LeoBot! Bot mới cho silkroad 3Job

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi toshigawa, 8/11/14.

1. lohado

lohado T.E.T.Я.I.S

Giờ HSSS có chơi server lậu nào không???? :D

Ngày xưa , hồi mới chơi sro, thấy mấy bạn trong game log được nhiều acc, hỏi họ làm như thế nào thì họ không nói. Vậy là lên Google tìm. May sao ra được cái topic của HSSS. Thế là làm được. Thấy diễn đàn có nhiều cái hay, nán lại chút đọc thì thấy cái auto select với cái Revbot. Nhưng thật sự đọc qua cái Revbot thì không hiểu gì. Vì hồi đó siêu Noob.
    Dùng auto select kèm cái auto hoa hồng copy ở quán được 1 thời gian ngắn thì cũng thấy nản vì nó phi khắp bãi train. Gặp vật cản là thôi cứ đứng đấy cho quái đập chết.
    Chán quá quyết tâm tìm hiểu Revbot. Vào cái topic Revbot,Phbot của Knight Raider đọc. Hình như là 3>4 ngày sau mới bot được thì phải ( noob quá mà @@).
    Cảm giác ngồi nhìn nv của mình tự đánh được mà không phải dùng tay chỉ nó thật sung sướng biết bao. Tặc lưỡi thế là mình giỏi hơn mấy người chỉ biết mua bot :)). Thời đó có ultrabot với vnbotsmall tính phí thì phải. Đang đi học không có tiền nên nó thành động lực lớn để mình quyết tâm tìm hiểu mấy cái bot ở gamevn. Càng tìm hiểu thì càng cảm thấy nghiện.=))
    Trình tự tìm hiểu tiếp theo là topic bot nhiều acc bằng Revbot của ToBeLove
    Quay về toạ độ của Holydakhoa
    cái auto UltrASRO của KingOfAngel
    Cái auto bấm hình con vịt là Multivolbot thì phải - lâu quá rồi quên.
    Petfilter của Knight Raider
    Sttool của KingOfAngel
    AIO tool, minibot của ToBeLove
    ITbot, AGbot của Renka
    Rất nể cái pt Fam ong, khỉ của ToBeLove. Càng nể phục là bác ý chỉ dùng con laptop "cùi bắp" . Tất cả mọi người đều ngỡ ngàng khi bác ấy viết cái bài hướng dẫn "ép Xung" máy tính để chơi SRO.
    Hồi đấy hay cắm giờ đen bằng cái ClientLess hình như nhanh tay down được của bác HCM_Royal thì phải :D:D:D

Trên đấy cũng là cái thời điểm mình hoạt động test, comment bot, tool máu nhất :D

Đầu map 100 còn xuất hiện cái bác Vẫn_Rồng với khả năng up lv siêu khủng không nhầm là bác ấy viết cái tool đổi vk khi hỏng.
    Ngoài ra còn bác radaxa, hình như bác này biết cách bug pt4 vẫn được 8 người, hay là pt8 ngồi trong thành mà vẫn hít điểm từ ngoài bãi train cách xa hàng trăm cấy số hay gì ấy @@

Sau này khi các cao nhân trên "rụng rơi" gần hết thì ra lò lớp "coder bot" mới là khoi_hien - Freebot, z2004 - KDbotlite, SilenceNight - Vsrobot Free. Lúc này thì mình bận bịu nhiều hơn rồi nên hoạt động ít dần

Bây giờ thì chỉ vào nhìn qua, rồi đi ra thôi @@.

À mấy lần báo Smod vào dọn dẹp cái thằng lập seri topic Lô đề cờ bạc đấy :))

Đề nghị các thánh nêu tên ở trên xuất hiện :)). Off được thì cũng hay đấy nhưng mà hình như các bác toàn trong miền Nam @@

HASAMSIEUSAO thích bài này.
  2. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

Hồi đó thằng ultrabot cho dùng free mấy ngày, thấy cái tab điều khiển khỉ nhặt đồ của nó hay quá nên mình quyết tâm viết cái PetFilter. Cũng down tool về tập tành analyzer, lên 4rum bọn nước ngoài đọc. Viết tiếp được cái nPartyScript. Rồi vô tình phát hiện ra cái bug cướp đồ của người ngoài PT nữa :D.
    Clientless thì có đội của Royal_HCM, Vẫn_Rồng và 1 hoặc 2 team nữa. Có vài người phát triển độc lập nhưng không public.

Ngoài HN thì biết lão khỉ radaxa nhưng chưa gặp lần nào. Ông ToBeLove thì cũng nói chuyện nhưng mà chẳng nhớ là ở đâu nữa :D

3. lohado

lohado T.E.T.Я.I.S

Hoá ra cái cướp đồ là có thật. May mà bác không share rộng.:)) giờ nhận rồi đấy :=))
    Hồi ý hình như bác KingOfAngel có cái STbot nhưng mà chỉ nhá hàng ae @@

Bác Knight Raider ở đâu vậy ?? :D

4. Knight Raider

Cái vụ bug đó biết thì biết vậy thôi và cũng chỉ code thêm để cho mấy con lv 1 nhặt đồ thay cho khỉ, đỡ tốn đồng hồ :D (trước khi acc bị xóa vẫn còn 2 cái đồng hồ chưa dùng).
    Mình ở HN, hình như HSSS cũng ở HN thì phải. lohado ở đâu vây?

5. lohado

lohado T.E.T.Я.I.S

Mình ở Bắc Ninh :D
    Mấy bạn chơi server Bạch Duơng,Nam Thập Tự, Bảo Bình ... cũng bất công thật. Xóa Server tự nhiên bị mất acc. Bao nhiêu kỷ niệm cũng trôi theo gió hết @@

6. [R]o[M]i

[R]o[M]i Mr & Ms Pac-Man

ngon auto dùng ổn định phết ,+ rep cho 1 phát

7. nguumavoi

nguumavoi Mr & Ms Pac-Man

Mình bỏ chơi cũng 4 năm rồi, sau khi chơi CDTl mình ko thể chơi game nào khác đc, cứ 1 thời gian lại nhớ , giờ vẫn lang thang ở sever Đại Hùng chờ ngày ghép sever với Thái Dương.
    p/s Cũng may là chơi ở sever Dại Hung JOB đanh nhau suốt ngày đêm nên ko thấy chán

8. [R]o[M]i

[R]o[M]i Mr & Ms Pac-Man

Cũng muốn quay lại lắm mà giờ đi làm cũng chả còn mấy tgian mà chơi

9. vipthisao

vipthisao Youtube Master Race

bác chủ topic có thể mở cái phần chỉnh ip server game không em không dùng được vì nó kết nối sai ip server
    hoặc bác có thể update lại với :D

10. dark_eagles

dark_eagles Donkey Kong

Vậy là Win XP không chạy được hả bác :(

11. dark_eagles

dark_eagles Donkey Kong

Không vào game được thớt ơi :((

12. ma_rom_lv1

ma_rom_lv1 Youtube Master Race

Sao mình vào game luộn báo lỗi kết nối C9 nhỉ?

13. HASAMSIEUSAO

HASAMSIEUSAO _SuperNooB_ Moderator

Đúng là mình ở HN nhưng hơn 1 năm nay phải đi công tác xa HN rồi. Chắc ra tết mới có thể quay lại HN, lúc đó có gì anh em phải làm bữa off phát nhỉ.

@lohado: Trí nhớ kinh quá, đúng là fan của box này :D

14. Knight Raider

Vậy hẹn dịp tết làm cái off phát, hy vọng các thánh ngày xưa tụ về đông đủ =))

15. langtuvedemhn

langtuvedemhn Youtube Master Race

mình bị lỗi C9 bạn ơi m dùng win 7 pro, làm sao bây giờ hả bạn?

16. sang_licogi

sang_licogi Waiting to respawn GameOver

Ối giời, mình còn chơi hơn 1 năm không biết bot là gì. Ngày nào cũng hì hục cày kéo.

17. nhocdimax01

nhocdimax01 Youtube Master Race

bot co dùng được đâu thớt.hóng thớt xem lại

18. sorryangles

sorryangles Youtube Master Race

bot target tương đối chậm, skill k đánh liên tục mà chen vào đó skill đánh chanh, imbue không dùng liên tục trong lúc đánh. đánh đc khoảng 20mods thì nó đứng im, chờ mods đánh nó thì nó mới tiếp
    khi đánh 1 con mods, skill đầu là imbue->skil 1-> skill 2-> skill 3. lúc này mà con mods nó chưa chết là nó oánh chay, chả imbue moe j hết.
    còn pet thì không nhặt đc đồ đâu. test rất kỹ rùi.

19. linhnghi381

linhnghi381 Youtube Master Race

bi loi C9 bac oi, fix lai ti nua dc hk?

20. UndyingXxx

UndyingXxx Legend of Zelda GVN Veteran

vẫn còn mình lang thang ở đây , chơi bao game mà vẫn nhớ SRO :)