot như đi hội thế nhỉ?

11. dôicphu

dôicphu Mr & Ms Pac-Man

nghe đồn thổi là sài cái j j nên bị Ban mà? Vẫn còn acc kia vào chơi cho vui :cuteonion13:

12. dôicphu

dôicphu Mr & Ms Pac-Man

Ráng lên, mình mất đúng 5h để làm Q weapon 10 của lùn đó (cầm song đấm best NG); quyết ks BOT đến cùng và đã thành công :8onion38:

13. bevienlovely

bevienlovely C O N T R A

Tui co dùng gì dau toan farm tay ! Da bi chan ip rang mò kai fake ip de choi ma no cung band ! Ma ko co gui mail gi bao li do band moi dau lòng !

14. changchancuu

changchancuu Mr & Ms Pac-Man

Cho tui xin 2 chữ bình yên đi....các bác cãi nhau làm mất hòa khí anh em quá...dù sao mình đang chơi trên SV nước ngoài...giống như sống nơi đất khách quê người...gặp đồng hương phải yêu quý và giúp đỡ lẫn nhau...chứ không nên bài xích, chỉ trích nhau như kiểu ghen ăn tức ở. Chơi game là để giải trí, anh em mà dc cái gì thì mình chúc mừng, còn mình chưa có thì từ từ có...cuối cùng thì cũng gặp nhau ở lv 75 mà.
    Theo tôi nói 1 câu công bằng thì đây chỉ là hiểu lầm. Có thể bác hungky ko BOT, nhưng kéo một lô một loc đi như vậy làm người ta hiểu lầm ( nếu chỉ nhìn thoáng qua) .
    Chuyện này cũng không phải là ko có cách giải quyết...chỉ cần time thôi. Mọi người cứ để ý nếu người nào dc bác hungky cho Items mà cùng bị BAN đồng loạt thì đó đích thực là đồ BOT, còn nếu vẫn bình an vô sự thì bác hungky trong sạch.
    Riêng tôi, vẫn thấy mến bác hungky dù trong game chưa tiếp xúc lần nào...nhưng thấy sự nhiệt tình của bác giải đáp các thắc mắc cho member và giúp đỡ newbie... tôi rất thích.
    Cuối cùng thì mọi người trong clan nên đoàn kết với nhau, cùng giúp đỡ nhau phát triển để làm clan lớn mạnh...nếu cứ làm vậy mọi người sẽ nản mà nghỉ chơi hết...lúc đó dù ta lv TOP SV thì cũng trơ trọi 1 mình nơi đất khách. Còn đâu những buổi Raid Boss bị dí chạy tè le, raid đã đời hem drop gì hết mà còn bị down lv...nhưng anh em vẫn vui vẻ đùa giỡn. Tình yêu l2 chính xác là ở đây!!!

15. greywolf1902

greywolf1902 T.E.T.Я.I.S

Chơi sv này để ôn lại kỷ niệm C1 là chính chứ hơn thua cãi nhau làm gì cho mệt, thấy l2 hồi c1 đến c4 là hay nhất chứ từ sau interlude là nuốt ko đc :D

pievn thích bài này.
  16. gacon_lonton:)

gacon_lonton:) Mr & Ms Pac-Man

thích bác cuahanghungky, dù chưa pm lần nào nhưng thấy rất nhiệt tình giúp đỡ ae trên 4rum (trong game thì không biết =)) - sẽ rất cám ơn nếu bác tặng mình 1 set bri...(set D cuối shop đó) =))=))=)) <đùa nhé>). Còn chơi sao là quyền của mọi người, miễn đừng gây ảnh hưởng xấu đến các player khác là đc rồi, bot rồi giúp người chơi khác thì cũng tốt, không bot mà giúp đc ng khác còn tốt hơn... Nick game của bác hungky là gì thế, lúc nào vào mình xin ít kinh nnghịêm spoil với?

17. TenshiMusashi

Bác nói đúng đó. Ten tiếp xúc với hungky nhiều lần, cũng hiểu và thích cách làm việc của bác trên 4room cũng như trong game, ... chỉ là hiểu lầm thôi. Ten sống trên đất khách quê người, cầm cự qua ngày... thấm lắm sự cô đơn, nhớ gia đình, nhớ người yêu, nhớ ae L2 ... mong ae sống chan hòa với nhau, đừng nên bài xích này nọ. Thân mến !

18. gacon_lonton:)

gacon_lonton:) Mr & Ms Pac-Man

nghe nói gái Hàn body ngon lắm mà... :)

19. pievn

cùng ý kiến

greywolf1902 thích bài này.
  20. pievn

gái hàn nó ngon nhưng nó lại thích cu nhỏ của trai hàn cơ