Làm sao để không nhậu mà có được mối quan hệ

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi ff8khang, 16/9/09.

1. Super Pippo

Super Pippo The Warrior of Light Lão Làng GVN

Ts thằng nào nghĩ ra bia rượu :-w
    Ngọt bùi ko muốn lại thích đắng cay =..=

2. black_rose2007

black_rose2007 † Son Of Devil †

Có những người chưa từng say, lại muốn biết cảm giác say nó như thế nào đấy :))

Tớ có con bạn, nó muốn say 1 lần, để xem trông lúc đó nó sẽ thế nào, sẽ nghĩ đến ai, có khóc không hay có nói gì linh tinh không, blah blah :-j

3. genkifc

genkifc Fire in the hole!

tớ ko thích nhậu,cafe thì được,chứ nhậu thêm mệt người,lỡ mà say thì mất phong cách của mình...tạo ra cá tính của mình thông qua ăn nói và làm việc thì tốt hơn,chứ quan hệ trên bàn nhậu thì chẳng mấy tin tưởng cho lắm,say quá lắm lời,trong kinh doanh thì chỉ có lỗ

4. dau_bo

dau_bo Play It Like You Stole It

cái này tớ bị 1 lần... tự dưng hôm đó bị sao ý -;- mọi lần nhậu banh chành chả sao cả , hôm đó có 4 chai mà say thấy sợ ... kô biết mình nói gì và làm gì , sáng ra con bạn gái nó giận hỏi ra mới biết mình nói sạch hết những gì ngày trước mình với ex =)) bó tay lun

5. cira.lord

cira.lord Mr & Ms Pac-Man

Mình thích cảm giác đang buồn đời, chán đời ... làm vài chén rượu vài cốc bia thấy đời đẹp hẳn ra :))

6. Daki

Daki Quy Ẩn

Sao ta vào quán cafe vẫn thấy đầy đàn ông con trai ngồi đồng bàn chuyện từ công việc làm ăn đến vui chơi nhỉ??? :-? Ngộ ta. :-w

Ko nhậu được thì nói thẳng là không nhậu được. Nếu nhậu được mà không thích nhậu thì uống ít thoai. Như ông ý của ta nè. Bạn bè, đối tác ai cũng biết nên mỗi khi đi nhậu thì chẳng ai ép ông ý uống cả. Rót 1 ly bia ra, từ đầu trận đến cuối trận ông ý chỉ uống chừng 1 ly là cùng. Ta thì hay uống trà đá. Có những hôm đi cùng nhau, ông ý uống bia, giơ lên giơ xuống 1 hồi, ly trà của ta nằm trong tay ông ý còn ly bia của ông ý nằm trong tay ta. Ta chỉ việc kiu thêm ly trà nữa thoai. :-"

7. The Loser

The Loser Mr & Ms Pac-Man

trước khi nhậu ăn 2 cục phô mai vào, nó cũng đỡ hơn.........

8. ff8khang

ff8khang Dragon Quest

@ Daki : có nhiều người trong bàn tiệc mình ko nhậu nó coi thường ko thèm nói chuyện với mình lun đó, mà trong bàn ai mấy chai, có mình 1 chai cưa hoài củng kì. nên tốt nhất là nên nghĩa cách nào đi cafe sẽ tốt hơn.
    P/S : dân nhà nước toàn là nói chuyện trên bàn nhậu ko à, mà mún làm quen dc các ông ấy thì phải nhậu. hiz uống hoài bị xơ gan thì làm sao. pà con cho ý kiến

9. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

bao nhiu đây thì đâu có nhằm nhò gì
    bao nhiu đây thì đâu có nhằm nhò gì
    ngồi trong bàn k uống ai coi
    ngồi trong bàn k uống aiiiii coiiiiiii
    [-x
    ghét nhất thằng nào ngồi trong bàn k uống, ít nhất cũng phải uống cho đc 1-2 chai gọi là [-x

10. Daki

Daki Quy Ẩn

Vớ vẩn. Tùy người chứ đâu phải ai cũng nhậu được nhiều đâu. :)) Ta nói thật chứ ta chả thấy nhậu nhẹt có gì hay ho cả. Ghét lắm nhưng vẫn phải đi vì ông ý. ^^

Mấy ông mà em nói, uống bia bèo nhèo thì cũng là loại 300k/chai bia. 10 chai hết mất 3m. 8-} Uống nhiều chỉ tổ sặc gạch. 8-}

11. Noctis L Caelum

Noctis L Caelum Dragon Quest

trai vô tửu như kỳ vô phong \:d/
    đàn ông là phải biết uống rượu ko thì người ta cười cho đấy mà tớ hay đi uống rượu thịt chó với mấy ông 7x ,6x lúc nào cũng phải hầu rượu các bố ấy lên giờ tửu lượng cao phết ;))

12. dau_bo

dau_bo Play It Like You Stole It

bia gì mà 300k 1 chai thế :-s móa ơi sức mình uống được 10 chai chẳng lẽ tốn 3mil @-)8-}8-}

13. Super Pippo

Super Pippo The Warrior of Light Lão Làng GVN

Cùng câu hỏi trên. Bia gì mà 300k/chai vậy trời :-o

14. Noctis L Caelum

Noctis L Caelum Dragon Quest

tớ nghĩ bia mà 300k 1 chai chắc chỉ có bia nóng thôi ;))

15. barca_no1

barca_no1 Dragon Quest

Bia 300k/thùng hay bình thì ta đã nghe rồi chứ 1 chai thì cũng chưa nghe bao h nha :o

16. cira.lord

cira.lord Mr & Ms Pac-Man

E từng uống bia 500k/ chai rồi :)) bia bỉ, hđấy mình làm 2 chai :"> ở quán bar đấy chai đắt nhất là 2M cơ, e chỉ uống chai 500 thôi :-"

17. Kei Hâm

Kei Hâm Legend of Zelda

Mình ko bít uống bia rượu , mà quan hệ cũng đc tốt tí , có thằng bạn nhậu cũng đc , mỗi lần ctyy có gì nhậu là mình dắt nó theo , no uống mình thì 1 chai sống tới cuối tiệc ;)) đc mệnh danh là chiến sĩ diệt mồi

18. thichplaygame

thichplaygame Youtube Master Race

ghét nhất mấy thằng cậy uống được ép người không uống được , rồi lại nói mày không nể anh nên không uống à .... , uống hay không là quyền của mỗi người , mình uống nó vui mà mình về nhà nôn mửa mệt mỏi cả ngày , có khi 2 3 ngày , loại đó ta đek cần quan hệ ,....

19. unicore

unicore Youtube Master Race

nói thiệt với bạn không nhất thiết phải nhậu mới có được quan hệ,còn nhiều cách khác vd như la liếm trên diễn đàn,làm quen trên mạng,nếu bạn đã khẳng định được giá trị bản thân thì quan hệ sẽ tự đến với bạn.Đó gọi là xây dựng thương hiệu cá nhân.Nếu bạn quan tâm thì gọi cho mình:0904770330

20. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

=)) nói thì ngon lắm, sau này ra làm gặp đối tác hay cấp trên mà dek uống với nó thử coi =))
    còn nhỏ nữa đâu mà chơi kiểu này 8-}