[L2OFF] L2 iTea - Interlude x3 - 23/01/2017

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi pikachu1744, 16/1/17.

1. .:Hany:.

.:Hany:. Mr & Ms Pac-Man

vãi cả đào mộ :))

2. KATARIN-WINWIN

KATARIN-WINWIN T.E.T.Я.I.S

=)), hồi xưa chính mình là người nói về cái vụ tester, và mình cũng từng ý kiến là tester nên được tuyển chọn kỹ lưỡng, và sau ấy thì mình bị team các bạn tester ném đá rằng thì là ko test,ko giúp gì thì đừng ý kiến, ngay bạn pikachu cũng nói đại ý là các bạn tester đang bỏ công sức ra, đừng có ý kiến...=))

3. heomoivtvn

heomoivtvn Mr & Ms Pac-Man

vậy ra từ giờ sẽ có 1 nguyên tắc , mấy thằng tét tơ là mấy thằng phá hôi nhất , thâm như khoái lạc song châu chó mực. tôi từng là thằng anti cái itea này nhất, và hiện giờ vẫn vậy :(fight). RED

4. itemtrade

itemtrade T.E.T.Я.I.S

Tự dưng có động lực hơn. Cần mua item B cho con tank ghẻ bằng vnd. Bác nào thanh lý cho m giá nhé

5. ktvduc

ktvduc Youtube Master Race

Mình chơi nhiều game của tụi nước ngoài tụi nó có 1 ý tưởng anti hack,cheat,bot cực hay và đọc. Nó viết 1 đoạn mã rất là đọc(giống như vius biến hình vậy) mỗi khi gamer mở 1 phần mền can thiệp game mà nó hiểu được là tự nhiên đoạn mã này phát huy tác dụng. Bình thường thì nó nằm im và không can thiệp j đến pc của người chơi và nó sẽ biến mất khi bạn uninstall game, nhưng nó mà hoạt đông là sau 1 thời gian pc bạn đi luôn :D
    Thiếp nghĩ đối với mấy thằng chơi game kiểu mất lịch sự như sài bot có lẽ phương phát này rất phù hợp. @@

6. Ring Mao

Ring Mao T.E.T.Я.I.S

Vậy mấy đứa bot mà ko cần mở game thì sao bạn :)

7. herolion85

herolion85 Donkey Kong

Mua làm gì bằng VND em. Để đó đi. Từ từ thui. Ko bỏ VND ra mua item lãng phí.

8. TrumC9

TrumC9 Mr & Ms Pac-Man

e đã lv76 và ch bi làm Q 3rd con Gla, ae nào cho e xin cái link, bản inte, càng chi tiết càng tốt. thx nha

9. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Điều kiện : lv 76
    Bắt đầu : nhận Q tại Aden
    1.Gặp NPC Grand Master Sedrick
    2.Sau đó nói chuyện với Ulrich ở Goddard Castle Towm trong Warriors guide. Ông ta sẽ cho bạn cuốn sách -- The Last Days Of Swordsman Iron
    3.Bây giờ đi đến Đại Đấu Trường ở Aden và nói chuyện với Arena Director . Ông ta yêu cầu bạn đưa cho ông ta bữa ăn tối cuối cùng (các bữa ăn sang trọng mà Duelists ăn một lần trước khi trận đánh)
    4.Nói chuyện với Donath tại suối nước nóng. Donath yêu cầu phải có ice crystals và các loại đầu thịt để làm món ăn.
    5.Đi gặp đầu bếp Jeremy nhận Q mĩ vị phần 1 để lấy ice crystals
    6. Quay lại gặp Donath, sau đó quay trở lại gạp Arena Director tại Đại Đấu Trường bạn sẽ nhận được Resonance Amulet - 1
    7.Đi đến Thung Lũng Phép phía nam Tháp Láo Xược và giao tiếp với bia đá số 1.
    8.Bia đá số 2 ở Thung Lũng Những Vi Thánh Nó được bao quanh bởi Guardian angels.Giết tất cả Guardian angels và bạn sẽ nhận được Resonance Amulet - 2. Giao tiếp với bia đá số 2.
    9.Nói chuyện với bia đá, Ancient Sword Master Iron sẽ xuất hiện, giết nó và bạn nhận được Resonance Amulet – 3. Giao tiếp với bia đá số 3.
    10.Grand Magister Valdis trong thư viện của Rune Castle Town có Resonance Amulet – 4 . Ông ta kêu bạn đi kiếm lòng tin của 1 trong 2 bộ lạc Orc hoặc Varka ( phải thực hiện xong Q liên minh bộ lạc lv2 ( của Orc hoặc Varka ) sau đó làm Q Sức mạnh ma thuật của nước ( hoặc lửa tùy bộ lạc chọn liên minh ).
    Khi bạn có Divine Stone of Wisdom, về gặp Grand Magister Valdis giao NV, ông ta đưa bạn Resonance Amulet - 4. Đến vị trí bia đá thứ 4, giao tiếp với bia đá số 4.
    11.Nói chuyện với Felix ở Goddard Castle Town. Ông ta yêu cầu bạn đi giết Archon of Halisha.
    Bạn cần phải giết 700 mobs để Archon of Halisha xuất hiện.
    Danh sách quái vật cần diệt:
    Grave Scarab Grave Scarab
    Scavenger Scarab Scavenger Scarab
    Grave Ant Grave Ant
    Scavenger Ant Scavenger Ant
    Shrine Knight Shrine Knight
    Shrine Guard Shrine Guard
    Khi bạn giết chết Archon of Halisha bạn nhận được Resonance Amulet – 5
    12.Bia đá số 5 tại vị trí trên cùng phía bên trái vách đá Argos. Giao tiếp với bia đá số 5 và nó sẽ cho bạn biết vị trí bia đá số 6.
    13.Đi gặp bia đá số 6, nói chuyện với bia đá, Fallen Angel Metellussẽ xuất hiện, giết Fallen Angel Metellus
    Bạn sẽ nhận được Resonance Amulet – 6, giao tiếp với bia đá.
    14.Trở về gặp Grand Master Sedrick tại lâu đài Aden.
    Xin chúc mừng! Bạn đã trở thành Duelist!
    Bạn cũng nhận được phần thưởng là 5 000 000 adena, 2299404 exp và sách up skill.

TrumC9 thích bài này.
  10. TheBeater

TheBeater Mario & Luigi

Nếu bạn khá tiếng Anh thì đây là trang rất ngon để làm questL
    http://l2.eogamer.com/wiki/Saga_of_the_Duelist

TrumC9 thích bài này.
  11. TrumC9

TrumC9 Mr & Ms Pac-Man

.....co vẽ kho nhỉ :D

12. TrumC9

TrumC9 Mr & Ms Pac-Man

thx 2 bác

13. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Không khó chút nào, chỉ cần 1 chút chăm chỉ và kiên nhẫn, với 1 con dance và 1 con SE bên cạnh là làm Q nhẹ nhàng nhé.

14. ktvduc

ktvduc Youtube Master Race

tat ca no lap trinh da co su tinh toan ca roi len ban khoi lo ve viec nay. Ma noi cho vui the thoi chu trinh do vietnam minh se ko bao gio duoc nhu vay dau

15. L2 Trong Tôi

L2 Trong Tôi Mr & Ms Pac-Man

trc nhớ có 1 sv nào đó, nó random có khi 5-10-30-60p là có 1 dòng capcha hiện lên, bạn phải gõ đúng dòng capcha nó sẽ cho bạn qua, gõ ko đúng bạn sẽ bị lên đảo, l2 itea nên áp dụng thử phương pháp này xem sao nhé. mình nói đc thôi còn làm thì ko biết

16. hbear

hbear Đêm lạnh, thương nhớ con k* anh, đýt khóc thầm

cái này cổ rồi. Captcha giờ BOT nó còn điền nhanh và chuẩn hơn cả người chơi. Chưa kể, đang CDL hay lure, captcha hiện lên là đi cả pt =))

L2 Trong Tôi thích bài này.
  17. ravenhn

ravenhn T.E.T.Я.I.S

cái này ở sv lineage2media nó có xài nè, mà cái đó bản GoD nên ko chết kiểu CDL được =]]]

18. itemtrade

itemtrade T.E.T.Я.I.S

Giờ thời đại nào rồi, bot every where :( chủ yếu là cái ý thức của player thôi

19. TheBeater

TheBeater Mario & Luigi

Cho cái thông báo là sau 3 phút sẽ có capcha để chuẩn bị.
    Auto điền thì kinh quá 8-}

20. Lu Xun Adv

Lu Xun Adv Mario & Luigi

sv có áp dụng luật subclass không nhỉ VD như Sorc không được sub thành SPS và SH ý