L2CLASSIC.CLUB : SEVER OPEN NGÀY 20/10/2015 HIỆN CÓ EVENT HỔ TRỢ ITEMS CHO NEWBIE jOINS FAST !

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi bevienlovely, 16/10/15.

1. ryan.lucasi

ryan.lucasi Mr & Ms Pac-Man

Mày lấy mấy thông tin nhảm đấy ở đâu ra vậy Ashi? Tao kể cho mày nghe à hay mày nghe người khác kể rồi lại tam sao thất bản, thêm mắm thêm muối vào vậy? Biết thì tậm tặc, còn ko biết thì ngậm dương cụ vào :))

2. VincentLong

VincentLong Youtube Master Race

đánh nhau là phải bít quan sát tình hình hiểu thời thế , bít yếu mà còn đưa đầu ra cho chết thì bị gọi là ngu đấy ( còn bạn bsoe,return đéo kịp thì ráng mà chịu ) , mình chỉ thấy đánh ko lại mà chửi là tự nói mình ngu , mình ko có trình [-X thiếu người chết thọt thì thôi là chuyện bình thường ở huyện <:-P còn cải chày cải cối chỉ lòi ra thêm cái ngu của mình thoai =)) Bình Tĩnh Tự Tin Đừng Cay Cú. Âm Thầm Chịu Đựng Trả Thù Sau , vâng chơi game mà mất bình tĩnh thì là đã thua cmnr bạn à 8-} dù có chết mình cũng phải bình tĩnh để tính nước khác ?@_@? chứ ko phải la lên chat chửi này nọ các kiểu , thể loại đó rẻ tiền lắm bạn %-( nói chứ mấy người đi main support thì lấy j giết người lấy cái mồm giết người à b-( phải về làng sau đó kêu người lên hành lại bạn :)] còn người ta đứng sau phụ bơm máu buff bùa các kiểu :-)/\:-) còn ko có người thì ta trả thù sau có cái éo j mà phải xoắn , đánh nhau bằng cái đầu chứ éo phải bằng mồm bạn j ấy ơi :-@ mình đọc mà mắc cười vãi 8-}8-}8-} .
    Thoai nói nhiều mệt vồn :!! vào chuẩn bị cho siege :(game)

3. EllyTruong

EllyTruong Mr & Ms Pac-Man GameOver

Newbie , ai chỉ pé chơi hem keke

4. newlife1989

newlife1989 Youtube Master Race

Lắm lời vc :-@, trong khi đến cả khả năng đọc hỉu còn ko có, não thiếu nếp à? tấm hình và nội dung t post liên quan gì thắng thua vậy??? setup 9vs9 đi thím. mà char chính của thím là gì vậy :D

P/s: bsoe thì nói mẹ bsoe đi còn đánh đầy đủ thì đánh cho đúng. Blessed Scroll of Escape: Clan Hall nhá.

Chỉnh sửa cuối: 21/11/16
  5. amami11

amami11 Youtube Master Race

thể loại chơi theo kiểu chó bầy số đông thì ở vn ai mà chả làm đuoc, kéo đi pvp hay siege đều đông gấp 2,3 lần người ta mà tự hào được thì biết ai tiểu nhân rồi. Vâng 150+ vs 50+ :)) . Vâng ở đâu cũng là bạn , kết nạp vào hết rồi vào kêu nó gáy phụ. Còn kiểu k bsoe k kịp là lúc bạn đi mấy người vậy sủa lên dùm mình nghe cái ;)). Loại này lúc 1 mình chắc chi có than trời tại sao con ở nhà trốn chui trốn nhủi miết mà bất lực chả làm được gì . Ăn đặc sản của thằng Q sản xuất ra chắc ngon lắm mà chúng mài bợ đỡ và ăn theo nó ghê thế ;))
    P/s: chắc mình phải mời thêm vài chục đứa bạn rồi rủ nò hùa vào chửi phụ giống mấy bạn ở đây thì mới gọi là có tiếng nói. Vâng , nhưng mình éo phải loại tiểu nhân nên mình sẽ k làm thế hehe , sống mà phải dựa vào số đông để tăng uy thế thì chắc k phải rẻ tiền lắm nhỉ ;)). Mà cái số đông đó lúc bị tụi ít hơn giết chắc nhục kinh ghệ lắm, thế mà vẫn sống được và xạo sự thì chỉ có bạn CloudyQ và đám bạn "hùa" của bạn ý làm được thôi. Mình thì chịu rồi. Thân! ;))

6. QuaiVatToTBung

QuaiVatToTBung Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

char là char của Cp, xoắn quẩy cái vụ char thế, nó sắp 74 rồi đấy

7. QuaiVatToTBung

mà kệ mẹ đi, 5ph sau bức ảnh nay` dc chụp, bầy zerg đã bị càn chết

8. necro13

necro13 Donkey Kong

9. mancherterfc

mancherterfc Donkey Kong

ủa má ơi đông vl dạ :V

10. ryan.lucasi

Coi lại xem bên đó đc mấy cái thành vậy Fat :)

11. ryan.lucasi

150+ vs 50+ ? Não thiếu nếp nhăn đến mức còn đéo biết đếm cơ à :))

12. QuaiVatToTBung

đông gấp đôi thì chiếm cái gì =))

13. amami11

vậy 110+ hay 100+ chắc bạn vẫn còn cãi nữa k nhỉ , hay định nói chỉ có 50+ như bên này, sống bầy quen rồi nên thế hả :D. p/s: nhiêu đó chắc cũng chưa đông lắm, mai mốt kết nạp them cho chắc :)) K hiểu lúc bọn ally bỏ đỉ hết , chac cp ban CLoudyQ sẽ ngậm mom` vào ăn hành ma k the xạo them dc gi nua , tạm thời cứ lấy thịt đè người cho an toàn va` có thể đi xạo duoc >> chi co the la "bầy đàn rẻ tiền CloudyQ "

14. newlife1989

Bố cạn lời với m rồi cún con ạ :), đọc buồn cười éo tả đc. :D.
    P/s: Chính xác là CC hwa 143 mạng nhá còn vs nhiu thì bố ko care :). 50+ của m chắc trên 50 và dưới 1000 nhỉ :-(||>

15. amami11

Vâng e chỉ là cún con bé nhỏ thôi còn mấy a là chó bầy( đi là phải kéo bầy;))) và đi đâu cũng mời thêm rất nhiều bạn nên e đâu có làm gì được mấy a cả,cắn người cũng phải hùa vào chứ bằng người sao dám vào cắn( toàn bị giết ngược post lên lại mang nhục) rồi xạo , bùn ghê :D. Để lần sau siege screen cái CC của lm lên cho xem rồi đếm dùm có phải tầm 58 mạng k :))

16. newlife1989

Tự nhận nhá tao ko ép à ;;). mà nói nghe lật lại trang trước xem tao post cái gì ráng xếp não mà suy ngẫm cái đi còn ko hỉu thì hỏi đồng bọn cái nhé. quẹo đâu lạc vcl roài.
    P/s: Hình như mới ăn cú 4% xong nằm đáy ra đây xã stress à =))

17. ryan.lucasi

Bên ông 100+ bên tôi 140+ ( 1 PT level 40, 1 PT level 50, 1 PT level 60 ) Ở đây ko cần thiết phải khoa trương hay làm màu gì cả vì toàn người chơi lâu ở server này rồi
    Tôi ko có cãi nhau với ông cái chuyện siege hay vấn đề gì trong game. Mạnh đc yếu thua, thắng là thắng, thua là thua. Ko bàn cãi gì cả
    Vấn đề của tôi là với thằng Ashi :) Nếu ko ăn đc thì đừng có sủa bậy linh tinh. Từ xưa tới nay pvp với team ông có lúc thắng lúc thua. Tôi cũng chả bao giờ nói linh tinh gì
    2 bên tôn trọng nhau, chơi vui vẻ. Có kèo để pvp, lên forum chém gió cho vui. Chứ ko phải lôi mấy cái chuyện tạp nham, ra chửi bới nhau :)
    Ông cùng quan điểm với tôi thì bảo thằng kia nó stop. Ko xả rác ra forum, bên tôi cũng tự biết đường ngưng

18. ryan.lucasi

Hình CC của bên VR ở trên forum vẫn còn đấy. 108 mạng nhé Ashi. Nói có sách mách có chứng, đừng ngậm đặc sản phun cây, ăn ko nói có. Tao tới đây là hết với mày. Còn vấn đề gì thì vào game giải quyết :)

19. QuaiVatToTBung

vấn đề ashi tôi ko biết, nên ko thể bảo ai stop, tôi chỉ biết ông và đồng bọn lôi cái vụ ashi chơi char mượn blahhh blahh là xàm hồ bách thảo, vậy thôi, còn vụ siege thì có mắt cũng thấy bên ông đông gấp đôi 2 phe còn lại, dù lv thấp nhưng meat shield cũng đủ câu hết giờ siege, và LOL, bên tôi vẫn giữ dc giran, thế nào là thua =))

20. ryan.lucasi

Nhiều khi mắt có nhưng mà chỉ để trang trí cho có thôi ;) Cứ nhìn vào CC mà nói chuyện thôi ông à :) Thế 2 có lớn hơn 1 ko hả Béo ?