L2PrideVN - Custom PvP Server cho gamer VN

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi ADL2PrideVN, 20/2/15.

1. Silv3rSton3

Silv3rSton3 Mario & Luigi

Bác mua đồ linh tinh không, qua bên Pridevn xem topic của mình, để lại giá siêu rẻ luôn so với thị trường ^^

2. Ninja11

Ninja11 Mario & Luigi GameOver

có 2 thằng bạn vô chơi, mà bọn tui lười farm lắm, xúc luôn acc full Dread cho re, nhanh, gọn, lẹ :D

3. ravenhn

ravenhn T.E.T.Я.I.S

6m pm GM nhé, có luôn lv95 + skill donate, item thì thương lượng :))

4. Ninja11

Ninja11 Mario & Luigi GameOver

vãi... 6m là max rồi, còn k bán sao

5. vitchettroi

vitchettroi Youtube Master Race

6. Halisha

Halisha Youtube Master Race

Không thấy GM MrVinh lên chữa cháy cho team BQT nữa nhỉ... chắc hết thuốc cứu chữa rồi, giờ chỉ còn có nước cho donate luôn dread armors.

7. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Nói chung clan BTF chơi để ủng hộ sever VN, mình đã hết lòng gây kèo, tạo sóng gió, ko ally với bất kỳ clan nào, khiêu chiến chửi bới các thể loại để gây kèo tạo nhiệt chấp nhận mang tiếng bẩn bựa + hãm lìn :)) , nhưng có vẻ các bạn Staff chưa biết cách điều hành, lần này các bạn bảo open map farm NL dread legacy, uh mình cũng ủng hộ nhưng nếu mà lại bug tiếp hoặc đấy chỉ là cái cớ để các bạn donato lên legacy dread 1 cách ko công bằng thì mình cũng té. Các bạn open cái gì là bug cái đấy, hay các bạn ko có người để test hoặc những người test lại chả biết đếch gì về l2pride.
    Clan BTF vẫn chấp nhận bám trụ lại để góp nhiệt cho sever, mong các bạn anti chơi bời sòng phẳng, thắng thua trong game cũng chỉ là phù phiếm, rồi cũng đến ngày tàn cả thôi, nhưng một sever hay vkl như l2pride mà để nó tàn sớm thì quả là phí với những người cầm source, nếu phải người biết làm sever, nó phải sống trên 3 năm chưa có người full item. Thôi ngủ mai lại ôm cetus lên đồ phang nhau cả các bạn donato đây :)

L2 Trong Tôi thích bài này.
  8. L2 Trong Tôi

L2 Trong Tôi Mr & Ms Pac-Man

nhiều khi bảo anh ấy sủa, chém nhưng nhìn lại nếu ko có anh ấy thì ko có war, ko có war thì quit, quit rồi sv sập, mong cho anh này lên làm GM war :D. ủng hộ 2 tay 2 chân và 1 giò giữa

9. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

Tuyệt đối ko cho Donate item Dread, lega Dread ====> clan BTF bám trụ đến khi nào server die.
    Thực ra chỉ cần thêm vùng chaotic zone, ko cần update item mới j, chỉ cần nâng cao cách quản lý serrver của GM thôi, cũng ok r.

Chỉnh sửa cuối: 19/6/15
  10. Frintezza

Frintezza Mr & Ms Pac-Man

Bà con ai biết cách làm cho skill Hydro Blast của SpS có hiệu ứng lại hok , mình search google mà ko ra , mình thấy cai clip trên youtube năm 2009 SpS bên Pride vẫn có hiệu ứng , chơi mage nó đẹp mà mất hiệu ứng nhìn cụt hứng ghê .'@^@|||Đã thử đem mấy file skilleffect , lineageffects , skillgrp của L2toxic wa mà nó vẫn ko thấy . Ai biết làm ơn chỉ dùm , hậu tạ 1 thúng dầu trường an .

11. ghosthunter

ghosthunter Youtube Master Race

Muốn có Effect thì bạn nên download lại toàn bộ Client của nó đi, chứ server custom skill này nọ bạn đi lấy effect của server khác thì lấy gì mà có. Ngoài ra Ingame bạn set cấu hình ra sao? Nếu để Low thì làm gì có effect :D

12. Frintezza

Frintezza Mr & Ms Pac-Man

Máy mình chơi max setting luôn với lại mình thấy L2toxic cái skill Hydro blast vẫn có hiệu ứng nước búng lên nên mới lấy cao nhân nào giúp đê " ChíPheo MrVinh " , mà giờ sợ dơwnload client gốc của Gracia Final cũng phải chép patch của Pride vào lại mất :(

Chỉnh sửa cuối: 19/6/15
  13. MYXU

MYXU C O N T R A

dạo này đang bận quá nên cũng ít online dc,có time rảnh là online game hỗ trợ nên cũng ít lên đây!!

14. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

Thang halisha no bi dien do gm. No k co choi server nay ma no muon server die. Dm online 200 dang ngon tu nhien no mun die. Dm thang halisha. Co choi thi cho cai nick tao dap may eo len dc pvp lun. May tin k※♣

15. Halisha

=)) không tin là bạn có thể rape mình đến mức đó. Cơ mà loại loạn ngôn như bạn thì không có cửa.

16. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

giao hoan đất trời con mẹ mày, nói thắng ra mày đang ghẹn tỵ, chỉ muốn server die thôi, cút mẹ về cái H5 brazin của mày mà tự sướng đi.
    CHO XIN CÁI NICK GAME, LẬP TỨC MÀY TÍM THẰNG NÀO ĐẬP MÀY TRƯỚC LÀ TAO ĐÓ.
    Đã trót chém gió l2pridevn, đã từng bỏ mọi thứ để chém gió l2pridevn, giờ vẫn thích chém gió l2pridevn... đang tìm một server phù hợp để tiếp tục chém gió l2pridevn. :D lưu manh giả danh chính nghĩa :D

17. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

Mình k biệt bạn có chơi server này k? và cũng ko quan tâm điều đó.
    Có 1 sự thật là 100% bài viết của bạn đều mong muốn server die thật sớm, hoặc mở server new để bạn vô chơi. Trong khi all thì muốn góp ý để có 1 nơi pvp qua ngày, đoạn tháng.
    Server k hợp ý bạn? online cái H5pantin j đó của bạn tiếp đi. ok

18. Halisha

hehe, tiếp đi tiếp đi =))

19. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

Đấy nói thẳng ra thế có tốt hơn k :D

20. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

GM fix Dread Rune là 6 triệu, nhưng cái Fobiden Bracelet lại để 5 triệu là sao, trong khi cái Fobiden kia giá trị gấp 2 cục Dread rune, thế donato mua cái đấy bán ra 200 glit, sau đó lấy 200 glit mua đc gần 3 cục Dread Rune bên ngoài à ? GM fix lại khẩn trương giá của Fobiden Bracelet đi các bạn.
    Hôm nay thấy sever rr lâu, mình đã đoán là có fix, nhưng các bạn fix cục DR thì phải fix lại giá của tất cả chứ, ví dụ thế này nhé : cái VAM +12 là 800k, giá ngoài chợ VAM +12 là 20 glit, thế giờ mua 4 cái VAM +12 trong shop donato rồi bán lấy 80 glit hết có 3m hơn, trong khi DR là 6 triệu, vậy donato mua 4 cái VAM là xong, nếu fix giá DR gấp 2 lên thì tất cả giá donato phải gấp 2 lên hết GM nhé.
    Mình góp ý mong GM xem lại, mình góp ý đều suy nghĩ thấu đáo cả đấy, vì muốn sever tốt đẹp hơn thôi. Gì chứ mình cũng là dân đi làm kinh doanh, làm gì cũng phải suy nghĩ kỹ càng cả.

Alcohol_1 and Hero_NT like this.