Legend of Dragoon-Game của kĩ năng?JOIN NOW!

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Heart of Lion, 28/3/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. holysage1987

holysage1987 C O N T R A

Tội nghiệp ông già và thằng cơ bắp, dù gì thì cũng nằm trg số nhân vật chính mà! Sao giống như xấu xí ko có đất diễn á! Mà hồi đó chơi mình cũng lựa Dart, Albert, Rose nhưng sau này chơi lại thì đổi Rose lấy Meru! lần đầu chơi thì max skill Dart, Albert, Rose. Lần 2 chơi thì ...chưa max đứa nào hết thì ko chơi nữa!
    Giá mà có phần 2 nhỉ!
    Mà game sao ko thiết kế lun combo cho 2 đứa bắn cung nhỉ? Đồng ý là có buf và magic cao nhưng combo là thứ thường dùng thì lại ko có!

2. YuiAragaki

YuiAragaki Youtube Master Race

Chơi lâu rồi nên ko nhớ rõ lắm,hình như LOD chỉ có mỗi 1 char bắn cung thôi chứ,hình như mỗi char dùng wep khác nhau mà??vả lại con bắn cung(ko nhớ tên) chủ yếu dùng để heal thôi,lúc trước chơi chả bao giờ dùng bắn cung,mặc dù lấy cung cuối đánh 2 hit nhưng vẫn yếu xìu><
    Topic năm 2003 mà còn lôi lên được,ko ngờ bây giờ gamevn vẫn còn nhiều người đào rác quá><

3. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Con bắn cung bắn thường đã tóe máu roài còn đòi hỏi gì nữa;;)
    Mà nó k có nhiệm vụ đánh chay như lũ kia,công việc chính của em nó là đánh phép,về sau là niệm phép bomb(vì xài đc hoài).Mà trái bomb ấy đâu có nhẹ,lại còn tập thể nữa;;)

4. holysage1987

holysage1987 C O N T R A

À trên cơ sở là có 1 thui, nhưng đúng là có 2, ban đầu là con bồ thằng Dart sau đó ngọc rồng bay sang cho Miranda thì Miranda thế chỗ cho Shana (đúng tên ko nhỉ?), ý mình 2 đứa là vậy đó!
    Mình khoái bấm combo hơn, nếu có là ẵm lun em nó chơi rùi! Mà thui mình ẵm bé Meru chơi cũng ok rùi!
    (Rác có thể tái sử dụng mà!)

5. Happy Together

Happy Together Mr & Ms Pac-Man

theo mình chắc ý đồ của game là cho Shana/Miranda làm char buff thôi nên mới ko cho skill , chứ nếu muốn làm thì làm tương tự như thằng bắn cung tại đấu trường disk 1 ấy cũng ok mà
    yeah ,cái này train lv khá good ,cứ ra sa mạc hay là chỗ đánh Faust mà cày ,vô trận cho Meru/Miranda/Dart đáp cho cái bomb chả cần nhấn % là quái die sạch :D ,nhanh gọn nhẹ

mà ở đây các bạn nhấn % khi xài magic cao nhất là bao nhiêu ? mình nhấn trên PS1 dc có 160% ,có người lên dc 19x% còn trên PC mình lên dc 200% ,còn thằng em nháy lên dc 220% (nó dân chơi Au chuyên nghiệp =)))

6. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Mới mở máy thì nhấn tầm 180~200,đc chừng 2h thì k nhấn luôn vì oải=)).Thật ra trái bomb ấy nhấn làm quái gì,1hit hơn 3k,nhấn nó lên 5k luôn trừ boss ra ít em nào chịu nỗi 2 quả

7. YuXiong

YuXiong Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Hồi trước vào box tin tức, nhớ không lầm là sẽ có bản 2, không biết đã confirm chưa nhỉ, hay là fake?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.