L2walker (L2 BOT) Discussion Thread

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi MasterDiablo, 3/11/05.

1. jinita

jinita Mr & Ms Pac-Man

vậy sao , vậy bạn hãy chứng minh đi :P

2. Arquy

Arquy C O N T R A

=)) khổ thân ông làm ơn mắc oán
    Tui thì chỉ có bạn bè thân tui mới tận tình giúp đỡ hehe , còn ko thì hướng dẫn qua còn lại tự mày mò . Làm được thì dùng ,*** làm được thì nghỉ
    Giúp nó để nó quay lại chửi mình thì giúp làm *** gì
    =))

3. Akuser

Akuser Mr & Ms Pac-Man

Yeah, huớng dẫn những nguời đã có tìm hiểu nhưng khúc mắc ở đâu đó thì mình còn cố mà giúp, chứ cái bọn đếch đọc cái mie ji` toàn lên forum mà post mấy câu đại loại như "Anh ơi/Bạn ơi giúp mình xài bot với nhé", nguời ta bảo đọc kĩ rồi hãy hỏi lại quay sang hoạnh họe. Luợn đi cho nuớc nó trong. Bố đời.
    :))

4. Arquy

Arquy C O N T R A

=)) nick đăng kí từ năm 2002 mà sao giờ mới post bài thứ 5 thế pa
    :-"

5. nhocstyle

nhocstyle T.E.T.Я.I.S

Hôk bik ai nên đọc kỹ xem kỹ lại rùi lượn đi cho khác cho hay vẫn còn nằm lỳ ăn vạ cho vài đồng lẻ ???? xem lại coi có chữ anh ơi / bạn ơi giúp mình xài bot với nhé " lolz :) đi có ăn theo bám đuôi chứ .... đi chỗ khác đi chỗ này kô có tiền lẻ đâu mà lượn wa đây :-":-"
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Nịnh bợ có kỹ thuật .... good .... thui mà kô trách bạn bè thân thì chỉ tận tình .... đúng ùi lấy đồ người khác để cho bạn bè mà .... :-" :-" khổ thân cái thằng leader tin người .... đúng là lũ !@#!@# toàn ăn theo .....

6. Arquy

Arquy C O N T R A

Bạn thân ko chỉ tận tình thì chỉ ai =))
    Con ng` khác con vật ở chỗ biết suy nghĩ hiểu ko ? có cái bot mà cũng ko làm được,đi hỏi ng` này ng` nọ rồi ăn nói láo lếu =))

7. nhocstyle

nhocstyle T.E.T.Я.I.S

vậy bạn cũng nên suy nghĩ lại bạn là con gì đi :) .... chuyện của người ta mà cũng táp vào .... tính để lại giấu răng trên cục phân à .... bộ bạn nghĩ mình kô bik bot à ??? tại minh chỉ mún hỏi về l2.net để coi nó bot ra sao thui ..... vâng bik bạn giỏi bik bot chắc gì bạn cũng kô hỏi người ta về cách bot :)) ..... bạn cứ hỏi mọi người chơi L2inc xem Reno9x bot thế nào nhé ....đúng là nịng bợ có khác ....

8. Arquy

Arquy C O N T R A

Cái dấu răng trên cục phân của ông hiện rõ rùi đó =))
    Ngứa mắt thì nói sao lại bảo nịnh bợ =))

9. nhocstyle

nhocstyle T.E.T.Я.I.S

hahaha hết đở cái óc bò :)) ........ " Ai có thể share " .... " cho tớ cái hướng dẫn " ... đọc lại đi nhá .... có chỉ nào " anh ơi " " bạn ơi " " giúp mình xài bot " kô lolz .... sao mà có nhìu người lớn mà đầu thì ....

10. legendchicken

legendchicken Youtube Master Race

AI SHARE MINH BOT L2 GRACIA FINAL VỚI MÌNH DOWN CAI NÀO VỀ CHẠY NÓ CŨNG BẮT RESIGER CARD LA SAO BAN NAO GIUP MINH VỚI :-o
    NICK CHAT:[email protected]

11. KuTi

KuTi Donkey Kong

*update OOG 10.9.7 English ( skill và items tiếng anh )
    @legenchicken: đọc lại từ page 16 đi bạn

12. passenger

passenger Youtube Master Race

Sao mình xài cái bản l2walker10.8.6 của bro KuTi ở cái server l2just chạy được.Nhưng vào game dc vài phút là nó cứ bị kick và tự relog lại. Là sao vậy các bro?

13. Nh0c†K3n

Nh0c†K3n T.E.T.Я.I.S

tui với ông kiến tuy mới wen mà ổng còn share free 1 cái đĩa DVD còn chưa tính phí chuyển phát nhanh xuống vũng tàu cho tôi cũng free nốt , nói thiệt tiền éo thành vấn đề nhưng chú buôn bán kiểu này thì thôi khỏi mẹc xi (em ko biết ghi tiếng pháp mấy a thông cảm =)))

14. ltkandy

ltkandy Legend of Zelda

công nhận bác này nói chuyện cũng hài ,ai đời tốn 35k mua 7 cái CD trắng (ko bít bác mua ở đâu chứ em mua 3k là cùng chắc bác xài hàng sang rồi :)) ),còn nữa làm vậy chỉ thêm tốn tiền người mua và mất time khi Setup bỏ ra bỏ vô mấy cái đĩa ,sao bác ko bán 1 DVD (mua trắng cũng chỉ 5-7k) bác Burn bán 25k thì phải ngon hơn ko ,gốp ý bác làm ăn thôi nhé ^_^

15. Loivissa

Loivissa Youtube Master Race

Đã cố gắng đọc qua 23 trang của topic nhưng mình không tìm thấy 1 bài post nào hướng dẫn về cách bot ở server L2VH. Bạn nào có thể cho mình 1 bài hướng dẫn, hay chỉ dùm mình nó nằm ở trang nào được không ?. Thật ra mình chỉ cần bot để đi câu cá thôi =.=

16. KuTi

KuTi Donkey Kong

17. Un***able

Un***able T.E.T.Я.I.S

xem lại chức năng vài phút 0 đc exp -> quit game...

18. PhiPhi

PhiPhi Mr & Ms Pac-Man

Option đó Ko bật (enable) thì sao mà nó tự quit được.

Lỗi đó là do serv java nó thế, cách khắc phục thì chịu, l2j hay gặp mấy cái lỗi trời ơi lắm. Cơ bản, l2w làm ra để phục vụ l2 official nên gặp lỗi khi chơi ở các serv lậu là điều dễ hiểu.

19. tanriddle

tanriddle Youtube Master Race

Kuti cho mình hỏi cách nào đọc được file L2.ini ... nó mã hóa..... đọc từ trang 1 đến giờ vẫn ko tìm được ....

20. KuTi

KuTi Donkey Kong