Lengend of dragon's son ( bàn luận )

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Ung Phi Thien, 18/8/03.

1. U.S.ARMY

U.S.ARMY Youtube Master Race

to mimic : nếu thế thì tốt quá , cảm ơn trc'

2. mimic

mimic Mario & Luigi

vậy tui đính kèm file save ở đây luôn khỏi mất công gửi mail cho bác

Các file đính kèm:

• save.zip
      Kích thước:
      19.1 KB
      Đọc:
      19
  3. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

trò này ten tiêng viẹt là gì vậy bác nào có thể nói rõ hơ không ,và có hay không vậy đẻ tui còn đi mua về chơi nữa

4. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Hic lại pót lộn rồi .Thì trò này tên tiếng Việt là Truyền Thuyết Con Trai Rồng chứ là gì nữa , bộ u không đọc tên khi vô cái topic này à . Trò này dạng tương tự như Final Fantasy do là trò tiếng Hoa nên phải chịu khó mò và tìm đường chút đỉnh , nếu bí quá có thể nhờ anh em giúp mà . Cốt truyện thì y chang trong truyện tranh đấy mừ . hình ảnh cũng khá đẹp (nhưng trong battle thì hơi ẹ )

5. DuyLinh

DuyLinh The Warrior of Light Lão Làng GVN

bác nào mail cho em [email protected] cái file của disk 3 gì đó để sửa lỗi đoạn Kinh Châu. Tại vì em copy từ chỗ HCl nên ko có disk.

6. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

Trò này mấy disc ,và chơi hình ảnh có đẹp không vậy và cốt truyện ra sao có dài không tui hỏia mấy bác như vậy đểlúc mua về ròi khỏi hối tiếc.......

7. Lu Xun

Lu Xun Mr & Ms Pac-Man

anh em ơi giúp tui vụ này với! tui pót bài này rùi mà chả thấy ai giúp cho vì nó bị chẹn họng ngay,nay pót lại ko phải vì câu bài đâu mà về nhà tôi tìm hết cách rùi mà ko được,đành sang đây hỏi lại anh em đã chơi phá băng vậy. Tui sang đĩa 4 gặp tả từ, sau đó vào hang đánh cáo, lấy 3 miếng thẻ,đánh thằng cầm búa lấy cái tròn tròn... coi như đã xong. Về nói truyện với Tả Tử rồi ra ngoài sân nói truyện, đến đoạn này bị treo ngược lên ko biết sửa ở chỗ nào? Tui cũng copy hết các file ở đĩa 4 vào mà vẫn bị. Anh em giúp hộ với vì lập trình tui chả biết mô tê gì cả!!!

8. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Bác có thể gửi file save cho tui xem thử sao ([email protected]) . Tại vì tui không bị như bác nên không biết nó bị hư chỗ nào . Bác có thể nói rõ hơn chút nữa không ? Nếu mà đang trong cảnh movie (u không điều khiển được) thì do movie còn không thì có thể do map hoặc .... Copy thì chưa chắc được , nhiều khi phải đổi tên file thì mới được tại vì trong đây có 1 số file hư .
    TO Duy Linh : u bị ngay chỗ nào phải nói rõ mới giúp được . Có phải chỗ quẹo ngay mái đình để lên Kinh Châu dự tiệc không vậy ?? Hay là bị chỗ Trọng Đạt làm phép ?

9. DuyLinh

Cái đoạn quẹo mà nó có mái đình ý ???BÁc gửi cho em cái file s0812.lib ở đĩa 3 ý . Để còn fix. Mail red_evil_boy@yahô.com

10. DuyLinh

Cái đoạn quẹo mà nó có mái đình ý ???BÁc gửi cho em cái file s0812.lib ở đĩa 3 ý . Để còn fix. Mail [email protected]

11. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Hic cái dĩa thì bị mượn rồi , u thử xài cái file tui gửi xem có được không . Cứ chép file này vào thư mục map là được rồi còn file thứ hai là khúc Trọng Đạt ếm phép nếu out thì chép file movie đó vào phần art . Nếu không được thì nhắn tin để tui lấy đĩa về chép lại cho u .

12. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

à cho tui hỏi cái,trò này có tên:Truyền thuyết con trai rồng vậy có phải là trò chú bé ròng không vậy,neéu là chú bé rồng thì tui không thể chơi được rùi........

13. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Hic dạ đúng gòi anh hai ơi (hỏi gì đâu quá trời giống câu bài quá đi @-) B-) . Ủa mà sao u lại chơi không được ??? CBR đòi hỏi ít lắm mà , chỉ cần có win XP là OK rồi và ổ cứng 3-4 GB nữa , còn cấu hình thì không quan trọng lắm (tui vô coi thấy cấu hình cũng nhẹ mà :-/ )

14. U.S.ARMY

có ai gửi bản fix lên đc kô , tui copy ở HCL nên kô có đĩa để sửa

15. quangmach90

quangmach90 Mario & Luigi

ka` ka`,lâu quá ko vào ở đây vẫn còn vui nhỉ,mà cái này hình như tới dốc Trường Bản chưa hết thì phải

16. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Hic lâu quá không thấy lên mà lên nói gì có mấy câu vậy sư đệ B-) . Đến dốc Trường Bản mà chưa hết là sao??? Lúc đầu thì nói là hết giờ lại nói chưa hết là sao. Bộ có bộ 2 rồi à , gửi thử cái link coi coi . Coi chừng tên này lại quăng lựu đây 0:)
    To U.S.Army : bị ở chỗ nào phải nói rõ chứ , chứ đợi đưa bản fix lên đây thì thà đi mua dĩa còn lẹ hơn bởi vì hình như mỗi người đứng mỗi chỗ khác nhau thì phải , không hiểu lắm vụ này .

17. U.S.ARMY

em bị lỗi chỗ có hai con đường ý , đi bên trái là thoát ra ngoài

18. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Tui xin đính chính dùm QM90 theo 1 thằng bạn người hoa của tui nó chơi qua khúcTrường Bản luôn rồi vì nó chơi disk gốc mà.Tui mượn nó về chép nhưng disk 3 thì không thể chép được vì thế nên tui chưa chơi được.Với lại mới cho QM90 mượn disk rồi.Để tui lấy về chơi được sẽ post hình cho mấy anh em nhá.

19. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Hic sao ngộ vậy , làm người ta cứ tưởng vậy là xong rồi . Chắc phải ra Taki shop coi mới được . Chả biết disk của hắn có qua khúc Trường Bản không nhỉ (sao giống vụ Dynasty Warrior quá vậy) . Ai mua đĩa CBR ở Taki mà qua Trường Bản rồi nhớ nói tui nghe , để còn đi mua nữa chứ .
    To US Army & Duy Linh : nếu mà khúc mấy u nói ngay ở cổng thành Kinh Châu thì khúc đó không cần phải quẹo trái đâu , cứ nói chuyện với 2 tên lính canh thành rồi đi vào thôi , không cần quẹo trái cũng qua được nên khỏi cần sửa . Nếu không phải khúc đó thì US Army nên nói cho rõ >:-D<

20. Tnrhiu

Tnrhiu Youtube Master Race

mình bị out đúng chỗ quẹo ngay mái đình lên Kinh Châu đó. gửi filesave giúp mình với.mình có gửi kèm theo cái filesave đây

Các file đính kèm: