Làm Đẹp ( Cho Cả Nam và Nữ )

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Daki, 17/10/07.

1. VisihaSasuke

VisihaSasuke C O N T R A

sis Daki ơi em muốn da mình trắng lên thì làm thế nào ạ đừng bảo là xài kem như con gái nhá =))

2. I{†ngLuc†fer

I{†ngLuc†fer Mario & Luigi

Muốn trắng mà ko muốn xài kem thì có nhiều cách.

Cách đơn giản là lấy băng quấn toàn thân ( như xác ướp chẳng hạn), trừ những chỗ cần thiết hở thì để nó hở, trong vòng 2-3 tháng xong tháo ra, bảo đảm có sự khác biết :>.

3. Pariah

Pariah Guest

Ôi dời ơi, các bác có cách nào giúp e chứ e thấy thất vọng về vẻ bề ngoài quá =((
    1m63 mà cân nặng có ~45 kí thì có chết tôi ko cơ chứ. Em ăn ko phải ít mà ko hấp thụ dc hết (chắc thế ạ) Các bác có cách nào chỉ giúp e tăng cả chiều cao lẫn cân nặng thì e cám ơn lắm lắm :-x

4. yugioh!

yugioh! L0v3

ngay fần mũi và trán là nhờn ... còn 2 bên má bình thường
    dù cho có rửa mặt xong thì 5' sau lại tiết nhờn :((
    làm y như hướng dẫn rồi ... xài ké Olay của ma ma :">

mà rửa mặt = xà bông thì xà bông gì chị :| rửa giờ sáng và giờ tối hay rửa vào khoảng giờ có thời tiết nóng :|

5. Bão Vũ Lê Hoa

Bão Vũ Lê Hoa T.E.T.Я.I.S

Mua 1 hộp giấy thấm dầu,đi đâu cũng mang theo trong ví,thấy mặt bị nhờn thì lau.

6. ♥Mĩm♥

♥Mĩm♥ Mega Man GameVN Lady

Ai chỉ cho Mĩm cách béo lên ih . Sao Mĩm ăn nhiều mờ vẫn ốm xí à :(( . Ai chỉ cho Mĩm béo lên 5kg Mĩm khao :-*

7. angels

angels Guest

Ăn ăn và ăn.

Sáng sớm ăn phở ( nước béo)
    Trưa ăn cơm gà + Pepsi
    Xế ăn bánh ngọt/bánh mì + ún sữa
    Tối ăn bún bò/bánh xèo/bún thịt nướng/v.v... + ăn chuối/trái cây
    11 giờ đêm ra đầu hẻm ăn hủ tiếu. Về ún hộp sữa rồi ngủ

Đảm bảo 2 tuần lên 5 kg.
    Nếu cảm thấy tự mình không làm nổi thì nhờ ai đó [:'>] giúp đỡ, đến giờ dắt mình đi :)
    Mập lên rồi. Mập với Béo mới đúng cặp. Mũm với Mĩm mới đúng cặp :'>

8. yugioh!

yugioh! L0v3

ăn đồ chiên nhiều + uống nước ngọt thì lên theo dạng thừa mỡ :D
    còn tập tạ kết hợp với ăn nhiều bữa và luôn trong tình trạng no thì sẽ mập đều lên :D

9. angels

angels Guest

Đúng là người bình thường thì sẽ lên theo dạng thừa mỡ.
    Nhưng với khoản người "gió bay" thì phải lên theo dạng đấy trước chứ chơi theo kiểu tập tạ chắc cả năm mới lên vài kí 8-}

Lại nhớ đến các kiểu build char =))

10. Daki

Daki Quy Ẩn

Xà bông tắm ấy. Olay hoặc Coast ấy. ^^ Dùng rửa mặt tốt hơn dùng sữa rửa mặt nhiều lắm. ^^

To Hatcat: Sis sao nhớ nổi hết thời gian đâu. :p Chỉ biết là khá lâu rồi thôi à. :))

To Sói: Ngủ đủ 7h mà em thức khuya nhiều cũng sẽ rất mệt mỏi đấy. ^^ Giấc ngủ ban đêm quan trọng và tốt hơn giấc ngủ ban ngày nhiều, em ạ. ^^

To Jew: Trước giờ cũng tưởng em là con trai mới ghê. T_____T Em nên tăng thêm chừng 5kg nữa sẽ nhìn cân đối hơn nhiều. ^^

Jew, Mĩm, Pariah nên lên google search thực đơn cho người muốn tăng cân thì sẽ chọn được nhiều lắm. ^^ Hãy chọn cái thực đơn nào các em thấy dễ dàng, dễ nhớ nhất mà thực hiện. :p Ăn nhiều nhưng nhớ vận động nhiều và ngủ đầy đủ. Kẻo tăng cân mà mỡ bụng cũng tăng thì oải lắm đó. :p

To Mr Dee: Không rõ mụn em nói là dạng nào. Chẳng biết là dạng mụn gạo hay mụn bọc nữa. :-? Nếu dễ nặn ra thì có lẽ là mụn bọc. :-? Con trai da mặt thường nhờn hơn con gái nên cũng dễ bị mụn nhiều. ^^ Em nên vệ sinh, giữ gìn da mặt sạch sẽ và siêng rửa mặt mỗi khi đi đâu về và rửa mặt bằng xà bông (Olay, Coast hoặc Cleopat) 2 lần/ngày cho da hết nhờn nhé. ^^

To Sasuke: Da trắng hay đen còn phụ thuộc vào màu da bẩm sinh của em nữa. ^^ Nếu trước đây da em trắng, em dang nắng quá nhiều khiến da sạm lại thì nên hạn chế việc phơi nắng da bằng cách đi đâu ra đường trời nắng thì nên đội nón, đeo khẩu trang và mặc áo khoác vào. Mất 1 time khá lâu sẽ nhả nắng ra dần. Còn nếu da em vốn dĩ là đen thì chịu. :p

Em là con trai, nhìn ngăm ngăm càng khỏe mạnh chứ sao lại không thích?? ^^

11. -=Wjz=-

-=Wjz=- Mr & Ms Pac-Man

Làm thế nào để giảm mỡ bụng vậy ;;) ;;) ;;) . bụng em uống bia nhiều nó to lên trông thấy :((

12. ♥Mĩm♥

♥Mĩm♥ Mega Man GameVN Lady

:| MẬp à ? Mập thì làm sao mặc đc mấy cái " bé tí " kia nữa ? :-w muốn Mũm ko muốn Mập =))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Qua nhà tớ có nhiều cầu thang lắm . Đi lên rồi đi xuống rồi đi lên rồi đi xuống . Một ngày khoảng 20 vòng là ốm à . Bảo đảm b-)

13. Sama Yun

Sama Yun Donkey Kong

Chạy bộ, lắc vòng, nói chung là siêng thể thao :'>

14. Mất Mát Nhiều

Mất Mát Nhiều Youtube Master Race

Gập cơ bụng đê.
    *** Quan trọng là ĐỪNG UỐNG BIA NỮA cha nội ơi ***

15. Hatcatvodanh22

Hatcatvodanh22 Donkey Kong

:D Vâng, khôn phải là bao nhiêu năm nay nhưng 1 năm cũng là khoảng thời gian dài rồi ạ.:D

16. 436179825

436179825 Youtube Master Race GameOver

cho mình hỏi tóc mình mềm lắm sợi vàng hoe mỏng lắm, đó là tóc di truyền của mẹ, mình ko biết phải dinh dưỡng ra sao thì nó mới cứng được hay là mềm suốt đời vậy.

17. yugioh!

yugioh! L0v3

tình hình là tập mà chả thấy cái bụng nó teo ... nhưng mừ fần tay và ngực thì săn lại thấy rõ ... khó hiểu ... cái bụng nhà họ trư.... mún có 8 múi mà ko bít làm sao huhu ... giờ nó bự quá :((

18. doxuannghia

doxuannghia T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Thoa mật ong lên mặt trước khi đi ngủ ùi để wa đêm có sao hem chị Daki? Có giúp bớt mụn hem?

19. Elliott_Yamin

Elliott_Yamin Mario & Luigi

Xin hỏi là có thuốc mọc râu ko ạ?

20. Polomax1705

Polomax1705 Donkey Kong

Mình là nam lúc đầu tóc mình để môi bên phải sau lại đổi lại bên trái nên tóc vẫn chưa theo kiểu mới dù đã hơn 2 tháng rồi. Vậy có cách nào để tóc nó theo nếp mà mình cần ko. Vấn đề nữa là do mình đội mũ bảo hiểm thời tiết này lại vô cũng nóng bức nếu sử dụng gel thì mồ hôi lại làm gel chảy ra khiến phản tác dụng vậy mình có thể sử dụng loại chất tạo nếp tóc nài ko.