L2walker (L2 BOT) Discussion Thread

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi MasterDiablo, 3/11/05.

1. KuTi

KuTi Donkey Kong

+Tin mừng cho mấy bạn thích chơi L2Walker IG +
    Hiện tại đã có thể crack được IG ver 2.05 or 2.06.
    KuTi đã test và thấy nó work nên post lên cho anh em mừng :wink:
    Down IG 2.6
    Sau đó down file L2_Walker_2.05_crack trong folder L2 về chép đè vào IG 2.06
    Hướng dẫn cách bot:

2. LoveBot

LoveBot Youtube Master Race

Ấn vào cái link này http://kuti.4shared.com
    Chẳng bít down cái l2 crack ở đâu
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Đã down đc về nhưng hok log đc vào revl2 :(

3. KuTi

KuTi Donkey Kong

bạn vào cái For L2 đó, mình đã edit lại rồi

4. SilverRanger

SilverRanger Mr & Ms Pac-Man

Đang xài con L2Net này để enchant đồ khá good, trừ mấy cái window ko hiện ra làm lâu lâu cứ phải log vào game.
    Mà sao cứ lâu lâu nó lại toggle botting là phải bật lại. Có chổ nào đặt chế ko ko turn off ko bạn.

5. Sì Mốc

Sì Mốc Youtube Master Race

Có xài cũng để lại copyright chứ. Còn không để link gốc đi, up lên host dỏm die rồi kìa ;;)

6. KuTi

KuTi Donkey Kong

Cám ơn bạn, mình đã check link và thấy link down bình thường tốc độ mình down về là 120kb+++, chắc bạn sài mạng lõm nên down ko được, bạn thử đi đăng ký mới ADSL # xem sao.^^ Việc up lên host khác để đảm bảo file do mình up lên ko phải là virus. Thanks
    @Silver: chắc trong quá trình chat bạn đã gỏ đúng phím tắt để mở chế độ Toggle Botting rồi, bạn mở L2Net lên chọn Option > Setup , tùy chỉnh ở Toggle Key và Product Key.

7. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Mình chơi L2 Sài Gòn.

Crack L2Walker 2.0.6.

Chạy, chọn Path, nhấn Run, & ... L2Walker nín khe, mất luôn cái tray icon.

Lính mới, gà lắm, mong cao nhân chỉ giáo cho.

8. KuTi

KuTi Donkey Kong

L2SG của bạn là CT mấy ? đề mình tìm hiểu thử xem

9. StJohn-TheEagle

Mình dùng Client CT1 - Hellbound.

Site của SV: lineage2saigon.com.

Ngoài cái L2Walker có cần config thêm gì nữa ko?

Test L2Net mà chỉ đánh được, ko biết set skill, nên chỉ bot đc mỗi tanker, còn Nuker bó tay.

10. KuTi

KuTi Donkey Kong

Link down IG 2.6 ko down được nữa, để tiện cho mọi người mình up lên sẳn 1 folder đã crack , chỉ cần open lên edit lại đường dẫn là được

IG 2.7 đã crack
    Muốn bot l2.net thì trước tiên bạn chỉnh hotkey nút on/off ( Toggle Botting ) vào Option > Setup , chỉnh hotkey ở Toggle Key
    _ Log acc rồi thì vào Option > Bot Option
    + Party: tùy chỉnh ..
    + Autofighter: chọn 3 cai Active Target - Active Attack - Pickup
    + Buffs/Heals: kiểm tra xem có chọn On chưa, sau đó tùy chỉnh tên người cần buff, ( có thể tùy chỉnh chọn or ko với Need Target)
    + Item: tùy chỉnh ( nhớ chọn On nếu sử dụng)
    + Combat: kiểm tra có chọn On chưa, ở Trait - Conditional - % , ta tùy chỉnh sao cho phù hợp với mục đích sử dụng skill ( vd: HP - <= - 50% thì khi HP nhỏ hơn hoặc bằng 50% tỉ lệ HP thì sẽ tự động sử dụng skill mình Add )

Ở đây bạn chú ý là khi set skill ta phải Add cho đúng phần ShortCut và Page và thời gian delay là msec chứ ko phải sec (1s=1000msec với hỏi ra =)) cứ tưởng 1s=100 hèn gì lúc set cho nó đánh thấy delay lẹ quá hix :whew:) .
    vd với pic này mình muốn Add skill Lethal Blow

Trait - Conditional - %
    HP - >= - 1
    Shortcut - Page - Delay(msec) - MP>
    3 - 2 - 5000 - 100

Mình ko còn Client Hellbound nửa nên ko giúp được rồi, bạn thử xài IG 2.6 và IG 2.7 mình vừa add lên xem .
    Nhân tiện post thêm cho bạn 1 link down system khá hay của tụi nn đã đổi 1 số thứ giúp mình dễ chơi hơn cho CT1.5 như lv mobs, màu system, v.v...
    Cái system này đã add thêm IP của sv l2sg, bạn test thử

11. Ultimate_defense

Ultimate_defense Dragon Quest Lão Làng GVN

bản IG 2.6 này bot được cho client Gracia part2 ko vậy KuTí :D

12. StJohn-TheEagle

Worked!

Dùng system khác add IP vào là run đc rồi. Thế mà mấy hôm nay ko nghĩ ra.

Chỉ mình 1 chút về cái Pathing đc ko KuTi, chưa hiểu rõ lắm về mấy cái lựa chọn Random/Center Point...

Mình chơi Mage, thường gặp mấy con Miniboss thì vừa chạy vừa bắn, h chạy bằng L2Walker cứ chường mặt ra để bị đập. Có cách nào set cho L2Walker né mấy con Miniboss này ko?

13. Arquy

Arquy C O N T R A

14. KuTi

KuTi Donkey Kong

Bạn kiểm tra xem đã Start cái Auto Fun chưa, vào Orther Crl mà xem, ko thì bấm hotkey Insert để Start/Stop Auto Fun và End để Start/Stop Combat.
    Nói chung Auto Fun là để kích hoạt cho skills Buff và sử dụng item , Combat là để kích hoạt đánh và xài skills đánh. ::)

Bạn vào đó đọc đi, ở phần Policy nó có Far Attack và ShortAttack đó bạn, ở fia dưới có phần Spell 1 va 2 dành cho mage bạn nghiên cứu thử đi ::)
    Còn cai Pathing thì như vậy nè:
    _ Nếu bạn set cho nó 1 tọa độ nhất định (Center Point) và .cur. với phạm vi là 1500 thì nó sẽ đánh mobs trong phạm vi bán kính 1500 thôi và ngược lại nếu (Random) ko có Center Point và .cur. là 1500 thì nó sẽ đánh tất cả các mobs trong bán kính 1500 nó thấy được
    Ngoài ra còn có những option khác như ko đánh mobs ngoài bán kính, nếu hết mobs thì chạy sang tọa độ khác được add sẵn,v.v.. ^^"

Chắc là được, hix, cả tháng nay ko chơi L2 nên ko biết sao, chứ 1 tháng trước thì còn xài được ^^" bạn thử đi

15. StJohn-TheEagle

Có cách nào set delay cho skill ko KuTi.

Char Mage của mình cast phép manual nhanh hơn L2Walker cast. Bật L2Walker lên đánh như ru ngủ.

Còn phần Attack & Run dù đã tick rồi, mà sao cả Mage lẫn Ranger toàn đứng bắn, quái đập cho gần hết cây máu vẫn cứ đứng đấy bắn.

16. Chimzunzun

Chimzunzun Mr & Ms Pac-Man

KuTi và các bạn cho mình hỏi,muốn xài L2Walker cho sv gracia CT2 dùng bản 2.7 KuTi up đúng không,và cần folder system riêng của nó nữa đúng không?Bạn nào có link có thể up lên mình down với,cám ơn nhiều nha!:hug:

17. darkelf0903

darkelf0903 Youtube Master Race

Kuti add dùm cái system của server l2reloaded nha .Cam on nhìu

18. LoveBot

LoveBot Youtube Master Race

Cho hỏi cái l2net co ai dùng log vào đc cái REV hok vậy.Từ lúc up P2 đến phần chọn char vào game thì hok thấy hiện tên char lên nữa

19. KuTi

KuTi Donkey Kong

Tanker thì ko sao chứ Mage với ranger hay bị như vậy lắm ... cái đó chịu, để mình tìm hiểu lại xem, chứ dạo này ko có thời gian chơi nên cũng ko mò được. Bạn thử linh hoạt set skill ở phần Ctrl Other xem sao

Folder system riêng là dành cho sv nào nó xài patch thôi bạn, còn với sv nào mà kêu mình add IP vào Host thì ko cần.

Bạn down cái system mình add cho l2sg ở trên, rồi down cái file l2.ini này về rồi chép vào folder system

Sorry, hix, dạo này ko chơi nên ko giúp được .::(

Các file đính kèm:

• l2.rar
      Kích thước:
      3.4 KB
      Đọc:
      20
  20. ntktrungkien

ntktrungkien Mr & Ms Pac-Man

Mình có coi trên mấy trang trước có bạn post phần echant= bot l2.Net, vậy ko biết là hiện giờ có ai có cái bot đó cùng cái script để echant ko? và nếu có có thể share cho mình được ko? Mình dốt về cái script và tìm hoài ko thấy. Down l2.net về thì nó báo lỗi.
    Rất mong đc các bạn giúp đỡ. Nếu đc mong các bạn pm nick: ntkkien84.
    Thank!