leagueIII : bảng III.3

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi vubu, 21/6/04.

1. congtonsach2000

congtonsach2000 Youtube Master Race

Theo tinh hinh o trong bang thi co le toi khong tru noi o hang 3 tham chi la hang 4 cung la rat kho khan . Vi vay co le tui se bo qua hai tran voi MHC tap trung dau cac tran dau con lai . Hi vong la Apolon se ung ho tui .

2. vubu

vubu Mario & Luigi

theo tình hình này tui thật sự thất vọng trận vừa qua nhưng trận với For_only_u làm tui càng khủng nhưng tui sẽ quyết tâm gỡ lại những gì đã mất

3. congtonsach2000

Xin thông báo với bà con một vụ cá độ động trời !
    VUBU đã chấp tui khi cá rằng vòng này nếu tui thắng sẽ đăng kí hộ một năm suporter .
    Tất nhiên vẫn biết là phần thưởng quá hấp dẫn nhưng tui cũng đã chuẩn bị tinh thần để mang rổ đi đựng trứng ( đau quá )
    Nhưng dù sao vẫn có cái để hi vọng , mọi người nhớ cổ vũ cho tui nhé !
    Lạy chúa ! Lạy thanh ALA ! Lạy thượng đế ! Lạy Giàng ! Lạy thần Zơt !....
    Lạy thần thánh tứ phương !
    Chỉ một trái là quá đủ .

4. vubu

vubu Mario & Luigi

ok như lời hứa nếu u thắng thì tui làm sup còn tui thắng thì HIHIHIHIHIHIHIHIHI như lời hứa ahhahhahhâhh

5. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

trận của 2 bác đá hay thật, tiếc là tui kô online coi trực tiếp, bác congtonsach đá counter attack dữ quá, hàng thủ của tui lại yếu nữa kô bít lượt về sao đá với bác, chắc phải tăng cường thêm hậu vệ mới được
    bảng ta lại có thêm đội mới, sư tử hà đông fc (tên nghe bít dữ òi:))), hy vọng là kô giống World'star, VuTuanAnh, .....(vừa tạo xong đã bỏ)

6. congtonsach2000

Hình như dạo này topic của III.3 ít người để ý . Anh em cùng nhau bình loạn cho sôi động một chút đi .
    Như dự đoán của nhiều người , lượt trận trước tui đã thua , nhưng không hề gì với đội bóng mới vào như tui .
    Hiện nay đội tui cũng không đến nỗi đâu , vì vậy lượt về các bác nên hết sức cẩn thận đấy .
    Ngoại trừ CSG quá mạnh ra còn lại tui đều có thể gây bất ngờ .
    Các bác cẩn thận nghe !!!!

7. vubu

vubu Mario & Luigi

đúng là đội bác cũng đã tạo bất ngờ thật đó như tui đã nói u rất ấn tượng nên tui frê u 3 tháng làm supp nhưng từ giờ tui sẽ ko làm nửa mà lấy đó làm phần thưởng cho cúp gamevn của chúng ta

8. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

đúng ròi, ít đội nào mà mới dzô đá hay như bác dzậy, chia điểm với đội tui (tui kô đá PIC đâu) và xém tý chia lun dzới Milan nữa còn thắng lun cuimuc, bác đá đội hình phản công mà ghi tới 9 bàn/4 trận, tại bác xui bị VUTUANANH cầm hoà, chứ kô tui chắc chắn sẽ khó khăn lắm ở lượt về nếu mún giành hạng 3

trận khởi đầu lượt về chắc cũng kô có gì khác so với trận cuối lượt đi ngoại trừ for only you có thể tạo bất ngờ

for_only_you - Milan_HOT_clu 1-3
    CSG_FC - SuTuHaDong_FC 8-0
    Gold Devil - VUTUAN ANH 4-1
    Wolrd's Stars - AS Angle Unit 2-6

9. congtonsach2000

Đội tui đang được củng cố đội hình . Không hiểu tại sao bác lại đánh giá tui thấp hơn ở lượt đi . Lượt về này chắc chắn sẽ cho anh em thấy một bất ngờ của bảng .
    Đây là ý kiến của tui về vòng 1 lượt về :
    for_only_you - Milan_HOT_club : 3-1
    CSG_FC - SuTuHaDong_FC : 8-1
    Gold Devil - VUTUAN ANH : 6-0
    Wolrd's Stars - AS Angle Unit : 1-5

10. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

tui cũng nghĩ vậy, tại lúc đó ông nói đang có vấn đề tài chính sẽ bán hết trụ cột, nhưng giờ nhìn lại thấy dàn cầu thủ ông còn đông hơn của Manbayfc nữa, nhưng đa số hình như là trẻ nên chắc ông phải đá MOTS mới có thắng được Milan

11. vubu

vubu Mario & Luigi

trời ông định di buôn hả trời nhìn vào 50 thằng từ giờ đến thứ bảy ko ai mua thì trả tiền lương mệt luôn đó

12. congtonsach2000

Híc híc !
    Định đi buôn theo gương Manbay . Nhưng lãi chẳng thấy đâu mà tiền âm thì chồng chất . Đến thứ bảy này mà không bán được khoảng 20 em thì rất có thể câu lạc bộ bị phá sản .
    Híc ! Buôn ơi là buôn , bán ơi là bán .
    Vì tình hình này mà trận sau tui không có cửa thắng Milan thật . Hiện nay Team Spirit: like the Cold War .
    Mua bán nhiều quá mà .
    Trời ơi là trời ! HELP ME NOW ![/SIZE]

13. hattrick

hattrick Dragon Quest

i tưởng hiện đang giữ 47 em là nhiều rùi, ai dè for_only_you còn giữ nhiều hơn @-)

xem wa danh mục mua bán của for_only_you, thấy mua rất nhiều but từ ngày mua/bán thằng đầu tiên 12-7 đến hôm nay 11-8 chỉ bán được có 17 em mà trong đó hết 9 em từ "lò" của CLB -> hình như tình hình ko mấy sáng sủa

tuy nhiên dù sao CLB cũng tạm ko phải lo phá sản vì hiện i thấy có 3 em đang được đặt mua với giá trị thu về hơn 1 triệu. Mua bán nhiều cũng phải cẩn thận, có nhiều đội trước đây bị phá sản rùi đó...

14. cuimuc

cuimuc Youtube Master Race

ka ka ka ban re di thi co nguoi mua ngay, tinh hinh nay thi nua sau giai u chang con la doi manh nua roi.

15. vubu

vubu Mario & Luigi

tại u đấy ko chịu xem sét kỉ rồi đi buôn người ta do bắt cầu thủ trẻ rất tốt nên mới có thể buôn được đàng này tu thắy u chưa bán được ai có thể u phá sản quá

16. congtonsach2000

Híc HÍc !!!
    Tui đang điên cả đầu lên đây . Các cầu thủ của tui hiện giờ đang đặt giá rẻ nhất có thể . Các bác cứ tham quan mà xem . Nếu tui đặt rẻ hơn thì chắc chắn tui bị phá sản đó .
    Tình hình này thì có lẽ tui phải lên đền bà chúa kho để vay ít tiền thui .
    Nếu có ai cần đầu tư một vài ẻm rẻ tiền nhớ ghé đội tui nhé . Hiện nay có khá nhiều cầu thủ cũng gọi là tạm được .
    MẠI ZÔ ANH EM ƠI !!!

17. congtonsach2000

Xin lỗi bà con vì đã thể hiện trận đấu một cách quá mờ nhạt. Chính tui cũng không ngờ đội của mình lại đấu kém cỏi như thế . Tuy thời gian này đội có gặp khủng hoảng về tài chính nhưng làm gì đến nỗi như vậy .
    Hic !
    Thật là đáng tội cho cái đội của tui . Khi trận đấu kết thúc tui mới biết rằng mình đã để nhầm tactic ( Tactic: Attack in the middle ) do trận đá giao hữu với losser ( đá 3-4-3) .
    Thật tiếc là mùa này không còn cơ hội để gặp lại Milan .
    Đau quá !

18. congtonsach2000

Ngày mai là bước vào vòng đá mới . Thế mà bà con có vẻ bình thường quá . Lam tui đâm lo .
    Vòng đấu ngày mai :
    VUTUAN ANH - for_only_you
    Milan_HOT_clu - CSG_FC
    AS Angle Unit - Gold Devil
    SuTuHaDong_FC - Wolrd's Stars
    Đây sẽ là trận đấu quyết định của AS và GD . Đội nào để thua trong trận đấu này nhiều khả năng sẽ bị tôi vượt mặt trong một số vòng tới .
    Tuy hiện nay tình hình tài chính của đội rất là tệ nhưng bù lại đội lại đầu tư được một số cầu thủ có chất lượng .
    Chúc mọi người may mắn !

19. kiepconchi

kiepconchi The Warrior of Light

ba'c ba'n cau thu~ kie^~u đo', loi khong biet đuoc bao nhieu nhung TS cua bac chac cha('n gia~m te^. ha.i ...chu'c ba'c may man

20. bilgate

bilgate Fire in the hole!

Trận đấu tới giữa AS Angle Unit - Gold Devil của bảng III.3 có thể nói là hấp dẫn nhất.Hai đội ngang sức nhau và AS Angle Unit đang có lợi thế nhiều mặt khi trận lượt đi đã vượt qua Gold Devil với tỉ số khá cách biệt 4-1 ngay trên sân khách,trong khi đó trận lượt về này họ lại được thi đấu trên sân nhà vì thế mọi dự đoán đang nghiêng hẳn về cho CLB AS Angle Unit. Còn về Gold Devil hàng tiền vệ cũng khá mạnh,cộng với hàng thủ khá vững chắc,có lẽ cũng đang sục sôi ý chí phục thù trận thua lượt đi cũng như muốn cải thiện vị trí của mình trong bảng xếp hạng,tuy nhiên nếu đội này dùng CA với chiến thuật thiên vè hàng tiền vệ 4-5-1 thì quả là đáng tiếc.

Dự đoán :AS Angle Unit - Gold Devil 3-1