L2 classic JP - server classic offical free duy nhất

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi o0hoangsea0o, 27/5/15.

1. xahoiden111

xahoiden111 Youtube Master Race

Mình cũng đồng tình với bạn này, dù mình không chơi l2 nữa và dĩ nhiên chưa từng nhờ giúp đỡ hay tiếp xúc gì cả nhưng thấy bác hungky rất nhiệt tình giúp đỡ người mới bằng cái tâm của mình, cái nào dài dòng có cả hình ảnh chi tiết để người mới dễ hiểu nữa...
    Còn vấn đề BOT thì có hay không phải có "bằng chứng" thì hãy nói.
    Và để trả lời vấn đề đó Hungky cũng giải trình bằng 1 lô 1 lóc những dẫn chứng, cách thức tại sao có được 1 đống quần áo "Best B" đó rất mạch lạc và logic.
    Chúc ae sức khỏe.

2. igamma

igamma Donkey Kong

ten cũng thích nữa :7cool_feel_good:

3. pievn

pievn Youtube Master Race

À

4. ngocan

ngocan Youtube Master Race

hình như bot bị ban hàng loạt thi phải ^^

5. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

devo best B hả ? :@)

6. sould

sould Youtube Master Race

Nói thật chứ chuyện Bot hay không thì cũng kệ ng ta, L2 như thế giới ngoài đời vậy, có giàu nghèo, có đố kỵ ganh ghét, có bài xích...
    Tốt nhất ae nên dẹp chuyện này qua 1 bên đi, ai có bằng chứng cụ thể thì lên tiếng, k có thì thẩm du vậy !
    Bác hungky gì đó bị đổ lên đầu là Bot hay k thì riêng tôi k cần quan tâm, chỉ cần biết trên 4room bác này rất nhiệt tình vs ae là ok rồi.

gacon_lonton:) thích bài này.
  7. TenshiMusashi

TenshiMusashi Mr & Ms Pac-Man

??? là sao bác ? Bác đề cập tới em ah ^^!

8. TenshiMusashi

Ngon éo gì đâu bác ơi, k như thấy Kpop đâu bác ... tụi nó chưa đụng dao kéo thì nhìn cũng nuốt k trôi rồi !

9. TenshiMusashi

Thi xong chưa th tró, onl ngay và luôn ! đợi chế như đợi gấu thay đồ ý, lâu thía pà

10. TenshiMusashi

Like bác ^^!~^o^~~^o^~~^o^~

11. changchancuu

changchancuu Mr & Ms Pac-Man

Ôn lại kỷ niệm xíu, mọi người coi có mình ở trong này không nhaa...Còn tui là con Prophet noob HoangHauLineAge mặc đồ Mithril ở trong clip...có ông nào trong clip thì báo danh nhé...hihi
    Chúc anh em vui vẻ!!!
    Công Thành Dion ngày 30/04 năm không nhớ

Công Thành Giran ngày 07/05 năm không nhớ

Chỉnh sửa cuối: 14/8/15
  12. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

thì chả kệ chứ làm gì =))
    muốn chơi nhau thì đã chụp ảnh report luôn chứ cần gì phải nói, mà cũng tại ngu ko chụp nên mới có thằng chửi giả

giờ đếch bao h lo chuyện đời nữa
    lên comment vì sợ có người ăn ban xong lại mang tiếng ác =))

13. greywolf1902

greywolf1902 T.E.T.Я.I.S

Thấy có clan FD thì chắc hồi mới mở server năm 2004, siege toàn đồ C có ông còn xài đồ D nữa =))

14. changchancuu

Tui nói rồi, tui hem thích mặc kaiman...nên mặc mithril cho đẹp... sau đó tui lên divine rồi BW luôn. Kaiman chỉ có LE mặc đẹp....human mặc như bà già

15. Ring Mao

Ring Mao T.E.T.Я.I.S

Có bác nào còn dư weapon no grade ko ?

16. dortita

dortita Donkey Kong

ai tài trợ e cái vk no grade với :((

17. cuahanghungky

cuahanghungky T.E.T.Я.I.S

@All: cám ơn ae đã công nhận những công sức mình hỗ trợ lâu nay. Thiệt tình là mình cũng ko muốn đẩy vấn đề đi quá xa như vậy . Nhưng tánh mình là chú trọng tiếng hơn là vật chất trong game, mình chơi cái l2 off rất lâu rùi.
    Nên bạn bot hay ko chỉ cần nhìn party bạn khiển cho dù là 1 char hay 1 party cách khiển nó sẽ khác hoàn toàn. Nên chuyện mình bị nói là bot thì cũng dể hiểu ko riêng gì player vn mà còn cả gm và player jp.
    Nói ra ae có thể ko tin 1 ngày mình farm ở cái dion mình ăn captcha ko dưới 2 lần và có khi cả player mặc full set b xuống pk pm các kiểu mình vẩn pm trả lời. Có ai mà kill xong hỏi tại sao lại để char ngồi full party mà ko đánh ở đây kì vậy. Mình vẫn trả lời là char ko có đồ nên chỉ ngồi bu thui ko đánh được. Mình chơi theo cách riêng của mình nên hy vọng ae có gì thắc mắc hay là muốn hỏi mình đang làm gì thì cứ hỏi thẳng mình chia sẽ kinh nghiệm mình biết hết. Vì các bạn sẽ chơi mới có được thành quả nên cái chuyện đó là ko gì mà đáng ngại mà phải dấu cả.
    Đôi điều mình chỉ nói như thế. Để ko ảnh hưởng chung là nói player vn bot, mình sẽ ko bao giờ farm ở dion nữa và tuyệt nhiên ko ngồi full char bú lun, và sẽ hạn chế ko post ảnh gây hiểu lầm như trên. Đồng thời những gì mình nói sẽ ko rút lại về vấn đề char KiDo out clan và delete nó để ko ảnh hưởng đến clan GVN nữa.

Còn việc ae nào được mình hỗ trợ item banned bạn post bài đây nếu bị cần gì mình đáp ứng hết.... :2onion18::2onion18::2onion18:

18. hbear

hbear Đêm lạnh, thương nhớ con k* anh, đýt khóc thầm

tại Mi log quá nhiều acc nên chúng nó cứ gọi là BOT suốt, mang tiếng cả clan, trong đó có cả Ta. ( Ta là con người ngoan - hiền - dễ bảo ) làm chúng nó cứ thấy GVN là tưởng BOT => chúng nó lure Ta 10 lần thì Ta mới chết có 1, còn đâu Ta stun lại =))=))=))=)) công nhận là tai tiếng cũng vui phết

19. dôicphu

dôicphu Mr & Ms Pac-Man

Nghỉ. K pải đau đầu về vấn đề j nữa cả :)
    Tình cảm dành cho l2 vẫn còn, nhưng kiểu chơi ai lo thân người đấy với mình quá đủ rùi :D log vào farm solo xong out, k còn là l2 như mình đã từng chơi nữa...

20. changchancuu

Có pt của xHelios đó Fin....vào bú len 35..sau đó vào cruma train...bảo đảm chưa tới 2 tuần lện 40