Lên án việc chơi bot và hacker

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi baby_boy21c, 2/8/05.

1. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

Rồi , mày chọc ổ kiến lửa rồi ..
    Các bạn chuẩn bị xem nhá ...............

2. bokinhvan038

bokinhvan038 Mr & Ms Pac-Man

hix, đã bảo các bác bình tĩnh giải quyết vấn đề ròai mừ, cãi nhau wài à, anh em bắn chung GBVN nhường nhau vài câu có seo ??K0 lẽ đợt này lại có người bị GOV à ?? Công sức post bài ( +spam bài :D:D) nay còn đâu, vậy ha, còn phản đối botter hay k0 thì theo em, em nghĩ là k0, vì botter chỉ là những người mê gunbound và mún đc thứ hạng cao để đc mọi người nể ( điều này k0 xấu , nhưng con đường này hơi tà đạo, em thì em k0 ( bít) bot..) ,còn những ai chơi theo kỉu wân tử, thực lực là 9 ,thì chỉ cần luyện tới lúc nào mà chỉ mong đc thua thôi, thì lúc tuy thứ hạng k0 cao nhưng coi như là vua gunbound k0 ngai ròai còn j` ?? Vậy ha, wan trọng là con đường mình chọn và mình đi như thế nào trên con đường ấy, chẳng cấn cãi nhau làm j` cả ( chỉ tổ lãnh sẹo ), còn ai đọc xong những dòng này mà thấy chướng thì cũng đừng post bài chửi em, em còn yêu đời, chưa mún GOV đâu :lol::lol:

3. whispering00

whispering00 Donkey Kong

Ở đời ai mà thèm làm vậy !! Tại hắn huyên hoang là bot có danh dự chứ ai thèm mà chọc hắn làm chi =)) Tui ngoan lắm chứ bộ :'> :p ;;)

4. Stogo

Stogo Mr & Ms Pac-Man

BOT mà NOob thì suốt kiếp vẫn là NOOB .gà là gà. ...tốn thóc nuôi gà vẫn cứ CHIP CHIp wài mà kô có ngày gáy ." o` ó o " hahaha ....

Botter .tyheo tui thấy 60 % là NOOB ..còn lại là 40 % pro ..BOT cho lên rank thôi .còn bắn thì chĩ bằn với bạn bè ! ..chia fe ra bắn cho zui .chứ kô khoái băn chăn gà lên GP ...nói thiệt .bắn voi PRO ..thì zui hơn bắn với NOOB ...nhòm mấy thằng wind cwõ nào nó cung UHA thì thôi ngồi ngáp rùi ! ..bắn 1 phát nhòm đạn nó bay chán khiếp ! ....

bữa còn gặp bác tuyên bố " MÀY Ngu như thú " ..kô bít bắn UHA ?? ..dạ em thư bác ràng UHA wind 0 ..em băn 100 phát may ra hụt đuợc 1,2 phát nè bác ! ... ..vì UHA dễ wá nên hông ai thèm bắn khi wind 0 đó bác à ! .vừa tồn delay ..vừa mõi mắt ngồi nhìn ! ...bắn theo FIX PoWeR thì nó nói hack ...boá chíu ....ặc ặc.. mà hình như đi lộn chũ đè ( .so goè ri ..em cố ý à ..cho em xì pam xiu' MP đi hì hì hì ..viết cho dài í mà :P )

ehem .túm lại .. BOT đươục thì BOT >.bot kô đươục thì câm ! ===> BOT thì nó bị BAN .có sức chơi thì có sức chịu .....ai thích thì làm ! .....ỡ đó xũa như chó dại thê cánh ghê ! ......... tui BOT nè ! =)) ...rồi sao ! ....ờ nó chữi FẢM GOLD cũn đươục ..mình co farm thiệt chứ bộ hé hé .cãi làm ji`f ! ...FARM mà vẫn bắn thắng là đươục gồi hé hé ...... FArm mà vẫn có đũ trình bắn thắng...thằng kô FArm thua thì đạp đầu chít bà đi ..chứ ỡ đó chữi um xùm !

5. baby_boy21c

baby_boy21c Mario & Luigi

Chời ơi !!Sao tự nhiên cãi lộn nữa? Lập cái Topic vậy mà cứ cãi hoài .MOD ơi Close dùm em cái Topic này luôn đi ha .VATC

6. Stogo

Stogo Mr & Ms Pac-Man

hì hì ! ...nói wa nói lai kiếm MP dzịt hôi ! ...chứ ai ham đi cãi nhau ..có người lập topic ngu ngu như dzị mới có chỗ cho mình post bài ! hì hì

em viết thêm 1-2-3 cho khõi bị trừ MP ..đùng trù MP em ..hé hé !

7. baby_boy21c

chán quá ,chỉ vì MP mà chửi nhau sao chán thật ,Close dùm coi VATC

8. Siemens52

Siemens52 Donkey Kong

vẫn chưa close đâu bàn luận chuyện ngoài lề mới bị Close, ví dụ cái Topic của tui post ở ngoài Gunbound ... "Thắc mắc biết hỏi ai !? "có thằng nhóc dám nói chuyện về Yến Vi , thế là bị close luôn... (tui kô có nói trước àh nha!!! - đọc kỹ huớng dẫn trước khi sử dụng). Mà nghĩ lại... ai mà không BOT thì đến chừng nào mới có avatar, mà trong khi đó, các server của GBVN hầu như là avatar on ! (trừ 1 cái server 11) . Bắn sao lại ??? (có người sẽ nói tui là : bắn trúng nó hoài, nó bắn trật thì nó cũng chít ... ờ ờ nghe thì có lý thiệt) Nhưng dạo này Noob cũng lên tay lẹ lắm, chẳng lẽ phát đầu tiên hụt, nó không chỉnh gì hết , bắn y như cũ hả ?!. Hay là bác nào cứ bắn cho nó mất góc hoặc cho nó Bungie xuống lỗ àh ! Nói chung có avatar thì cơ may thắng sẽ cao hơn (vậy thì ai mà chẳng mong có xiền) Thế là quá trình BOT sẽ diễn ra... thế thui ! Bot đc thì cũng dễ bị Block account , thía thua. Spam bài đã thiệt , mai mốt bưng nguyên kho truyện kiếm hiệp kể cho các bác nghe... bảo đảm BOT 4rum luôn !!! hehehe... :D

9. baby_boy21c

Bởi vậy tôi cầu mong GM làm thêm vài cái server(avatar off) đi và cứ để cho mỗi cấp độ đi ,lúc đó dù đồ mạnh cỡ nào cũng bị die với con gà thôi

10. Orochimaru

Orochimaru Mega Man

nói thế là kô đúng cu a. rồng mà muốn die với gà thì phải là free zone + avatar off

11. No way out !

No way out ! Dragon Quest

chính xác, cướp cũng có danh dự của cướp và con gì cắn bậy cũng có danh dự của nó, tao chẳng có huyênh hoang gì cả, chỉ là mày xía vào việc người khác thôi
    này nhá, bot không gây hại cho ai, không đụng chạm tới ai, không phá phách ai, không lấy gì của ai cũng không tố cáo ai mà chỉ làm lợi cho mình, thích lên án thì cứ lên án, hơ hơ, ngoài đời kẻ cắp giết ngườ buôn heroin đầy ra đó, phạt tù, tử hình có làm giảm đi không ? chú mày nên nhớ rằng 1 xã hội toàn người tốt là 1 xã hội không tưởng, đừng có mà nằm mơ, ở đây cứ sủa ong ỏng lên chửi botter với hacker thì có làm được gì ? chửi chán thì mọi việc vẫn cứ như thế mà thôi thằng ngu ạ, thôi ko thèm chấp thằng ngu

12. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

Hay lắm , điều tui mong đợi cũng đến mà heehe , chửi hay lắm :D

13. bokinhvan038

bokinhvan038 Mr & Ms Pac-Man

lại sắp có thêm vài người ăn thẹo, hix, gunVN lag nên chẳng ai chịu bắn, tòong dzô đây gây lộn , từ hồi lag tới giờ hình như máu ai cũng nóng lên hết, nhất là khi trời mưa thì có mà ngồi gặm bánh mì--> chỉ chỏ : " Ờ, thèng này lì, lag nãy zờ k0 ra làm mình chờ wài ".......

14. Orochimaru

Orochimaru Mega Man

thi lì hả , thế thì lên 4rum spam cho đỡ buồn :))

15. Stogo

Stogo Mr & Ms Pac-Man

hè hè ! ..nói đúng gồi ! .....HACKER thì gặp ỡ đâu là đập ỡ đó ! .bữa nghe bann kễ wán nó cài ..có thằng nhóc lạ mặt zô đặt KETLOG bị cã tiệm xúm lại đánh kô biết mẹ nó nhận ra nó kô ! ....oa oa oa tội nghiệp

còn BOT đâu có haị tới ai ..có sức chơi thì có sức chịu ! .....tui BOT .rồi tui bi BAN thì đúng ...có nói ji đâu nè !....BOT có lấy avatar cũa ngượi khác kô ? ..mấy ông nào nãy giờ ngồi chữi BOTTERR là mấy thang ...NHÃM CÙI BẶP=s ..THÕ ĐẾ ...kô dám BOT thì lên đây chữi kĩu ta đây wân tữ ! ..boá chíu rồi

hông nghe câu ..kô way bai` kô phãi học sinh ..kô gian lận kô phãi GAMER hã ông ku ! ..hé hé hé !

16. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

Đúng rồi, thằng nào ko bot là thằng noob ...

Bot đúng là có cái thú riêng của nó mà ..

17. No way out !

thằng kia nhìn ngu ngu nhưng nói thế mà hay, đúng, có sức chơi thì có sức chịu, cũng như học sinh làm kiểm tra quay bài thôi, tiếc cho mấy thằng ngu không biết bot lên đây nói lảm nhảm, buồn thay trong số đó lại có những thằng gửi tin nhắn cho tôi "anh ơi em muốn anh bot cho em", hahaha lũ hèn

18. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

Úi, hay zậy ta .. Thằng nào có mún anh bot dùm kô , gọi anh = GIA GIA đi :))

19. No way out !

có gì là khó, muốn anh bot free cho ko ? xuống gamezone quận Thủ Đức anh đây, xếp hàng, anh cho mỗi thằng 1 đấm rồi anh cho đệ anh bot free cho mỗi thằng 1000GP cho nà

20. Orochimaru

Orochimaru Mega Man

lolz anh cũng bot free cho chúng mày ở H nhé , nộp GF của chúng mày cho anh rồi anh free cho :devil: