LeoBot! Bot mới cho silkroad 3Job

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi toshigawa, 8/11/14.

1. toshigawa

toshigawa Youtube Master Race

Trước hết xin tự giới thiệu mình là một member của bên elitepvpers, mấy bữa nhảy qua bên gamevn thấy hầu như KDbot, Freebot, … đều không cập nhật nữa. Mình dùng thuật toán của sbot cũ làm một cái bot mới cũng gần hoàn chỉnh, không được như ý nhưng cũng post lên đây. Bot có tham khảo post của bác HSSS, Knight Rider, Royal_HCM và khoi_hien. Chân thành cảm ơn các bác!

Bot có các chức năng tự đánh quái, 2 bảng skill cho quái thường và quái nhóm, buff 2 vũ khí, có phiêu ảnh, có tự bơm máu, tự về thành, có hỗ trợ tránh vật cản khi chạy và khi đánh quái bị kẹt. Có hỗ trợ tự mua đồ và tự chạy ra bãi train, hỗ trợ tự tạo party… phần nhặt đồ mình chưa có pet để kiểm tra, nhưng nhặt đồ cơ bản và nâng cao bằng char thì đã test và thấy rất good. Bot có thể dùng được tường băng và tường lửa, tự cancel khi quái chết.

Một số vấn đề còn tồn tại:
    thỉnh thoảng mua đồ ở chuồng ngựa bị lặp, bot target quái ở tốc độ trung bình, đôi khi kẹt vào vật cản lớn không thoát ra được, bot hiện chưa có chức năng teleport. Và do bot này mình cũng làm cho cả bên isro nữa nên mình dùng tiếng Anh :3cool_embarrassed:, các bạn thông cảm.

Và sau đây là 1 số hình ảnh của bot:

http://s1174.photobucket.com/user/toshigawa_tori/library/LeoBot

Link download bot và library

Bot:
    http://www.mediafire.com/download/mg0gwyxccu36d51/LeoBot.rar

Trong file rar có hướng dẫn chi tiết các tab trong bot rồi.
    Bot cần NET Framework 4.5, mình đã add vào bộ cài rồi, bạn nào không setup được thì download theo link dưới đây:

NET Framework:
    http://www.microsoft.com/en-us/download/details.aspx?id=30653

Chú ý:
    + Khi LeoBot bạn cần “run as administrator” để chạy client!
    + Khi hiện bot các bạn kiểm tra log, nếu thấy “Waiting for connection …” thì có thể cho chạy sro_client.
    + Trước khi cho bot chạy các bạn kiểm tra lại tọa độ train.

ps: Các bạn chỉ dùng link này để download nhé! Ngoài link mình post ở đây mình sẽ không chịu trách nhiệm! Nhờ bác HSSS và csc anh em trong box test lỗi luôn!
    And Happy Botting! :4cool_baffle:

rukawa90 thích bài này.
  2. Bài Hát Cho Em

Bài Hát Cho Em Youtube Master Race

3. lohado

lohado T.E.T.Я.I.S

chủ thớt cho mình hỏi dùng bot với sever private được ko?

4. xNhaNghe0x

xNhaNghe0x Mr & Ms Pac-Man

Thank for share :3cool_embarrassed:

5. Bài Hát Cho Em

Đã down game về chơi thử. Start bot, bot chỉ bắn 1 con ma rơm xong đứng im ko động đây.

6. toshigawa

Sr bạn mình up nhầm source cũ rồi. đã fixed ở đây vạn có thể download lại http://www.mediafire.com/download/kudd7270zlwqhdu/LeoBot(fixed).rar

Làm sao để edit bài nhỉ :(

- - - Updated - - -

Rất tiếc là không bạn ạ. Bot hiện chỉ hỗ trợ 3Job VDC

- - - Updated - - -

Uninstall bản cũ ở trong control panel nhé!

7. Myclub

Myclub Mr & Ms Pac-Man

Tưởng dùng với sever private được thì tốt nhỉ? dù sao cũng thank thớt vì đã chia sẻ.

8. lohado

lohado T.E.T.Я.I.S

Chủ thớt ơi, con bot này có vẻ tiềm năng .Làm thế nào cho nó giống Mbot, dùng được nhiều server. xong TMH với giá rẻ hơn mấy bot kia cũng ok lắm :D:D

9. Bài Hát Cho Em

Có vẻ chưa good lắm, Lần này đánh 5 con thì đứng. Chủ thớt đang dùng bot này để chơi trong server 3 job không?? :)

10. toshigawa

Mình có 2 char 1 char lv 52 1 char lv 31 bot 1 ngày 6 tiếng mà. Chưa test thử với char mới có thể đêm nay sẽ khắc phục

11. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

ông lohado này vẫn còn cày SR à :|

12. xNhaNghe0x

xNhaNghe0x Mr & Ms Pac-Man

Nhớ ko nhầm thì do bạn chưa đủ số bài biết để tự edit :D

13. Umeko

Umeko Mr & Ms Pac-Man

Edit bài viết đâu cần đủ số bài viết đâu?

14. toshigawa

dàng thời gian cả đêm để fix bot cuối cùng cũng bot được với char mới :) lỗi nằm ở phần đánh chay thôi, tại mình toàn test char dùng skill

đây là link bản mới http://www.mediafire.com/download/7s7y0gohkwxsfq4/LeoBot_(Fixed_ver2).rar

có 1 lỗi nữa mình mới tìm ra là khi nhận sos từ nhiệm vụ hỗ trợ thay vào vũ khí chính thì bị dis, chưa tìm ra nguyên nhân. log in vào lại là ok

test hộ mình nhé :)

- - - Updated - - -

à nhớ uninstall bản cũ ở control panel

15. lohado

lohado T.E.T.Я.I.S

Từ ngày biết chơi game, chơi Sro xong rồi có cái cảm giác không thể mê nổi bất cứ 1 game nào khác. Nên bây giờ dù không cày cuốc được như trước nhưng lúc nào nhớ game vẫn chơi nghịch mấy cái server lậu.
    Do không có nhiều thời gian ,giờ vào game mang tính nghịch ngợm, trải nghiệm. Lúc nào rảnh có bác nào viết bot thì vào test hộ :D:D

Bác @Knight Raider vẫn khoẻ chứ ! :)

16. Bài Hát Cho Em

vừa tải về cài.
    Kết quả test nhanh là target ok rồi :D
    Bạn thêm cái hotkey start, stop bot thì ngon :d

17. Knight Raider

Hì, mình vẫn khỏe, từ ngày bỏ SR đến giờ cũng chẳng chơi cái gì hết, phần vì không có thời gian, phần thì có thời gian chơi game khác thì thà chơi SR còn hơn :D.
    Trước thỉnh thoảng có ghé vào đây xem thế nào nhưng mà hoang vắng quá, lại nhớ đến ngày trước. Hôm nào cũng phải vào ngó nghiêng xem thế nào, rồi phong trào viết bot phát triển rầm rộ. Được bác superkhung hậu thuẫn nên cả clientless cũng đc phát triển theo.
    Giờ thì ... Thôi đành giữ lại làm kỉ niệm, một thời rất đáng nhớ cho những ai tham gia vào thời điểm đó.

18. lohado

lohado T.E.T.Я.I.S

Quả đúng là thời đáng nhớ. Cái thời mà suốt ngày mình chỉ chăm chăm vào đây. có topic nào là phải đọc ngấu nghiến bằng hết. Có bot hay tool nào mới là lao ngay vào test rồi thông báo cho mấy bạn viết bot. Và huy hoàng nhất với mình là lúc mình nhặt được cái kiếm sun 76 sử dụng Revbot + tool quay về toạ độ + multivolbot + sttool.

Đúng là cái cảm giác thật Yomost !
    :1cool_dribble:

19. Knight Raider

Không biết còn người cũ nào lượn lờ ở đây không nhỉ, đc vài người làm quả off ôn lại chuyện ngày xưa :D. Giờ bỏ việc về nhà làm nên thành tỉ phú thời gian :P

20. HASAMSIEUSAO

HASAMSIEUSAO _SuperNooB_ Moderator

Nhớ lại ngày xưa công nhận phê thật . Lúc nào cũng sôi sục và đầy nhiệt huyết , cũng phải công nhận với lohado là đã chơi SRO rồi chuyển qua thử chơi mấy trò khác thấy chán thật. Bây h mình cũng thỉnh thoảng vào mấy server lậu chơi cho nó đỡ phải cày kéo mất thời gian.
    Thời oanh liệt nay còn đâu, thấm thoát đã 4 năm rồi.