LÊN ĐỜI 4 NHANH NHẤT THÌ MẤT MẤY PHÚT

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi LANH_GIAO, 20/5/04.

1. chau123456789

chau123456789 Youtube Master Race

hừm mấy bác này nói phét quá lên đời 4 mà có 16 phút hả tui lên đời 4 mất tới nữa tiếng nè đúng là bốc phét

2. vice_city

vice_city Youtube Master Race

các bác có thể chỉ tui lên đời 4 nhanh nhất được ko ?

3. chau123456789

chau123456789 Youtube Master Race

hừm hình như là lên đời nhanh nhất chỉ có 15 phút thì phải nhẩy tui cũng không biết nữa riêng tui thì 30 phút là lên đời 4 mà cần gì lên đời 4 lên đời 3 là đánh được rùi lính đời 3 nó cũng mạnh đâu có thua kém gì lính đời 4 đâu lên đời gì cho tốn lương thực và gỗ bác nhỉ

4. romas

romas T.E.T.Я.I.S

thế gặp quân choson hay greek đời 3 chỉ có mỗi ngựa vàng ko thì "móm " à ?

5. shiva

shiva Mr & Ms Pac-Man

he he tui lên đời 4 chỉ mất 3 phút thui. Coi nhé :00:00:00 ấn F3 =pause, sau đó đánh cheats xin gỗ , vàng, thịt, rùi mã xây nhanh. Xong bỏ pause và lên đời, mất tới 13 -14 phút thì wa' noob , ke...ke

6. a&a20052006

a&a20052006 Youtube Master Race

hừm vậy mà cũng nói à tui chơi không chĩnh ,à nè chơi chĩnh mã mà cũng nói à biến đi cho nhờ nhé

7. Lucky_MG

Lucky_MG Youtube Master Race

tui đánh kém lắm thường thường là phút thứ 34 . 35 lên đời 4 hiiiiiiiiiiiii tui ko ưa lên đời 4 cho lắm tại vì toàn đánh nhanh mà thỉnh thoảng cự d c thì lên đời 4 a`

8. Trung_king

Trung_king Youtube Master Race

Oi, vô vàn kỉ lục.
    Nhưng nếu lên thẳng dời 4 mất khoảng 21phut

9. f2m

f2m Youtube Master Race

hix , tớ mới chơi nên mất cả tiếng mới tới được đời IV - ai biết tạo nhiều nông dân + lính [kị binh + bắn tên] + tàu chiến thật nhanh ko ?

10. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Nếu như các bác muốn nói đến kỷ lục lên đời 4,tôi cũng có kỷ lục nè,yamamoto 32 dân,lên đời 4 đúng phút 17,nhưng đó là khi đang đánh đó,chứ không phải là đánh để lấy kỷ lục đâu,còn nếu như đánh để lấy kỷ lục,có khi còn nhanh hơn 1 chút đó !

11. suoiam_muadong

suoiam_muadong Youtube Master Race

24 dân lên đời 4 phút thứ 12 với bản đồ màu trắng .24 dân đời 4 phút 20 với bản đồ màu đen .Không chơi xin mã

12. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Thôi đi ông ạ,bốc phét vừa thôi,kể cả cho ông mở bản đồ luôn,ông có biết để xây đủ 24 dân mất bao nhiêu phút không ??Để tôi nói cho mà nghe nhé !Để xây đủ 21 dân + 3 con dân đầu là 24,mất 7'05 !Sau đó,thời gian để lên đời 2 mất 2 fút,thời gian để lên đời 3 mất 2 fút 20 giây,thời gian để lên đời 4 là mất 2 fút 40 giây + vào với nhau là :7'05 + 2' + 2'20 + 2'40 = 14'05 !Đó là nói trên lý thuyết,còn trên thực tế,chưa chắc bác mở sẵn bản đồ mà lại đánh không lỗi đâu,bốc phét vừa thôi con gà mờ kia,đừng có nổ ở đây nữa nhé !

13. suoiam_muadong

trời ơi thế ông không biết vừa đanh vừa mua dân ha? thưa với bac là thường đánh mạnh ngay từ đầu %lên đời của bác sẽ nhanh hơn 25% đó+vừa mua dân vừa lên đời nếu coi luong mua 3 thăng trong 1 lần lên đời là chuyên nhỏ.

14. doan_congtu2003

doan_congtu2003 Youtube Master Race

này mấy ông nói chơi hả
    định lừa ai đó, lên đời 4 từ phút 14
    mấy ông nói dóc cũng đúng kiểu chứ!

15. doan_congtu2003

doan_congtu2003 Youtube Master Race

này mấy ông nói chơi hả
    định lừa ai đó, lên đời 4 từ phút 14
    mấy ông nói dóc cũng đúng kiểu chứ!

16. suoiam_muadong

qua bên kỉ lục đời 3 coi xem họ lên dời 3 phút mấy nhé.luc đó thì lên đời 4 phút bao nhiêu trong truờng hơp muốn có dân nhiều thi chăm chỉ vừa lên đời vừa mua dân khi đo vừa có thể lên đời nhanh vừa có thể có dân để làm lương con pác D_S nhé nói năng cho nó cẩn thận vào làm gì mà xỏ nhau ác thế có khi bác gà mờ hơn người mà chẳng biết người ta hơn mình chỗ nào đâu.gặp cao thủ thì phải xem xét thế nào chứ hy vong có lần nào đó anh em minh chiến AOE với nhau một trận nha' đợi khi nao anh em khỏi tay đã bây giờ gẫy tay roài mà tui đây đánh vẫn kha' chưa đến nỗi thua mấy thằng gà mờ ddâu.

17. lê thanh hải

lê thanh hải Youtube Master Race

noi chung len doi 4 tu phut thu 13 la dinh cao nhung tui cung kho tin lam tru khi quan sang may ra co the

18. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Nói đi nói lại chẳng để làm gì,nếu như U chắc chắn như vậy,okie ,post bài lên cho mọi người xem đi,bằng không nói địa chỉ,tôi đến tận nơi độ với bác luôn,trong 3 trận U không lên đời 4 vào phút 12 với 24 dân,thì U mất tiền,còn nếu như trong 3 trận,U lên được thì tôi mất tiền,okie ?Nói địa chỉ đi,tôi đến để xem U chứng minh lời nói của mình,24 dân không cheat,cho mở bản đồ,để xem còn nổ được nữa không !

19. Zekareisoujin

Zekareisoujin C O N T R A

Chi vậy? Lên đời 4 trong 13 phút? Thế mà mình lên đời 3 đã mất đến 12 phút rồi. Chịu thật đấy. ĐỈnh quá. Thế gosu nhất thế giới thì lên đời 4 mất bi nhiêu tG?

20. dongden

dongden Youtube Master Race

em thì hết sức nhé, binh thưòng đấy nha, kô kể những trận bản đồ lao động đường phố quá, nhưng đây chỉ là tình lên đời chứ kô dánh nhau đúng không. khoang phút 18 hơn ( 18'20 thì phải) mới ấn lên đời 35-37 nông dân. đây là bản đồ đen,
    còn nếu mở rồi thi có thể 33 nông dân lên đời phút 17, đây là kỉ lục cao nhất của tui thôi à. quên các bác cứ nói thế thì quân nào cũng lên đc vậy hả, tui kô tin. những bài trên bài bản đồ đen là tui đánh Hittle, còn bản đò Reveal là Pesian,