Lập nhóm Ragnarok Online 2 cho Gamer Việt

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi melodiesoflife19, 19/12/12.

1. mars0911

mars0911 Mr & Ms Pac-Man

:4cool_baffle: thế từ lvl37 đến 50 thì làm gì

2. zenheh

zenheh Mr & Ms Pac-Man

vẫn phải cày Q mà up thôi chứ làm gì :5cool_sweat:

3. mars0911

mars0911 Mr & Ms Pac-Man

tốt nhất là tìm 1 thằng nào đó đi chung dps càng tốt =)) chứ tank thì cũng ko khá hơn( kinh nghiệm là thế):4cool_doubt:

4. Pantheon

Pantheon Youtube Master Race

t là Monk , lv 39 , có gì kêu t pt , 2 đứa đi chung , làm Q cho nhanh ,

InGame : CrazySura
    yahoo : thondhp

ai trong khoảng lv này muốn pt cùng làm Q vs train thì kêu t nha .

tất cả các buổi sáng chiều , còn tối thì t ko chơi đc , vì toàn Failed Update patch :))

5. wwweeewww

wwweeewww Shemale Tam Thánh CHAMPION ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

Khúc từ 48-50 là khoai nhất làm hết khara quest cũng còn phải 400k exp đánh chay mới up 50 đc..

6. Ryuuroden

Ryuuroden Donkey Kong

đi hết dun là đủ mà:-?
    30 ký tự

7. gladii

gladii Mr & Ms Pac-Man

Priest FS train thì cũng bt thiệt nhưng mà nó đánh 1 con creep lâu vl nhìn mà nản chứ ko phải nói nó ko đánh quái được :9cool_haha:

nếu gặp mấy thằng như bạn pri kia nói thì cứ cho nó die dài dài đi :9cool_haha:, thỉnh thoảng cũng gặp mấy thằng dps mà nó cứ tưởng tanker hay ji đó, lure 1 đám quái máu giựt ầm ầm rồi lăn ra chết hỏi sao mình ko heal nó :2cool_hell_boy:

8. Pantheon

Pantheon Youtube Master Race

Xời , đánh quái để up nốt lv thi t làm hoài ,

căn bản là ko có team đi dungeon , nên làm hết Q cũng ko đủ up đúng lv :)) ,

mÀ t lai là nghề Artisan nên phải đánh quái thì mới có nguyên liệu để up nghề ,

sau này max 50 , chắc t vẫn phải farm quái đều , để kiếm nguyên liệu chế run ,

tích từ lv1 đến 40 , mỗi loại nguyên liệu chế run cũng đc tầm 70v mỗi loại roài .

9. SillyDreamer

SillyDreamer Mr & Ms Pac-Man

Mình train lên 50 với cái holylight lv1 đấy ...
    50 có rs nhưng chỉ là tẩy cái Genesis ray đi thôi. Trước tính lấy nó để pvp. Train cũng chả bao giờ xài vì dam nó ko hơn holylight với asp

Còn đây nếu bạn muốn thì xem SS sẽ thấy mình đi raid thế nào ... login game ko dưới chục thằng pm mời vào raid heal hộ đâu ...

10. kidhunt

kidhunt Mario & Luigi

cho mình hỏi tý,tình trạng sv bây giờ đã bớt lag chưa??hay vẫn còn như xưa thế

11. mars0911

mars0911 Mr & Ms Pac-Man

hôm nào bạn đi raid quay cái video ròi show hàng dc ko, nói trc lun là ko phải ko tin nhưng mà với mình thì mình ko nghĩ 1 ng` có thể thế thay đổi dc cục diện nếu như 9 thằng còn lại bất lực (thik thì show ko thì thôi ko ép)
    ko thì mai team mình đi raid bạn thik thì có thể vào show thử

12. wwweeewww

Mai là ra sự kiện bán costumes hiếm kìa ai nạp vào mua mặc cho đẹp chứ mình muốn mua lắm mỗi tội là sin nên thôi :))

13. SillyDreamer

SillyDreamer Mr & Ms Pac-Man

Việc gì phải show clip ... quay rồi up mệt bỏ xừ, cái SS kia chưa nói đủ à? Tất nhiên là raid 10 người thì cả 10 cùng phải cố gắng chứ 1 đứa thì làm được gì? Nhưng bạn có bao giờ nghĩ đến việc làm thế nào để 9 người mạnh chấp nhận bạn ko? Hay lúc nào cũng ỷ lại cho pt?

14. mars0911

mars0911 Mr & Ms Pac-Man

mình đâu ép bạn phải show clip:5cool_ops:
    còn cái ss thì chỉ nói là bạn giết dc chứ đâu có nói lên dc điều gì ( mình là chỉ quan tâm đến cái đoạn "login game ko dưới chục thằng pm mời vào raid heal hộ đâu ...") câu này thể hiện đẳng cấp P R O:4cool_doubt:
    9 ng mạnh ........................................mình nói thật team của bạn ko phải team duy nhất hạ dc baphomet nên bảo team mạnh thì hơi quá vì ngay hôm wa có 1 team knock out baphomet chỉ với 7 ng` show hàng đầy trên kênh /4 =))
    cái vụ ko dưới chục thằng pmm thì chuyện bt =____= pri chiếm 20-30% dân số trong game nhìu khi chỉ có 10% ko chừng =>thíu pri là chuyện rất bt, còn về việc team chấp nhận thì nói thẳng lun là đi dun với tụi nó lâu tạo mối quan hệ tốt thì vẫn đi chung như bt :-??

15. congaimoilon

congaimoilon Sonic the Hedgehog

bữa có hỏi 1 lần, có ông bảo là thanh nộ, mà mình thấy bật lên cũng vậy, hỏi lại là cái thanh màu cam trên thanh máu là gì vậy ?

16. mars0911

mars0911 Mr & Ms Pac-Man

guardian đấy khi nào max thì gọi dc guardian ra

17. congaimoilon

congaimoilon Sonic the Hedgehog

gọi ra có tác dụng gì ko ? đánh quái phụ mình à ? mà cái con mount lv15 mua ở shop là có thời hạn hả mấy bro ?

18. gladii

gladii Mr & Ms Pac-Man

mấy bạn cho mình hỏi giá cuốn rs skill với album card ở ser E giá hiện h là bao nhiêu vậy?? Thx!

19. melodiesoflife19

melodiesoflife19 Donkey Kong

Ta cũng đang thắc mắc tại sao tụi đó không kiếm hẳn 1 con Pri FS đi mà 'mời' hybird làm gì @@
    Nói thẳng và nói thật khi đã tăng đến mấy cái skill DPS thì còn point đâu nữa để tăng heal này nọ cùng với các skill phụ trợ giảm damage...
    Hiện tượng lạ chăng???

20. wwweeewww

Nghe câu hết nạc mới phải vạc vào xương chưa???số lượng healer ít,cần biết quái gì pure hay ko cứ là priest và quen biết nhớ tên thì cứ pm mời đỡ phải mất công broad chứ có gì mà cứ phải nghĩ mình cao quý???lol toàn thấy thủ dâm tinh thần