LẠI THÔNG BÁO KHẨN

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi buimanh, 16/8/03.

1. Sirius Sam

Sirius Sam Legend of Zelda

Rất tiếc. Không biết chỗ mà đi, không có đi lên tới đó nhiều nên không biết? Thông cảm đi, Chắc để dịp khác thôi. Hoặc cùng lắm thì 27 xuống Thủ Đức. Hết

2. buimanh

buimanh T.E.T.Я.I.S

28, chắc giá là sáng 28. Tới ngày 27 chỉ có "phe ta" thôi, ngó wài chán lắm. Ai chưa biết đường nhớ liên lạc anh thành bò

3. Soushi Mahoroba

Soushi Mahoroba Fire in the hole!

__Hic, giới thiệu nhà nữa mới ghê chứ, khi trước cứ tunởg nhà hắn ở Wận Tân Bình, ai dè mút chỉ cà xa tới wận chót vót 12, hic, oải monbg bà cố luôn [​IMG][​IMG][​IMG]

4. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

Dzậy 27 này ông xuống Thủ đức đi...chắc chắn là tụi tui cũng có mặt...nếu ko biết đường thì cứ liên lạc dzới Kenji đó...nhớ ra để tui biết tài của ông nhe...heeeee

5. Sirius Sam

Không biết đường, ai biết chỉ em đi. Em không biết đừờng, mà Kenji là ai? Không biết luôn, làm ơn chỉ dùm đi mà. Không biết thiệt đó. Nếu không ai chỉ thì làm sao mà xuống được. :d

6. Sirius Sam

Ac.ac. quên xém xíu quên mất. Anh Nghĩa hỏi em sở trường con nào hả? Từa lưa luôn, nhưng sở trường thì.... :d bữa đó rồi biết. COn này chưa từng móc ra đánh với bọn bm, dù có đánh cũng chỉ là hết con chon cho có (ko thích chon nữ, mà phải đổi con luân phiên). Nhưng bữa đó để tiếp anh Nghĩa, không thể để bà con buồn lòng.
    Àh mà ở đây có ai cho mình thật sự giỏi sử dụng Long và Xion không? Nói cho mà nghe, bữa 15/8 vừa rồi mà đi với Sam lên trên nhà "ông anh" chơi sẽ lé con mắt bên trái, lòi con mắt bên phải luôn. một trận đấu 9 hiệp ( thắng 5 hiệp là thắng, hết mức). Attack Level là 8, chỉnh rung tay, nói chung là khủng khiếp, không ai dám thử. Và trận đấu đã diễn ra từ hiệp 1 đến 7 là kết thúc, tổng cộng hơn 2 phút (hiệp lâu nhất là 14 giây).
    Trận đấu đã kết thúc tỉ số 5-2 Xion win Long. Chơi Long giỏi lắm cũng chưa chắc xài "cọp lắc vòng" liên hoàn được. Vậy mà tên này đã sử dụng liên hoàn đến 7 cái vòng, ac.ac.... đánh liên hoàn, rồi đá, sau đó chơi chiêu cuối dạng thú và..... :(( chơi tiếp chiêu cuối dạng người. :(( đây chính là 1 diều khủng khiếp, có thể chơi cả 2 tuyệt chiêu cuối, ko thể tin (nhưng đó là sự thật Sam ko láo) ac.ac. cọp lắc vòng 7 cái liên hoàn :(( đáng sợ, chắc luyện 3 ngăm nữa mới được, vậy mà thắng được có 2 hiệp, lại mọtt điều kinh khủng con quía vật Xion có đến 3 hiệp ăn trắng máu. :(( tên này còn khinh khủng hơn. 4 giây kết thúc hiệp đấu không cần thú hoá.
    Sợ luôn, không dám tới tiệm đó chơi võ thú, sợ bị cười.

7. buimanh

buimanh T.E.T.Я.I.S

Này, "Bọn bm" là ai? Nói năng gì mà chẳng có tôn ti trật tự gì cả. Còn nữa, Kenji là anh Thành Bò chứ ai, đồng nghiệp mà cũng hông biết, thiệt tệ wé.
    Bàn về BR3 tên Sirius nói khó nghe quá, làm gì mới có 2,3 tháng mà ông chơi LV8 nổi. Tuy lúc trước tui quýnh thua ông nhưng thấy ông quýnh đâu có dữ lắm đâu, hơn tui một LV là cùng. Vậy mà bây giờ... À, mà bữa 28/8 nhớ xuống nhé, còn hông thì rủ mấy ông ở cái quán gì đó xuống đây cũng được.

8. Sirius Sam

Em đâu có nói em giỏi dữ vậy, 2 người đánh trận đó là Ukida và ... hình như là Lamba. Người trong nhóm Blood-roar. Hai tên này quýnh cung khá, tiệm đó hình như nằm ở đường... :d nói chung là quận 3. Lamba hình như giỏi xìa Long, đứng thứ 4 trong nhóm đó. Còn Ukida thì pót tay, thấy ổng xài giỏi 4 con, Long, Shel Long, Yugo, và dĩ nhiên là coin quái thú Xion, còn về hạng thì Ukida đứng hạng 3. :(( tức quá, hôm đó ông nội Tetsu (chủ tiệm, cũng là người hạng 2) tự nhiên đi.... tám gái, không chơi. Còn cha nội Sai thì .... chác bị tại nan không thấy tới. Bữa đó đi theo anh trai lên đó chơi, thấy cả đám tụ tập ở trên lầu vô coi thử. Coi xong sợ ... bỏ về.

9. Xion

Xion Donkey Kong

Ặc ặc, mặc dù ko muốn làm u mất hứng nhưng mà Atk lv8 thì đúng là trình độ "ông anh" gì đó của u chưa bằng ai đâu vì nếu gặp mấy cha Thủ Đức thì toàn là atk lv1, 5 hiệp mỗi bên (nghĩa là cao nhất 9 hiệp đó). nếu mà Atk lv8 đánh mấy phát chết liền, mất cả hứng !
    Grừ...dám nói tui là quái thú hả !!! ^_^

10. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

BR3,4 tui đi khắp HN kiếm mà hổng thấy, có bác nào hảo tâm gửi cho tui cái đĩa đi...

11. Xion

Xion Donkey Kong

br4 đến tháng 11 lận bác ơi, kiếm sao mà ra.
    Còn br3 thì qua chỗ trungzin ấy !

12. Long Than Hieu

Long Than Hieu Youtube Master Race

Hây,mấy bác đang nói về vấn đề gì vậy,lâu wá hong lên tui cũng chẳng biết gì ráo.
    Thấy mấy bác nói vậy tui nhĩ chắc 28/8 vui lắm phải hong tiết là hong ai biết ...là ai .hehhe
    À ko biết cháo yu tiến bộ tới đâu rùi,còn muốn kiếm tui đánh nhau hong.Tui cho bác cơ hội Chiều nay (chủ nhật 31/8) tui chờ bác ở chổ củ nhớ lên nha.(có điều bất ngơdành cho bác.)

13. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Tên Chaos không đi được vì bận công chuyện,bác có thể hẹn ngày khác được không dzậy?

14. NIX_WATER

NIX_WATER Mr & Ms Pac-Man

Được chứ, ngày 14 lên chỗ từng giao lưu là tui cũng có mặt đó

15. Chaos Yu

Chaos Yu Legend of Zelda GameOver

nè chừng nào bác rảnh,nếu tui rảnh chung ta gặp nhau.
    À bác nix nói 14 tháng 9 hả.

16. NIX_WATER

NIX_WATER Mr & Ms Pac-Man

Có thể là như thế đấy 14-9 :-$ . Nhưng nếu như xin phép không được thì [-x

17. ma_giangsadec

ma_giangsadec T.E.T.Я.I.S

DISK game thì tui ko có nhưng nếu ai có thì cho tui mượn tui chép ra cho ! tui chép được bất cứ disk nào cũng ok hết !

18. ma_giangsadec

ma_giangsadec T.E.T.Я.I.S

14 này cứ ghé qua chỗ tụi tui chơi mấy nghe mấy you , ủng hộ luôn đối với mấy you nào có sở thích trò khách chứ gamé đấu võ hoài cũng mau chán !