Làm Đẹp - Tâm tư về cơ thể, tóc tai, quần áo !

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Pocollo84, 18/10/07.

1. hai_tac_den

hai_tac_den Dragon Quest

Đi bệnh viện là nhanh nhất , mãi mà vẫn chưa đi đc :(
    mặt bên láng , còn 1 bên nó sần lên thì thế nào đây ?, sờ nó cứng cứng , khó chịu chết đi đc =((=((

2. huy_nguyen94

huy_nguyen94 Donkey Kong

Có đi khám da liễu , mỗi lần mua thuốc uống khoảng được 10 ngày , bà bác sĩ kêu trị trong ba tháng hè thì hết hẳn, mỗi lần tái khám là 300k tiền thuốc.
    Uống vào thấy đỡ hẳn , nhưng mà không hết hẳn được T_T. Rồi còn mấy vết thâm nữa, tuy hết mụn nhưng nhìn mặt đầy mấy vế thâm cũng xấu lắm , mà giờ em không biết làm sao.
    Btw, em thấy nó vừa mới ra cái Skin Expert gì đó , mọi người đã có ai thử chưa? em đang xài Oxy , thấy cũng được , mát, thoải mái , nhưng mà da thì không sáng lên được chút nào. Ai thử cái Skin Expert rồi thì cho em ý kiến thử xem đổi được không.
    À, mà còn cái viên trị mụn acna care gì nữa =(( , ai xài rồi cho em kn với :((

3. ReiGn

ReiGn T.E.T.Я.I.S

sẹo lồi thì sao hết vậy ? Lúc tr'c bị quẹt xe làm may 4 mũi ở đầu gối , wa 3 năm rồi nhưng khi quỳ xuống thì lớp da ấy lại nhói lên 0 còn đc như lúc :-w làm sao bi giờ

4. Lax's Phu Nhân

Lax's Phu Nhân Youtube Master Race

xài contraxtubex íh,nhưng hình như là lâu lắm moi co kết wa :-s

5. ReiGn

ReiGn T.E.T.Я.I.S

cái chính là nó lành rồi t/y à nhưng cái lớp da đó mỏng lắm , mỗi lần đụng j` mạnh vào lại đâu , e có hiểu lòng a 0 vậy :'>

6. HaMa_2006

HaMa_2006 Youtube Master Race

đi khám ở BV da liểu hả bạn?
    mình thấy Skin xài tốt, đợt đầu mới ra, mình mua về dùng thấy hợp, xài vào buổi sáng thì đến khoảng trưa chiều mới ra nhờn lại( da mình da nhờn nữa), xài có cảm giác láng da mặt, tuy ko mát bằng Oxy, nhưng mình xài Oxy hình như ko hợp, xài chừng 2 lần là có mụn mới nổi lên

7. kimtung20

kimtung20 Youtube Master Race

Em coi trên tivi quảng cáo sản phẩm kem trị mụn youth dew gel cream rất là hay trị tất cả các loại mụn chỉ sau vòng 48 tiếng từ mặt mụn trở thành chưa hề có mụn , mà giá tới 980 ngàn đồng 1 chai
    Em lập topic này em muốn hỏi mấy anh có ai biết về sản phẩm này kô? Em tính mua vì mặt em có mụn và sẹo nữa nhưng em sợ mua rồi tiền mất tật mang quá , mong anh em cho em ý kiến giùm :(

8. xxx8.963.258

xxx8.963.258 Mr & Ms Pac-Man

9. solomonking

solomonking Legend of Zelda Lão Làng GVN

Góp ý đôi chút về vấn đề mụn nhé! Tùy từng người mới hợp thôi. Như bạn tôi nè. đi khám chữa cả về nội tiết mà còn không ăn thua, thuốc giời cũng thế thôi....

10. kimtung20

kimtung20 Youtube Master Race

Em cũng trị mụn nhiều lắm nào là đi mua kem này kem nọ và thậm chí lên bệnh viện da liễu nữa mà vẫn không hết , nay thấy cái tivi quảng cáo sản phẩm này hay quá nên em muốn hỏi anh em chút ý kiến đó mà

11. ReiGn

ReiGn T.E.T.Я.I.S

wa tuổi dậy thì là hết khỏi lăn tăn \m/

12. solomonking

solomonking Legend of Zelda Lão Làng GVN

Đùa.... đầy người 21 22 vẫn bị như thường, tôi lâu lâu thâu đêm hay ức chế cái gì là mọc 1 cái....:|

13. _[V]iolet_

_[V]iolet_ Legend of Zelda

Lời khuyên: Với số tiền đó bạn nên đi khám bệnh viện Da Liễu là tốt nhất tùy tình trạng mà đợt điều trị kéo dài khoảng 3-4 tháng đối với bị mụn nặng.Mỗi lần khoảng >300k 1 lần cho đợt thuốc 10 ngày.Khi tái khám nên yêu cầu bác sĩ đã khám lần trước để họ theo dõi và cho thuốc chính xác hơn.

Còn về cái sản phẩm này nói thật 48h mà láng như người mẫu là 100% biết xạo rồi nhìn kỹ trên tivi cũng thấy nó xài photoshop :|.

14. YPgamer

YPgamer Mr & Ms Pac-Man

Sao dạo này sis Daki đi đâu rùi nhỉ,để " Làm Đẹp " vắng tanh thế này :(
    Mọi người ơi , cho mình hỏi là ng yêu mình đi tẩy nốt ruồi, thế quái nào lại để lại vết thâm ở má,mọi người có cách gì xóa vết thâm trên má nhanh chóng đc ko? Liệu có dùng được Pond Flawless White ?

15. hai_tac_den

hai_tac_den Dragon Quest

Đang cùng cái viên kẽm , chả biết có hết ko nữa :-w

16. sattho1

sattho1 Youtube Master Race

làm đẹp ko ai là không muốn . nhưng nếu không biết cách làm đẹp thì .........nguoi khac ko muốn nhìn .=)):))

17. Lax's Phu Nhân

Lax's Phu Nhân Youtube Master Race

hix,mụn thì cần time dài,vừa xức thuốc,phải vừa ún thuốc,rùi ăn ún điều độ nữa,còn hết hay ko là do ý trời :d

18. conanak99

conanak99 Dragon Quest

Tình hình là em sinh năm 1994,nặng 57kg,cao 1m63,thân hình khá là binh thường,nhưng em khá là chán về cái chiều cao =.=,ai có bài tập,biện pháp nào đơn giản nhưng hiệu quả có tác dụng làm hỗ trợ phát triển chiều cao thì share em với,cảm ơn nhiều :)
    P/s:em tập chạy,banh rổ khá là nhiều mà suốt hè vẫn có 1m63 =.="

19. hai_tac_den

hai_tac_den Dragon Quest

Đi bơi chưa chú em ? :> , Cao à , ở nhà papa hay mama có cao ko ? Lười ăn cũng lùn và lười ra nắng cũng lùn
    Ko biết ở bệnh viện da liễu có dịch vụ lấy mủ ra ko , mặt có mấy cái cục cứng ngắc , bóp mạnh mủ phụt tung tóe , kin

20. yugioh!

yugioh! L0v3

chậm phát triển lại rồi
    tớ chơi thể thao từ hồi nhỏ mà giờ mới cao đc tới 1m83 thôi ... muốn cao thêm lắm :(