L2PrideVN - Custom PvP Server cho gamer VN

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi ADL2PrideVN, 20/2/15.

1. 141sanbatcuop

141sanbatcuop Youtube Master Race

[-(
    thằng đó đi ac gi ma ghê gớm thế?,chẳng nhẽ trình l2 nó là số 1 thế giới?(các thím có vẻ PR nó ac quá hay là nó tab ac nodd vào tự sướng nhỉ?)
    tui ko tin lineage vn mình nó là số 1 -tui cũng chơi l2 nhưng ko fải sv pvp lên ko biết nó là thằng deck nào cả-nói đơn giản là vì chưa làm quen đc với cái sv pvp "class pvp" 1 cách đơn giản hơn nữa là ko có điều kiện donate-nếu item ngang = solo mà thua nó chác nó là số 1 l2 pvp của vn mình ,phải cho nó lên kênh thế giới để quoảng bá à =))
    nói 1 cách đơn giản hơn nữa nữa nữa là nó la thằng giỏi các má và tui là thằng ngu (ko có trình pvp)
    nghe nói nó 1minh 1clan khả năng nó có vấn đề(lập dị hoặc cội thờng dân l2 ko có đối[-( ...)

2. MrFlower

MrFlower T.E.T.Я.I.S

Cái pride này muốn pvp hay phải học hỏi. Chuot nó hay vì biết tìm hiểu. Mỗi class có mỗi cách buff khác nhau, ko ai giống ai hết. Cho nên khi nào thấy ai đó chơi hay mà đúng class của mình thì bấm B/ tên nick đó rồi xem người ta xài items như thế nào. Bản thân mình cũng chơi khá nhiều sv, đến dc vài tháng thì max item. Riêng cái pride này thì ko bao giờ là đủ, càng lên cao càng thấy thiếu. Và đó là cái hay nhất của pride, items donate trong shop có nhưng vẫn ko bằng farm. Đặc biệt là argument cho set jew và belt. Bow vs bow chỉ cần hơn kém nhau ít accuracy là khác biệt một trời một vực rồi! Ai nói gì thì nói, vẫn rất thích cách pvp của Chuotnhox, đánh team vô cùng ăn ý :)))

t3vns1105 and 141sanbatcuop like this.
  3. 141sanbatcuop

yes ...coi bạn cmt mình thông dc chút rồi

4. MYXU

MYXU C O N T R A

cám ơn sự đóng góp của các bạn!!Nhưng mình cũng nói luôn hiện taf của ser rất ít người và ai cũng có công việc riêng của mình,việc kinh doanh cùa ser chỉ là ráng làm sao có $ để duy trì thuê host cho ser chạy để mọi người có sân chơi!!Nên mọi người thông cảm,có những bug,những chỉ số do thằng Dav nó set up bọn mình k dám đụng vào Java vì đụng vào dễ phát sinh ra lỗi lắm!!Bọn mình ưu tiên những bug nào quan trọng và có khả năng khắc phục dc ngay sẽ ưu tiên fix cái đó,còn mấy cái khác thì từ từ khi nào chắc ăn mới dám đụng vào!!Các bạn newbie thì vào vui lòng xem hướng dẫn trang 1 và có thể xin vào clan hoặc pm những ai đã chơi pride rùi chỉ thêm!!Đây là ser cústom nên có nhìu cái tới tận hiện giờ mặc dù mình chơi pride cũng 3-4 năm từ lúc nó up bản này và gần 1 năm nay có dc source để mò tést nhưng có những cái pó tay toàn tập....k dám vọc vào...lỡ mà nó hỏng thì banh lun cmn server

141sanbatcuop thích bài này.
  5. 141sanbatcuop

vâng đây là 1 bức tâm thư...vì đam mê..trước mát là để có kinh phý duy trì sv,tất cả các bạn hãy đọc kỹ bưsc tâm thư nay nhé

6. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm GVN Veteran

Thằng ngu học này, sever l2 éo nào ở VN chả là sever lậu mà công với chả tư, giấy với chả tờ, mày là Admin à ????? Bị nó cho cả lên forum là cái thằng lừa đảo lại còn mò cái mặt lên lảm nhảm, loại rác rưởi như mày mà cũng biết phân minh công tư à :)

7. t3vns1105

t3vns1105 Legend of Zelda

uh, ông giỏi rùi, có giỏi vào pm ChuotNhox rủ nó solo xem, từng xem ChuotNhox đi pvp thấy nó bị 4-5 thằng bem mà nó vẫn chạy ra hồi sinh cho đồng đội đ.c và vẫn cho 4-5 thằng kia nằm cả, ChuotNhox đéo phải pvp số 1 trong L2 nhưng cách đi pvp của nó rất khó chịu
    mà nói lun là sv pvp nên cách buil cho 1 class rất nhìu cách, 10 người chơi thì có 10 kiểu buil khác nhau rùi, riêng class PP thì thấy ChuotNhox là thằng chơi khó chịu nhất, bắn nó thì toàn miss mà đã đụng rùi thì nó lùa giết cho bằng đ.c, pvp với ChuotNhox ức chế vkl ra

Chỉnh sửa cuối: 27/3/15
  8. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

ông ơi ông làm ơn lập nick gamevn mới giúp tui =)) nghe có vẻ đùa những đó là lời khuyên bổ ích nhất đối với ông vào lúc này.
    Còn ông muốn thanh minh thanh nga thì vào game nhớ thắng mà ông đã lữa nick đo (MyMy) lên forum này, nói giúp ông 1 tiếng :)).

9. 141sanbatcuop

tui đâu nói tui giỏi ong mù trữ à :),4,5 thang chốt 1 câu là noob (ông thử nêu danh 4,5 thang bắn nó ko chết coi,hoac nó hs = bless,hoặc nữa là ông là người hâm mộ nó FAN BỰ :)
    có lẽ khác tinh cua nó là ChiPhèo mà Chi Phoè mà ăn thịt dc nó có lẽ trình gấp nó 10 lần ông và tôi lên căps tráp gọi trí phoè = thầy thôi

10. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

server l2pride mỗi class có 1 bí quyết để chơi tốt, chuotnhox nắm dc điểm mạnh của pp nên chơi tốt, còn chipheo nắm đc điểm yếu của pp nên giết dc. Ông muốn giết đc chuotnhox thì pm hỏi bí quyết đó, ông k chỉ thì thôi.
    Đã vào game chửi nó trên kênh + chưa? có gì đâu mà ông chém hoai thế.

11. Aladdin

Aladdin Dragon Quest GVN Veteran

Vì source server pride này là bản rất cũ nên chắc chắn sẽ có những skill/class bị bug lòi ra mà 90% là sẽ không sửa được , nên các bẹn nếu có thấy class nào nó imba quá thì cũng đừng ngạc nhiên nhé . Class PP ở pride vốn rất khỏe ban đầu, nhưng về sau cũng chỉ là loại lom zom quấy rối vớ vẩn thôi, cứ bow vs mage đồ ngon thì đập nó tý là nó chết sặc shit, nhưng điều này chỉ đúng với bản l2pride được update đầy đủ = thằng dav, còn bản đầu tiên thì chả biết =))

12. t3vns1105

nói với thằng đéo từng 1 lần chơi ở sv Pride khổ vkl

13. 141sanbatcuop

minh đang chơi nè,ban ko biết giải thíc sao à =)) trình bạn kém quá,nhưng mà phải nói 1 câu bạn HÂM MỘ nó quá đó =))

14. t3vns1105

đó là cái L2PrideVN chứ ko phải L2Pride, ko đọc rõ ah hay cũng bị mù chữ lun rùi

15. t3vns1105

mà nói lun tao đéo hâm mộ cái thàng lìn đó, vào game thấy tao tím cái là chạy ra bem thì hâm mộ cái đéo gì

16. 141sanbatcuop

thế sao bạn cmt là "nói với thằng đéo từng 1 lần chơi ở sv Pride khổ vkl" thế bạn cmt ai thế?,ban cmt thì mình cmt lại thôi có gì đâu bạn bị loạn ngôn a =)),thế đang đàm đạo với thằng chuột sv PrideVN hay sv bên tây (minh đang đàm đạo vè sv vn nhé,nếu tây thi bạn bị ngộ ngôn từ rồi)=)) ếch quá nói chiện cũng khổ kakakaa=))

nhung mà theo cách nói của bạn thì trinh nó nhì cái sv này chi thua Chi Phoè đúng ko?,có nghĩa là bạn từng bị nó hành và chưa 1 lần nào ăn thịt dc nó.... (quá kém) ....=))

vậy xin ? câu nay bạn ko tra nhời cũng dc vì nó hơi bị tế nhị nick name cua ban trong game la gi "nhể" :D

Chỉnh sửa cuối: 27/3/15
  17. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

thôi thôi.. đi ăn cơm, tắm rửa đi 2 ông.. vừa hết war mà :D

18. MYXU

MYXU C O N T R A

source này là mới nhé trước up 2.0 6 tháng chứ k phải source cũ của Dav đâu!!

19. 141sanbatcuop

nói chiện phiếm thôi mà :D,war cái gi đâu :D,minh đang học hỏi và giao lưu :D

20. t3vns1105

công nhận sv PrideVn lắm trẻ trâu vkl, may mình rút khỏi vs sớm, cũng may là chưa kip donate gì bên đó