Làm sao....

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Jackson_Rex, 19/4/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. basaf_13

basaf_13 Gate gate paragate Moderator

Cá nhân tôi có một lời khuyên thế này dành cho những anh bạn chủ trương "giữ gìn" cho bạn gái và coi hành vi "ăn cơm trước kẻng" là một cái gì đấy "rất gì và này nọ". Đó là:

Hãy mua 1 chai dầu ăn, và dùng nó để tự sướng mỗi ngày. Sau đó đem cho kiến bu!!

P/S: Vấn đề về have sex khi yêu tí đi chơi về post bài sau :D:D

2. supernoob13

supernoob13 T.E.T.Я.I.S

lão basa cũng đã vào, phen này ae nào muốn tranh luận thì tha hồ nhỉ ;))

3. [mask]mars

[mask]mars Dragon Quest Lão Làng GVN

Em ko phải thánh nhân nhưng em ăn cơm xong ko bỏ chạy , em ở lại rửa bát nếu cô ấy cần , còn ko em dọn mâm khác .

4. yugioh!!

yugioh!! Youtube Master Race

đây là hướng dẫn fát triển bộ fận sd nam :">

5. Tui_la_ai?

Tui_la_ai? Sonic the Hedgehog

- Ôi một hành vi thật bệnh hoạn của bậc đàn anh :x ........ Thật đáng ngưỡng mộ :-* ..........

6. supernoob13

supernoob13 T.E.T.Я.I.S

vẫn vậy, anh luôn lấy điều mình đã thực hành ra để truyền lại cho đàn em nhỏ =))

7. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

các bác có bik cái câu "ko bik thì hỏi, muốn giỏi phải học ko :-/", tôi thấy chả có lý do j bảo chủ topic là "dơ" là "bẩn" cả, cậu ấy ko bik, cậu ấy hỏi, nếu các bác thấy điều đó là ko nên, là sai, thì dùng từ ngữ bình thường mà nói cho cậu ấy hiểu, khi nào cậu ây ko hiểu thì mới dùng từ ngữ nặng hơn, chưa cái wái j hết các bác lao vào phán "dơ", "bẩn", làm như ta đây thánh thiện, ta đây chưa bao h nghĩ về việc QHTD với GF. giống như là đang tự tay vả vào mặt mình vậy. cái đó người ta gọi là đạo đức giả đấy

8. yugioh!!

yugioh!! Youtube Master Race

thấy các cm của các bác tớ thấy các em sau này lại thông minh hơn các bậc đàn anh trước đây :">
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    lại đây nữa ... xài cả tục ngữ nữa cơ đấy :| ... thế có biết lựa chỗ nói chuyện ko ... đang nói chuyện về căn nhà mới thì bay zô bảo cái toilet nhà mày sau này dơ lắm, hay gần hơn là tại 1 bữa tiệc thịnh soạn mà toàn bàn bạc về 1 cái hầm cầu toàn fân ? thế có bẩn ko ?

9. ~.~

~.~ Mr & Ms Pac-Man

Ngày nay quan niệm về sex đã thoáng hơn thế hệ trước rất nhiều rồi. Bản thân sex cũng ko phải là cái gì quá to tát, thế giới này làm quái gì có hơn 6 tỉ người chen chúc nhau nếu như ngày xưa ku Adam ko dụ bé Eva vào buồng ấp trứng :|

Tranh cãi mãi thì đưa được đến cái gì? Xin thưa, là nhục, là tởm đối với nhiều bác, nhưng lại là bình thường đối với 1 cơ số người. Vậy thì việc gì phải xoắn, bác cảm thấy thế nào là đúng thì cứ làm theo thế ấy.

PS: Em ko cổ xúy cho việc ăn cơm trước kẻng, cũng chẳng bài xích gì nó cả. Đại khái em chỉ muốn nói nếu cả 2 đã đủ lớn để có thể chịu trách nhiệm về bản thân, thì họ làm gì kệ mịa họ chứ :P

10. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

thưa pác, đây là public 4rum, cậu ấy có quyền hỏi những j cậu ấy thắc mắc miễn sao ko vi phạm nội quy 4rum. tôi thấy các pác nhìu pác phản ứng 1 cách thái wá, thậm chí còn có pác pm mod report về cái topic này nữa mới sợ chứ

11. Daki

Daki Quy Ẩn

Vớ va vớ vẩn. b-( b-( b-(

Toàn cái kiểu đầu óc đen tối và lầy hết lượt.

Đây là box Tâm sự chứ không phải là cái nơi để hỏi cách nào làm vậy và để mọi người thi nhau "tranh luận" lẫn cợt nhả kiểu đó.

Lần này tôi không xử lý nhưng nếu còn post những topic kiểu này, tôi tiễn thẳng tay kể cả những người "năng nổ" 1 cách thái quá không cần thiết.

Topic closed.

Daki.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.