L2walker (L2 BOT) Discussion Thread

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi MasterDiablo, 3/11/05.

1. trano

trano Youtube Master Race

Bây giờ line2saigon không thể BOT được nữa roài, cứ BOT một tí là bị DIS, ai có cao kiến gì hok?

2. jinita

jinita Mr & Ms Pac-Man

làm sao để nó tự bom mana đc chi mình với

3. Nh0c_K3n

Nh0c_K3n The Warrior of Light Lão Làng GVN

tôi đang xài l2 walker ver 2.05 nghe mấy bạn trong clan tôi bảo muốn bơm mana thì xuống phần script run kiếm phần mana nhưng l2walker của tôi lúc ở phần script run nó toàn hiện
    QY ++----- và có thêm ô vuông nữa h tôi phải làm gì để nó có thể tự bơm mana :(

4. Un***able

Un***able T.E.T.Я.I.S

Pm yahoo doye345213 mình chỉ cho.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Quên mình chơi Blaze, sever khác 0 biết xD

5. Nh0c_K3n

Nh0c_K3n The Warrior of Light Lão Làng GVN

pm yahoo ông ko thấy ai trả lời :-o

6. cuopbien82vn

cuopbien82vn Youtube Master Race

sao minh down load cai l2 walker ma ko duoc vay? may cai link minh bam vao la bao' chua dang nhap, mac du da dang nhap roi , ma link co die hem?

7. KuTi

KuTi Donkey Kong

muốn nó tự bom MP thì vào phần Other Ctrl > Buff , ở slot 13 14 15 16 (tùy muốn chọn cái nào cũng được) bạn chọn Mana Poition , rồi set time kế bên,

Bạn muốn down bản nào ? hiện có 2.09a mình up ở trang 20 đó.

bạn sài 2.09a đi .

8. farfaraway

farfaraway Youtube Master Race

mới down bản 2.09a về rồi chạy l2walker dẫn vào path rồi mà chẳng thấy gì hết cả bạn ạ. có cách gì khắc phục ko bạn ơi... chỉ mình với.

9. iROMi

iROMi Youtube Master Race

Tui cũng đang chơi Blaze, giúp giùm 1 phát với :x

10. Un***able

Un***able T.E.T.Я.I.S

Kuti ơi có biết viết scrips 0 giúp với. sever mình chơi nó free enchange skill,mình muốn viết scrip cho nó tự động enchange (vì ấn = tay mỏi vô cùng :D). Nó sẽ thao tác
    Chọn npc nói chiện
    Chọn skill enchange,chọn kiểu enchange
    Tiếp tục enchange theo kiểu đó cho đến hết
    Nếu xịt làm lại
    Tại hôm có thằng nn khoe skill +18 mình ham quá :))

11. KuTi

KuTi Donkey Kong

mình ko biết viết scrips :D hehee sorry, nhưng mà chịu khó up = tay đi cho vui :)
    *** Cái IG 2.09a và 2.7 thì bây giờ chỉ work với Gracia Part 1 & 2 thôi còn đối với L2 client Gracia Final thì ko bot IG được nữa nha mấy bạn, hiện vẫn chưa có walker nào work hết .

12. Kird

Kird Mr & Ms Pac-Man

Cái này ở ser L2vh bot dc hẻm vậy mọi người ??? :D

13. KuTi

KuTi Donkey Kong

Bây giờ mình ko chơi sv vh nên cũng ko biết giờ nó login vào game có giống như lúc còn C4 ko ^^" nhưng theo mình nghĩ nếu biết được IP của sv thì add IP vào file .ini luôn rồi chạy = l2.exe chắc bot được ^^" chỉ nghĩ là vậy thôi còn được ko thì chưa test thử :D

14. Un***able

Un***able T.E.T.Я.I.S

15. ntktrungkien

ntktrungkien Mr & Ms Pac-Man

Khi mở l2walker và chọn đường dẫn tới l2.exe sau đó click vào Run.... rùi ko thấy xuất hiện gì hết thì bạn thử ấn tổ hợp phím: Ctrl+Alt+Del rùi vào Tab Processes xem có cái L2.exe nào ko, thường thì nó có. Và nếu gặp tình trạng như thế thì nguyên nhân là do cái folder system của bạn rồi. Có thể do system của bạn đã bị chỉnh sửa hoặc đã coppy và paste cái crack gg vào nên mới ko chạy đc thôi.

Bạn nên update lại client hoặc xin ai đó trên diễn đàn cái system nguyên gốc thì sẽ khắc phục đc tình trạng này.

16. jenda

jenda Youtube Master Race

chao ban kuti !
    Mình hiện đang chơi sẻver l2hunter.com bạn có thể giúp mình bot được không. dùng ct gì nhé mình sẽ tự tìm hiểu sau. Bạn hướng dẫn căn bản cho mình được rồi vì chưa bao giờ xài bot cả.

thank bạn nhiêu nhé.

17. ntktrungkien

Bạn ko biết gì về BOT và muốn biết thì theo mình bạn nên bắt đầu đọc từ trang 1 của Topic này đi. Đọc và down rồi test.... nếu gặp lỗi thì đọc tiếp cho đến trang cuối cùng. Nếu đã đọc đến trang cuối mà vẫn ko làm đc thì hãy post vấn đề bạn đang gặp. Như thế bạn sẽ có kinh nghiệm hơn và khi người ta trả lời bạn thì bạn cũng sẽ nhanh hiểu vấn đề hơn...

18. jenda

jenda Youtube Master Race

Chào bạn NTKTrungKien.
    Chắc bạn thuộc loại hay dạy đời người ta lắm hả. Cảm thấy không hài lòng thì câm nín đi. chẳng ai bắt bạn mởi cái mồm dạy bảo người khác. Nếu người khác hỏi mà bạn cảm thấy không hài lòng thì cũng đừng nói cái kiểu mất dạy đó.
    Vậy nha. thầy giáo st.;))

19. ntktrungkien

Ai da da, ko ngờ chỉ là ý kiến thật lòng nhưng lại làm mất lòng người đọc rồi. Ok...! vậy Kiên gửi lời xin lỗi vì đã ko biết lựa lời mà nói... Kiên ko hề có ý nghĩ dạy đời jenda và Kiên đã delete cái phần đc cho là "dạy đời" Mong jenda thông cảm!

20. Arquy

Arquy C O N T R A

Ng` ta dâng tới tận miệng chỉ việc đớp mà lại còn muốn bón cho từng thìa cơ =)) , nh~ thằng như thế kệ mẹ nó nói làm đíu gì cho mất thời gian

@kuti : tớ thấy có 1 tên chơi bản final bot được = l2net đấy kuti ơi