L2walker (L2 BOT) Discussion Thread

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi MasterDiablo, 3/11/05.

1. KuTi

KuTi Donkey Kong

Để co thể xài L2Walker và L2NET thì bạn phải có Net Framerwork :( để chắc ăn thì down hết cái này về rồi install
    + Net Frame 2.0
    + Net Framer 2.5
    + Net Frame 3.0
    + Net Frame 3.5
    +Visual C++ 2008 Redistributable Package (x86)
    + Tiếp theo down L2Walker 2.17
    + File Edit L2.ini để lấy IP . Chép vào system , run đế lấy IP .
    -------​

Tiếp theo cần phải có 1 system đã edit để hổ trợ bot:

+ Nếu bạn chơi sv Gracia Final thì down cái này :
    + Còn Epilogue thì cái này :
    _ Tiếp theo bung file L2Walker 04-12-2009 , trong folder sẽ có file : "L2Walker_Forward" run nó sẽ hiện bảng

Cái này là nó rất tiện, nếu bạn chơi nhiều sv , mỗi lần muốn chuyển sv fai đổi host or system thì chỉ xài cái này và 1 system duy nhất thôi. Lưu ý là phải mở nó trước or sau thì mới login được , sau đó để im .

Để lấy IP sv bạn cần phải có system của sv đó và chép "L2 ini Editor" vào system sau đó run để lấy IP , rồi Add vào "L2Walker Forward"

Muôn thêm, sửa or bớt sv thì click fai chuột chọn "Add New Server" / "Edit Server" / "Remove This Server" . Muốn cho nó mặc định load sv bất kỳ nào thì chọn "Set this server to auto-forward". Lưu ý khi bạn thêm or edit bạn cẩn phải close đế nó save lại . Phẩn Setting coi như xong rồi.
    ------​

Để chạy Walker In-Game (IG) thì vào folder "L2walker 04-12-2009" chạy file "xL2walker" nhớ tick chọn "Disable GameGuard" rồi "Run", còn Out Of Game (OOG) thì chạy file "L2Walker".exe" (nhớ set IP sv là 127.0.0.1 ở file "Set.ini") Đến lúc login thì chọn ở phần Host là "Manual"

**** Lưu ý là phải mở L2 Walkfer Forward lên và để im đó .

+ Hướng dẫn L2walker

Chỉnh sửa cuối: 23/3/10
  2. [M]acdonald

[M]acdonald Youtube Master Race

3. KuTi

KuTi Donkey Kong

Chỉnh sửa cuối: 15/1/10
  4. hainhi88

hainhi88 Youtube Master Race

2010.1.18 23:52:32
    CPU : GenuineIntel Intel(R) Core(TM)2 CPU 4400 @ 2.00GHz @ 2001 MHz 2045MB RAM
    Video : NVIDIA GeForce 8500 GT (6921)
    PosCode : LS1(148) 147440:-55397:-2731 2/1 [533]

General protection fault!

History: UNetworkHandler::Tick <- Function Name=TradeStartPacke <- UGameEngine::Tick <- UpdateWorld <- MainLoop

MOI lan trade la bi vay AI biet ly do chi dum :/

5. ntktrungkien

ntktrungkien Mr & Ms Pac-Man

Cũng hok biết lí do nhưng tốt nhất là cứ update lại cái client đi. Rùi sau đó thử lại xem thế nào.

6. hainhi88

Da udapt lai lai roi nhung van bi vay !!!:-o:-o:-o

7. KuTi

KuTi Donkey Kong

bạn chơi sv gì ? Gracia hay Epilogue ? Lỗi này hình như ở folder system

8. omaokaolala

omaokaolala Youtube Master Race

Kuti ơi. Mình đã làm theo hết chỉ dẫn của bạn rồi nhưng sau khi bấm RUN thì không có gì xảy ra cả. Mình đang dùng win 7, còn đây là server mình đang chơi :
    http://s2.webstarts.com/L2-GodOFWaR/index.html
    Nếu có thể thì xin bạn test dùm và giúp đỡ mình. Cám ơn nhìu ^^

9. kid0210

kid0210 Mr & Ms Pac-Man

Tui trade cũng bị out giống vậy,đang chơi Gracia Epi,update đầy đủ,chỉ có chép cái system Epi của Kuti lên thôi.Đang chơi bên l2 TNS.Kuti có biện pháp gì khắc phục không chỉ giúp với

10. hainhi88

:Dminh biet roi sýtem cua cuty co van de chi lay cai l2.inc cua cuty chu dung lay het cai system...........

11. kid0210

kid0210 Mr & Ms Pac-Man

Uhm,cái system Epi của Kuti có vấn đề,mình giữ cái system gốc,đổi tên l2.bin thành l2.exe, rồi chép file kill GameGuard là nó worked.

12. cybersheep

cybersheep Youtube Master Race

10:06:54 ->Verify Fail.
    10:06:54 »¶Ó­Ê¹ÓĂĐĐƠß¡£www.ToWalker.com
    10:06:54 ´ËƠ˺ÅÉĐδ³åÖµ.

Tớ chọn sever và IP password rồi, nhưng nó báo vậy là sao nhỉ?

13. KuTi

KuTi Donkey Kong

uhm , cái system đó dùng để bot thôi chứ ko trade được :) hiện tại bây giờ chưa tìm được system nào ngon cho epil nên Kuti lấy system đó chế để xài tạm .
    Còn bạn nào ko muốn xài system Epli thì chỉ cẩn down cái L2.ini về chép vào system , rồi chạy L2Walker Fordward để bot bt :)

@cyber: bạn set cho sv nào ? bạn xem thử rồi check lại xem sao

14. john12345

john12345 Youtube Master Race

Công nhận pa Kuti này Pro ghê .Nhưng hỏi đến ser VN thi im re à ,chắc Kuti có lời thề bảo vệ ser VN hay sao ấy ,hic hic tội cho newbie loay hoay hoài mà không biết làm sao bot được như tui nè. nếu giúp thì giúp cho đến cùng ,làm thẳng 1 bài giống như bài hướng dẫn sử dụng L2Net của 1 member Khanhnnt http: //forum.gamevn.com/showthread.php?t=675188

Chỉ 1 lần thôi từ A đến Z nhưng cũa L2WALKER được không, với cách này thì newbie tệ nhất nó cũng hiểu phải làm sao và không cần phải dài dòng,chứ cách trả lời cũa Kuti thì ít nhất người đó phải có hiểu biết trên căn bản về tin học , cái này không phải ai cũng có đươc đâu KuTi

Thanks Kuti nếu như có 1 bài hoàn chỉnh từ A đến Z về L2WALKER

15. KuTi

KuTi Donkey Kong

1: john đang nói chuyện gì !? có thế nói rõ ràng được ko ? vì Kuti ko hiễu john nói đến sv vn gì !?

2: trước khi bạn post bài lên thì làm ơn đọc lại từ đầu box, còn với bài hướng dẫn L2walker vói L2Net mình đã post cũng gần 1 năm rồi, nếu chưa biết thì bây giờ có thể tìm lại từ đầu or ở mấy page trước mình cũng có trích dẫn lại. Còn nữa, trước giờ minh ko nói mình "pro" hay nói người # "noob" , nếu ai có vấn đề gì ko làm được mình sẽ giúp trong khả năng có thể , chứ bạn nói vậy hóa ra mình tự đại ah ? ...

Chỉnh sửa cuối: 30/1/10
  16. trano

trano Youtube Master Race

@Kuti: Bạn có thể hướng dẫn kỹ hơn về cách dùng BOT OOG cho bản L2Walker_04-12-2009. đặt IP cho file Set.ini rồi, nhưng còn cái Protocal thì set như thế nào?. Mình RUN toàn bị Login server verify fail (tức là chưa vô được login server). Mình làm như sau:
    A:
    1) run L2Walker_Forward.exe
    2) run xzCrk.exe --> start --> chọn server, account .... Bấm login ... --> login server fail :(
    B:
    1) run xzCrk.exe --> start --> chọn server, account .... Bấm login ... --> login server fail :(

17. stupid_boy

stupid_boy Youtube Master Race

ths for sharing kuti, hy vọng là sẽ nhận dc update thường xuyên :P

18. trano

trano Youtube Master Race

@Kuti: mình đã tìm được protocol version rồi, nhưng vẫn bị lỗi như trên.

19. HOS_IoIoIoIo

HOS_IoIoIoIo Mr & Ms Pac-Man

dùng IG chạy xL2walker được rồi, hiện thị thông số của mod nhưng có cái nó ko tự target và đánh T.T

20. KuTi

KuTi Donkey Kong

ặc, sao hôm wa post bài ko thấy nó hiện lên ta >"<
    @trano : bạn chơi sv gì ? send cho mình link , mình test thử cho, được hay ko mình báo lại .
    @HOS : bạn có mở cái L2Walker_Forward lên ko ? Nếu chưa thì nhớ mở lên, rồi set IP cho sv bạn chơi, nhớ click chọn sv trước khi chơi , có thể set cho nó mặc định sv nào bất kỳ .