Làm Đẹp - Tâm tư về cơ thể, tóc tai, quần áo !

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Pocollo84, 18/10/07.

1. Assasin_Cruz

Assasin_Cruz Dragon Quest

mẹ mình được ai giới thiệu dùng mỹ phẩm hãng Atistry thấy mới dùng mấy tháng mà khác lắm , nghe nói còn tốt hơn lancome vì nó hợp với làn da Châu Á hơn ( khí hậu thời tiết v.v.v) , giá thì thấy mua cả bộ hơn 2tr mà được nhiều lọ phết , còn có người đến làm mặt và hướng dẫn rất chỉ tiết =.='

2. Daki

Daki Quy Ẩn

Sao đâu. Cứ dùng thử đi. ^^

Với điều kiện vết thương đã khép miệng, liền da nhé. ^^ Nếu không nó sẽ thâm nhiều hơn và lâu hết lắm. ^^

Sis đang dùng cái dưỡng da làm sáng da, trị thâm của L'OReal nè. Kết hợp với đắp dưa leo mỗi ngày. Mới chừng 1 tuần hơn à, thấy 3 vết thâm đều mờ rồi. Chắc hết tuần này là khỏi. :D Chừa cái tội cạy cạy, nặn nặn. T____T

3. hai_tac_den

hai_tac_den Dragon Quest

:-o rẻ thế à , dò trên amazon toàn 200$ >

4. aivay01

aivay01 T.E.T.Я.I.S

Thx sis, em bị vết thâm lâu rồi, nhg hồi đó cứ kệ kô xài j vì tưởng nó sẽ mờ dần, ai dè ... Da em trắng, vì thế khi nóng thì mấy vết thâm đó cứ đỏ ửng cả lên, làm em rất mất tự tin T.T

Em cũng bị như bạn này nữa, râu ria cạo xong vẫn nhìn thấy các sợi nhỏ, nhg em chỉ cạo = nước kô chứ kô xài bọt :D

5. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

chị xem hộ em giá lọ nước hoa hồng loại làm se lỗ chân lông của L'OReal bao nhiêu tiền cái ,với cái loại dưỡng da làm sáng da, trị thâm mà chị đang dùng bao nhiêu ???
    thú thật con trai nên em chưa bao giờ đi vào hàng mỹ phẩm,ngại lắm,hỏi để biết còn đưa tiền nhờ mua hộ :D

6. Daki

Daki Quy Ẩn

Chai hoa hồng nhỏ hình như hơn trăm thì phải. :-? Không nhớ rõ nữa. Còn cái sáng da đang xài thì bé tẹo tèo teo. Kích cỡ tròn như quân cờ tướng, cao gấp 2 quân cờ tướng. Giá cũng gần trăm thì phải. :-? Ko rõ nữa. Đang ở cty. :D Có gì tối về ta xem lại dùm choa. ^^

7. AmDuongNhatDoc

AmDuongNhatDoc Dragon Quest

bị bắt đi cắt tóc ngố ( cực ngố lun )
    em định chải dựng lên nhưng xem ra ko ổn , em phải để sao đây :|

8. KuKoTaYa

KuKoTaYa The Warrior of Light

Nc hoa lamborghini cho nam có ai dùng thử chưa? Nghía thấy 1 lọ bé tý mà $50-$65 gì đó đang lăn tăn xem có nên mua ko! Mình cần thích nc hoa bền mùi, mùi loại này cũng đc mà ko biết có bền ko!
    Mái bằng hả, hồi học sinh bị hoài, cua luôn còn đẹp hơn :))

9. AmDuongNhatDoc

vâng , bằng mà cong cong ở 2 bên, dỉnh dỉnh đằng trước :((
    giờ để tóc sao đây =((

10. neverdied32

neverdied32 Donkey Kong

có sis nào chỉ em cách khắc phục bọng nước ở mắt kg tức là sáng sớm ngủ dậy thì em thường bị sưng ở dưới mắt nhìn kỳ lắm nhiều khi 1 chút thì nó hết kg thì nguyên ngày con mắt nó sưng luôn nhìn khó chịu có mẹo nào trị nhanh kg nhỉ :|

11. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

cho cái hình phần mắt xem nào,để tư vấn

12. Assasin_Cruz

Assasin_Cruz Dragon Quest

trong bộ sản phẩm atistry mẹ mình dùng có cái tuýp chuyên bôi vùng mắt , chuyên trị quầng thâm và bọng mắt đấy , bạn thử tìm và dùng thử xem , hiệu quả lắm , giá thì mình kô rõ lắm để lát hỏi mama xem :D!

ối chết , bạn ý hỏi sis nào mà mềnh lại trả lời :-s!

edit : hơn 400k tuýp 15g bạn à :-ss! nhưng chắc dùng được cũng lâu vì thấy mama bảo mỗi lần chấm hơn cái đầu tăm tí thôi ._.!

13. kyohiros

kyohiros Youtube Master Race

Đã thế thì cắt ngắn luôn chứ đừng để vậy nhìn kì lắm.
    Để thế này cho art

14. AmDuongNhatDoc

nhìn cũng ổn nhỉ :-? để mai mua chai keo làm thử :D
    thanks bạn nha :)

15. huy_nguyen94

huy_nguyen94 Donkey Kong

Hôm nay vừa thấy 1 ông ở trường mang cái giày Converse màu đen đen mà dạng quai đeo , không cần buộc dây , nhìn hợp phết, mà hỏi ổng thì ổng bảo 300k và mua ở ngoài shop . Thế là thế lào nhỉ? em tưởng converse là 500k + chứ? Nếu thật là 300k thì em cũng định mua 1 đôi để đi học . Ai biết chỗ mua chỉ em với :D

16. KuKoTaYa

KuKoTaYa The Warrior of Light

Thì nhái thôi, ngày xưa mấy cái đế bệt mới ra nhái đầy ở HN, y hệt, có 200k 1 đôi!

17. VisihaSasuke

VisihaSasuke C O N T R A

Tớ cao 1m73 hay 75 gì ấy nặng 45kg
    tớ mới tập tạ đc 4 hôm , 2 hôm đầu thì bị nhức thì đương nhiên là chuyện bt và cả mấy hôm sau cũng thế
    Nhưng tự nhiên hôm wa ( hôm thứ 3) vừa tập xong tớ thấy nóng cả người và có triệu chứng như là bị sốt vậy :| hôm wa tớ nằm liệt cả ngày rồi sau đó phải lấy khăn lau khắp người và uống thuốc nhức đầu . đến 12h đêm thì thấy đỡ 1 tí
    Rồi hôm nay tớ lại bị như thế nữa , tớ ko hiểu sao cứ tập xong lại nóng cả người như bị sốt ấy , ai cứu tớ với :((

18. kenturo

kenturo Mr & Ms Pac-Man

chú tập xong chú đi tắm phải ko ?

19. xDTorai

xDTorai Legend of Zelda

Thể trạng yếu nó thế
    Tớ 1m70 55 kg đã thấy gầy lắm rồi :(.
    Đi tập tạ ngày đầu hùng hục là y như rằng hôm sau cơ bắp nhức mỏi , mấy ngày sau cố mà tập đi, càng nặng càng ăn ;)), lên nhanh cực. Còn ko chịu đc như cậu thì tốt nhất mấy ngày sau vớ mấy cái tạ tay 5 kg mà tập, lên ngực , vai , bắp tay ..... đều hết = cục tạ đấy đi cho nhẹ. Tầm 3 ngày đến 1 tuần là ngon trớn
    Còn vụ nóng người có thể khi tập xong người đầy mồ hôi cậu tắm luôn dẫn đến bị cảm :-?

20. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

gầy kinh khủng,nhìn girl 1m60,nặng 45kg còn thấy gầy,ông này con trai mà........,gió thổi cũng bay/giờ phải ăn nhiều,tạ thì tập ít thôi,tăng dần sau 1 tuần đã quen