L2walker (L2 BOT) Discussion Thread

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi MasterDiablo, 3/11/05.

1. MYXU

MYXU C O N T R A

kuti coi bô rành mấy cái vụ walker nhỉ hom nào chỉ vài chiu xem nào :>

2. tanriddle

tanriddle Youtube Master Race

cảm ơn Kuti nhiều nhá :D. mò từ đầu đến giờ ko dc, giờ đọc được rồi đỡ ghê

3. cuopbien82vn

cuopbien82vn Youtube Master Race

kuti oi, bo*' kuti , minh down cai l2walker IG cua ban ve xai, bot thi` ok , nhung ma` ko bom mana duoc! hic hic

4. Extreme174

Extreme174 The Warrior of Light

hiện h` mình đang có walker2.05
    kuti có thể chỉ minh` cách chỉnh cho nó auto pickup 1 item mà mình muốn ko
    vd : khi QA drop đồ , minh` chỉnh cho nó chỉ lụm ring of QA :D
    ai biết chỉ dùm :D
    ty :D

5. KuTi

KuTi Donkey Kong

hehehe, biết sơ sơ thôi ^^" ông cần thì tui chỉ cho :)
    @cuopbien : ông xài IG nào ?? ko nói rõ sao tui biết :(
    @Extreme : hình như nó auto pick mà ^^" nó mặc định đã tự set pick up

6. MegaKainIM_ver2

MegaKainIM_ver2 Mario & Luigi

Kuti ơi, mình down l2walker ở trang chủ của nó về
    http://www.towalker.com/english/index.html
    đã down về, đã đọc qua hướng dẫn của bạn và của 1 đứa trên mạng
    http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=8576520&postcount=246
    http://www.l2adenalineage.com/l2walker-settings/
    đã tự set up rồi nhưng ấn start combat với start fun hoặc End, Insert đều ko thấy có phản ứng gì :|
    chẳng hiều gì cả, giúp mình với, có gì cho mình YM để hỏi cho dễ :|

7. KuTi

KuTi Donkey Kong

bạn đang sài IG và chơi sv client nào ? nói rõ thì mình có thể chỉ rõ được :(

8. Nh0c_K3n

Nh0c_K3n The Warrior of Light Lão Làng GVN

cho hỏi xài window 7 log l2net v372 vào không dc phải không tại log vào nó ko cho vào
    có gì ku ti share tớ cái yahoo tớ hỏi nhé :P

9. MegaKainIM_ver2

MegaKainIM_ver2 Mario & Luigi

server l2revolt kuti à :D
    mình có qua bên elitepvpers.de/forum xem qua các guide, hỏi và xài đc l2walker rồi, nhưng do server custom nhiều thứ, cài l2walker vào các item ko nhận đc nên ko hiện lên hoặc hiện ra tên khác
    thêm 1 điều nữa hơi khó hiểu là đánh đc 1 tẹo tự đứng im cho quái đánh :| hp potion vẫn uống đều nên mình nghĩ ko phải do lag :| . Còn nữa là cái skill sweeper của lùn lúc thấy nó xài lúc ko kể cả đủ mana cho skill :|, cái spoil thì ko biết làm sao để nó chỉ cast tầm 1 2 lần thôi, vì cứ có là nó tự động cast =>>> vèo cái hết sạch mana :|
    P/s : mình cài L2net về thì ko hiểu sao ko hiện lên các icon select server, create character ở phần OOG của L2net :| nên làm đến đó mà ko thử tiếp đc, screen resolution của mình là 1280 x 960, đã thử chuyển về 800 x 600 và 1024 x 768 nhưng ko có thay đổi :|
    http://www.elitepvpers.de/forum/lin...ros/267616-l2net-gracia-2-gracia-final-3.html

10. haylachinhminh

haylachinhminh Fire in the hole!

ai chỉ dùm cái ogg cho lineage2extreme.com với

tui add như sau

xem dùm cái sao chạy ko dc, :(làm đúng hết rùi mà , IP đúng ko ? ta :(

sau khi bấm logon nó đứng im re ~_~, ko có động tĩnh gì xảy ra
    , ko thấy server hiện ra

~_~ :(

ai xem dùm tui sái chỗ nào~_~ /B]

.............

11. Zero_Thunder

Zero_Thunder Mr & Ms Pac-Man

Mình cần 1 system Final (bất kỳ)... Và 1 bản l2walker IG có thể bot đc ở system đó

Ai có cho mình xin ...
    Thx!!!

12. KuTi

KuTi Donkey Kong

mình cũng vậy, để test thử cái khác xem sao đã :) với lại bạn cũng kết hợp với đi hỏi ở các 4rum # cũng ok lắm
    Zero: update client lên là có system mà :) còn bản IG thì bạn lùi lại vài trang ma down ko thì lên host của mình trên 4shared down vể cho tiện

13. cuopbien82vn

Minh da bot duoc IG trong server Gracia part 2 , minh da tim duoc cai muc set mana : no nam o phan buff slot 13 ( OMG ) , nhung Bot duoc 3 ngay thi server minh choi Update len ban Gracia Final, Po tay ko Bot duoc bang l2walker 2.09a nua
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    KuTi oi ! Cai l2walker 10.9.7 cua ban la Bot OG , minh thi muon Bot IG , ban co cai nao IG cho Gracia Final ko ban?

14. cuopbien82vn

Kuti ơi, trong bản GraciaFinal nó không có cái l2.exe trong thư mục system, làm sao Bot IG được? Kuti có cái IG nào cho GraciaFinal ko ? Mình đang chơi server l2addicts.com , mình cần Bot vì nếu có bận công chuyện thì thã Bot giống như mấy bạn choi Silkroad ấy mà

15. KuTi

KuTi Donkey Kong

item ko nhận được còn tùy vào bản IG mà bạn đang xài, nếu xài 2.09 cho sv final thì sẽ ko thấy được item.
    đang đánh mà đứng im là cho bot bị lag :) bạn nên add thêm skill vào "Open Skill in Fight" trong phần "Combat heal" để cho nó đánh liên tục khi có bị lag :)
    còn lùn spoil thì bạn set skill ở phần "Combat heal" và tick vào cái "Fail Retry" , nếu muốn spoil nhìu con khi mobs nhìu hơn "x" thì tick cái ở dưới "Use Festival,when...." > "x" ( x : tùy bạn nhìu hơn bao nhiu )

Còn L2net bạn chọn File > Logon Window > chọn sv client > OOG , rồi log thôi. muốn hiện map thì File > Game window.

* sory bửa có đọc tưởng trả lời rồi, giờ mới đề ý thấy chưa post -.-"

# cuopbien: :D nếu bạn đọc lại thì chắc sẽ thấy mình có nói vụ MP rồi ^^" bạn chỉ cần đổi đuôi file l2.bin thành l2.exe là được , trở lại vài trang bạn sẽ thấy mình có post rồi.

16. Ultimate_defense

Ultimate_defense Dragon Quest Lão Làng GVN

xài cho client Interlude có nhất thiết phải xài đúng bản 1.79 ko bác KuTi, tui thử 1 server, xài 1.79 thì log vào ko đc còn từ 2.01 trở lên thì log vào ok nhưng không thấy item gì cả, cái phần script make, script run cũng ko work, bác check dùm cái nhe, server tui chơi phải down path system về http://www.l2nunny.com.br

17. cuopbien82vn

Kuti oi, help minh cai: sao minh Bot IG server l2energynet.gr ( ban Gracia Part 2) duoc khoang 2 hay 3 phut tu dong bi dissconect from server , tat ca deu binh thuong Skill hien ra tren Bot day du het, Noi chung la rat tot ( L2walker 2.09a) . Ban co the test giup minh duoc ko?
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ah Ma minh Bot Ban l2walker 2.09a cho serever Final van tot , ban nao muon Bot thi` tai them cai L2.exe vao thu muc system la Bot van chay binh thuong , minh Bot o server L2addicts.com ( Final) ( L2.exe cua Ban Part2 chep vao thu muc system)

18. bekhoebengoan198

bekhoebengoan198 Youtube Master Race

Mình làm đúng các bước hướng dẫn của L2.net ( 372 ), đã bot tốt OOG , nhưng không thể bot được bằng IG, bạn mình thì được. Mình làm đền phần sau khi LISTEN rồi chạy file RUN.BAT trong folder Lineage2 nhưng bị lỗi Critical như thế này, ai từng fix được hoặc biết chỉ giùm với nhé.

[​IMG][/IMG]

19. KuTi

KuTi Donkey Kong

bạn check lại cái system đi, nó bị lỗi rồi, cho nó update lại

20. Cl0v3r

Cl0v3r Guest

KuTi có thể chỉ mình cách cho nó tự auto đập mod trc' ko ? Chứ đợi mod target mình thì nó mới uýnh , còn gặp mod passive thì nó bỏ target rồi target sang mod khác ... !