Lengend of dragon's son ( bàn luận )

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Ung Phi Thien, 18/8/03.

1. U.S.ARMY

U.S.ARMY Youtube Master Race

Nhưng tui copy trò CBR từ chỗ của HCL thì kô có đĩa 3 làm sao có file s0812.lib ở đĩa 3 .

2. hanso

hanso Youtube Master Race

em đã tìm hết rồi mà khômg thấy chỗ nào bán hết chỉ giùm em đi

3. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Hic hic chương 4 sau khi biết tin Tào Tháo tấn công rồi thì làm gì nữa vậy mấy bác . Cứ chạy tùm lum chả biết làm gì cả , tính tìm cuốn truyện CBR coi để tìm đường đi mà @-) :(( :(( cuốn truyện đã không cánh mà bay . Hic hic đi vòng vòng chả biết làm gì cả . Ai làm ơn làm phước chỉ giùm cái đi . À quên chiêu Hình Mây Thân Gió có tác dụng gì dzậy , thấy còn yếu hơn chiêu Sức Mạnh Phá Hoàng nữa (mà lại còn tốn nhiều MP hơn nữa chứ) .

Bác HanSo có thể ra tiệm của tên TaKi mà mua , nghe nói hắn đang quảng cáo um sùm lên kìa (chất lượng thì chưa biết được . Ái ái bác Taki tha cho em b-( :-/ :-/ :(( )

4. Chisttin

Chisttin Mr & Ms Pac-Man

Bac Sara chỉ dùm em với. vào hang rồng em đánh với 1 con rồng và 1 con bọ cạp á, rùi sau đó mình đi đâu nữa đây bác ?

5. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Hic thôi mấy bác khỏi chỉ nữa , tui đã tìm ra đường rồi , ai dè nó có đường đi ở phía sau lưng Lưu Bị chứ . Hừ tên QuangMach90 dám bôi xấu thần tượng ta hử , Khổng Minh đi ăn chả hồi nào (làm ngạc nhiên quá luyện quá chừng luôn để đi đến đó coi sao) . Bây giờ đã đi đến chương 5 rồi , chắc sắp phá đảo rồi , buồn quá , chẳng biết chừng nào có băng xịn để chơi .
    To Chisttin : ủa đánh với con rồng và bò cạp nào nhỉ . Chắc là bác lấy item trong hộp và đụng con rồng đỏ hả . Còn con bò cạp có phải là con nhện (đánh xong +10 power) không vậy . Nếu đúng thì bác cứ đi tìm 3 ông già , trả lời đúng hết mấy câu hỏi của chúng . Nếu trả lời sai chúng sẽ bắt trả lời lại từ đầu , trả lời đúng thì chúng sẽ cho 1 thẻ bài (có 3 cái tất cả) . Quay lại hang 1/1 giao cho tên nhóc rồi đi loanh quanh sẽ có 1 con cáo trắng xuất hiện (2/2). Thịt nó rồi tìm con quỷ cầm búa(3/5) , thịt nó luôn (lấy được hình mây thân gió :-/ :-/ :-/ rồi quay lại gặp Tả Từ . Và tèn tén ten u sẽ đụng tên đội trưởng Thạch Liễu (hừ tên này yếu như sên) ....Rồi cứ đi tiếp .... [-x , mọi người đã post hướng dẫn trong đây rồi mà (mặc dù hướng dẫn sơ sơ thôi chứ không chi tiết làm tui tìm đường muốn chết luôn) . ;;-) >:-D<

6. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

hek, lâu lắm ko vào đây chơi, tại dạo này luyện TQ nên quên mất :) tính đến nay ít ra có 5 ng đã phá đảo trò này rồi, thế mà mãi ko viết được hướng dẫn cho anh em, hic, tại lười quá :) hek.
    còn cách sửa lỗi game thì đã poste. Tôi ko cần fix gì cả vẫn finish game rùi :) những đĩa đã burn ra cho mọi ng đều ok vì ít ra có 2 ng mua đĩa tôi burn cũng finish game rồi.
    he, thế này đi, mọi ng chịu khó vào post ủng hộ cho cái hướng dẫn CBR ý, đến đâu chưa đi qua tôi sẽ post tiếp.tại bây h mà poste từ đầu thì dài và ngại + quên mất :) ok?

SM: Bài viết sữa lỗi chỗ nào vậy? Tui quên mất tiêu rùi

7. U.S.ARMY

thế trò này kết thúc ở phần nào vậy , hết chuyện hay còn nữa

8. quangmach90

quangmach90 Mario & Luigi

hư` hư`,trò này tới gấn lúc mà dốc trường bản đó al2 hết rồi

9. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

hek, thì đây là patch 1 mà, hết ở đoạn Kokichi oánh nhau vớ Hổ báo kị ở dốc trg bản, lúc mà bị điên và được Tả Từ đưa đi ý. hek , đang tìm xem có patch 2 ko, chứ chơi tức quá, vì game hay, cốt truyện được hichic.

10. quangmach90

quangmach90 Mario & Luigi

ke`ke`,dĩ nhiên thui,tui bít rồi
    nhưng mà bản của tui tới đây là hết rổi

11. Lu Xun

Lu Xun Mr & Ms Pac-Man

anh em ơi giúp tui vụ này với! tui sang đĩa 4 gặp tả từ, sau đó vào hang đánh cáo, lấy 3 miếng thẻ,đánh thằng cầm búa lấy cái tròn tròn... coi như đã xong. Về nói truyện với Tả Tử rồi ra ngoài sân nói truyện, đến đoạn này bị treo ngược lên ko biết sửa ở chỗ nào? Tui cũng copy hết các file ở đĩa 4 vào mà vẫn bị. Anh em giúp hộ với vì lập trình tui chả biết mô tê gì cả!!!

12. Chisttin

Chisttin Mr & Ms Pac-Man

Ai cha`, tui đâu có bị vụ này đâu ? Sao kì vậy ta ?

13. DuyLinh

DuyLinh The Warrior of Light Lão Làng GVN

cho em hỏi , tìm cái thùng thuốc nổ thú 6 ở đâu vậy.

14. Chisttin

Chisttin Mr & Ms Pac-Man

thùng thuốc nỗ thứ 6 à, bạn đi thẳng vào ngay cổng trại, đi lên 1 chút xíu thì bạn sẽ thấy chỗ 1 thằng lính đang đứng canh, kế bên có 1 thùng nước và 1 thùng gì đó nữa á, nó nằm khuất sau tấm lều đó bạn, cái này đã được hướng dẫn rùi, có gì bạn xem may bài trước đi, còn ko wa được thì send file save cho tui, tui đi wa dùm cho

15. DuyLinh

em vẫn chưa tìm thấy nó ở đâu cả.Làm gì có thằng lính nào đứng cạnh thùng nước hả mấy bác???

16. mimic

mimic Mario & Luigi

to DuyLinh: nếu bác muốn biết rõ hơn thì ghi lại mail đi tui gửi hình chỗ lấy thùng dầu thứ 6 cho.

17. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Cho hỏi đi đến đoạn dốc Trường Bản là hết game hả? Sao ngắn quá vậy, mất công cài đặt khổ cực như thế (Đây chắc là cái game lớn nhất mà tui từng chơi) mà hết nửa chừng. Cho hỏi ai biết chỗ nào có bản full ko vậy?

18. U.S.ARMY

địa chỉ tui là [email protected] gửi file save lấy được thùng thứ 6 cho tui nhé . Thanks

19. mimic

mimic Mario & Luigi

to U.S.ARMY : tui chỉ còn file save sau khi đặt xong tất cả các thùng bác lấy không

20. DuyLinh

mail của em là [email protected] . Bác gửi hình chỗ thùng thuốc nổ 6 ý.